[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 20/08/2005

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi jackychun, 9/4/03.

1. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

may ban cho hoi la` cai' PRINT WORK no' o dau a',seo tui kiem ko ra gi` het tron dzay.may nhiem vu kia tui lam het tron rui`,dang lam` nhiem vu di an cap xe o CAR SHOWROOM.Please help me

2. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Cái Print Work là cái nhà to đùng màu vàng, nằm trên khu Little Havana, rất gần Car Showroom đó bác! Khi bác đi từ Starfish Island(khu có Vercetti Estate đó) sang đảo 2, sẽ thấy cái hàng kem và cái bệnh viện, ở cạnh bện viện có 1 cái đg khá lớn, đi vào cái đg đó, tới hết đg thì rẽ fải rồi cứ đi thẳng là thấy Print Work thôi, cái này sẽ tốn 70K hay sao ý, nhớ chuẩn bị tiền nhá! Tui đang ở ngoài hàng, nếu ở nhà thì sẽ post ảnh=vị trí cái Print Work lên cho bác dễ tìm, nhg bác chịu khó đọc rồi tìm vậy!

3. BLACKDRAGON01

BLACKDRAGON01 Youtube Master Race

Các bác đến hạng nào rồi em chơi chán chê mới được "200500" point chán quá biết bao giờ mới thành Godfather đây?

4. minh8a(^_^)

cám ơn nhiều nghe ,tui tìm ra cái đó rùi mà hỏi mấy bạn là có cần làm cái nhiệm vụ carshow room ko vậy,thanks

5. skyoffreedom

skyoffreedom Mr & Ms Pac-Man

Nếu bác ko muốn làm nhiệm vụ ở car showroom thì bác có thể ra bến tàu và làm nv ở đây

6. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Nv ở Car Showroom làm hay ko chẳng có td gì đâu, chỉ giúp mình kiếm thêm tiền thoai! Theo tui bác ko nên làm nv ở bến tàu mà nên làm nv ở Pole Position và Cherry Popper vì nv ở đây dễ hơn ở bến tàu nhìu!

7. Toi_muon_mua_PS2

Toi_muon_mua_PS2 Youtube Master Race

e tui lam hết nhiệm vụ chính rồi và các nhiệm vụ phụ như taxi,prinwork,malibu,có phải làm đua xe và xưởng film ko nhỉ?Nếu có bảo mình nhé,mình lam mấy nhiệm vụ trên rùi mà chưa làm được nhiệm vụ cuối!giúp mình nhé!!!!!

8. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Ko cần đua xe đâu, bác còn thiếu 2 nơi nữa mới đc làm nv cuối, theo tui 2 cái nhà bác nên mua tiếp theo là Pole Position (sàn nhảy) và Cherry Popper (hãng kem) vì nv ở đây khá dễ và nhanh nữa. Ở sàn nhảy bác chỉ cần vào xem, chi tiền (khoảng 600$) cho con gái nhảy là xong, ở hãng kem bác fải bán đc hơn 55 cái kem là okie, nv cuối dang chờ bác! Còn hãng film thì nv khá khó, nhất là nv lái con thuỷ fi cơ Dodo đi rải tờ rơi, khó vô cùng!

9. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Phải làm nhiệm vụ xưởng phim thì mới đến được nhiệm vụ cuối chứ chú em. Mà thui, còn gì cứ làm hết đê, để dành làm gì

10. minh8a(^_^)

he` he`,tui chơi xong nhiệm vụ cuối rùi nhưng mà mới co 50% hà,tức ghê.Mấy bạn ơi cho mình hỏi cái trực thăng HUNTER đó sau khi làm xong nhiệm vụ cuối chưa thấy nó hiện ra chỗ quân đội dzậy.Rùi xong rùi còn có mấy cuộc điện thoại chi dzậy hả?(hình như tui hỏi hơi nhiều)

11. skyoffreedom

Tụi nó gọi điện là để chúc mừng bác đã trả được thù,giữ được tiền chứ không có gì cả.Còn máy bay hunter thì phải chạy ra trại quân đội gần sân bay mới có,nhưng nói trước là nên giả dạng cs chứ mặc đồ thường vào thì m4a1 nó tỉa đừng có trách

12. dung_nhat

dung_nhat Youtube Master Race

co' ai co' cheat cook gta vice city ko dzay?
    cho tui di

13. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

trong gta vc còn có chỗ gần nhiệm vụ C đó bác biết từ đường biển wasington đi tới nhiệm vụ đó chứ trên đường đi tới tui cũng thấy hunter trong bãi cỏ đó chỗ đáp máy bay trong bụi rậm cũng có hunter vậy

14. skyoffreedom

Chỗ đó cũng có à,có phải gần pole posion ko,vậy tui phải cài chơi lại mới được,lúc trước tưởng chỉ có trong trại lính nên ko dám lấy sợ bị wasted

15. minh8a(^_^)

chà chà,tui bay dòng dòng kiếm đâu có ra đâu,chỗ trại lính cũng ko có.Có phải tui phải kiếm đủ 100 cai HIDDEN ko dzay.Tui hoàn thành nhiệm vụ cuối rùi.

16. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

hoàn thành nhiệm vụ rùi, phải kiêm được cho đủ 100 cái HP đi, sẽ có chiếc HUNTER ở doanh trại quân đội :D

17. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Oài , tui đã chơi hết VC 3 lần rồi mà không lần nào kiếm được quá 10/100 cái hidden packet mà vẫn có Hunter ở doanh trại quân đội đấy thôi T_T , có khi còn có được ở Ocean beach nữa...

18. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Ủa, sao bác làm vậy đc hả bác Knight!? Bác chỉ anh em đi chứ, em kiếm đc 51 cái HP(có sd bản đồ nhg do ngại đi tìm) mà còn chưa đc ngồi lên con Hunter lần nào nữa!

19. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Làm hết 100% nhiệm vụ theo cốt truyện thì tự khắc con Hunter sẽ xuất hiện với xác suất là 97% tại doanh trại quân đội !

20. minh8a(^_^)

ủa dzậy là cái của tui nó bị gì rùi a'.Bay cả giờ liền mà chẳnng thấy chỗ quân đội lẫn chỗ đó đó.HUHUHUHUHUHUHU