[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi nam_boy_1234, 21/8/05.

1. cgxq2005

cgxq2005 Youtube Master Race

Sao ko gửi cheatcode lên mấy cha nội!!!!

2. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

cheat cái chi cha ngoại :-" cậu thích cheat của hệ máy nào thía ,nói đi mới biết chứ :-w .thôi thì vào hộp lưu trữ mà coi kìa .

3. thaptuchinh419

thaptuchinh419 Youtube Master Race

Sau khi mình nhấn cheat béo lên gầy đi thế muốn trở lại bình thường lại thì làm sao vậy !?

4. thanhdh

theo mình được biết thì : cheat béo và ghầy thì chỉ có xuất hiện ở grand theft auto sanandreas thôi mà bạn ,mình chơi trên ps2 nên muốn giảm cân thì tập thể dục ở các phòng tập đa năng trong thành phố ,hoặc chạy bộ ,bơi ,đạp xe đạp ,cũng giảm cân rất nhanh ,và làm thon người nữa cơ ;)) .còn muốn béo thì ăn nhiều vào thôi .còn muốn trở lại như cũ thì chết đi rồi restart lại là đựơc ,ko khó lắm đâu .

5. XxSpider_ManxX

XxSpider_ManxX Youtube Master Race

Có ai bít nhà print work ở đâu hông

6. XxSpider_ManxX

XxSpider_ManxX Youtube Master Race

Có ai bít nhà print work ở đâu hông, bít thì chỉ cho em với nha, em biết làm hết mấy nhiệm vụ kia rồi nhưng đến cai nhà print work thì pó tay. Pác nào chỉ hộ cho em, em xin hậu tạ. :;)

7. thanhdh

nhà printer word này nằm ở bên thành phố thứ hai của gtavc .bạn đã chơi qua thành phố ấy chưa ,chắc bạn còn nhớ cái nhà mà bà béo đưa ra nhiệm vụ cho bạn lái chiếc máy bay thả bom xuống mấy chiếc máy bay trên sông rồi chứ ,nhà '' xưởng in '' gần đó thôi ,bây giờ nói tìm với chỉ một cách chi tiết thì mình ko còn nhớ nữa ,chơi lâu quá rồi ,căn nhà ấy khi mua xong ,một ngày bạn sẽ được một sóo tiền từ ngôi nhà ấy ,đây là bản đồ của gtavc ,cái vòng đỏ ấy là nơi mà căn nhà print work bạn cần mua ,tìm quanh đó là có thôi .

8. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Cái nhà Print Work dễ tìm lắm, bác chỉ việc đi đến cái nhà sơn xe bên thành phố thứ hai (khu Little Haiti í), gần nhà đó có 1 con đường nhỏ, bác quẹo vào và chạy thẳng là gặp nó thôi. Lưu ý bọn gang ở đây hay gây sự dzới bác lém đó:D

9. thanhdh

khỏi nói hay ko ,vừa bước xuống là bị dần tơi tả rồi .
    mấy bác cho tui hỏi ,làm NV lái chiếc máy bay dodo đi rãi hình ấy xong là nhiệm vụ nào nữa ,có mấy nv nữa là thành god father thế ?? ,tui chơi cái gtavc đến khi lái chiếc dodo hoài ko được ,chán quá chuyển sang chơi gtasa luôn ,hay vãi :D

10. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Cái NV Dodo lái máy bay rải quảng cáo hình như xong là đến NV đi chụp hình con bé (con bé gì quên tên goài, tại bỏ lâu wá kô chơi lại:D), chụp cái cảnh nó lăng nhăng với tên nghị sĩ ở trong tòa nhà gần Malibu club đó. Hình như NV giết thằng Sonny cuối cùng là trở thành God Father đó, sau NV đó thì bác sẽ có vài cuộc gọi linh tinh, nhưng nó không có dính dáng gì đến NV cả, hết rùi:D

11. thanhdh

cảm ơn bạn nhiều ,nhưng mình bí cái phần lái máy bay dodo đi rãi quảng cáo ấy lắm ,làm mọi cách đều ko được ,cho dù đi kịp thì hết xăng ,với bấp ngã rơi xuống rất nhiều lần.ai có kinh nghiệm để qua cái NV này thì giúp mình với nhé .thanks

12. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Cái nì khó vãi, em phải đi gần cả chục lần mới qua được. Nhưng em chỉ nhớ là bác nên cân bằng máy liên tục bằng cách nhấp 2 phím 1 - 2 của bàn phím số.

13. Silver Ghost

Silver Ghost T.E.T.Я.I.S

oài 3:-o ,tớ chơi cái này trên ps2 mà ,muốn qua mà đành phải chịu ,ko có cách nào sao bạn ::(

14. FallOutBoy

FallOutBoy Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi cái! Em còn 1 nhiệm vụ ở xưởng phim nữa(GTA:VC), nhưng NV khó quá, các bác có trick nào hay để thực hiện ko? Nhiệm vụ "G_spotlight" í mà! Giúp em nhé

15. FallOutBoy

FallOutBoy Youtube Master Race

À quên! Các bác có bít xe Baggage và Caddy trông như thế nào ko? Bác nào có ảnh thì post lên cho em nhé! Em đang kiếm cái list này của showroom, em tìm đc Cuban Hesmez;Voodoo;Mr Whoopee va Pizza boy rồi, còn thiếu đúng 2 cái nữa. Mà các bác cho em biết 2 xe đấy hay xuất hiện ơe khu vực nào nhé! Xin cám ơn!

16. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Cái xe Baggage nó nằm ở trong sân bay í, nằm phía sau phi trường í, hình của nó nè:
    Còn cái xe Caddy là chiếc xe của mấy tên trong hội chơi gôn í, bác thường thấy nó chạy trên chiếc cầu bên bắc qua khu Little Haiti í, đôi khi nó lại xuất hiện gần cái nhà của bọn chơi gôn, hình bên dưới:
    Chúc bạn hoàn thành showroom của mình:D, lúc trước Shion cũng đã từng gặp khó khăn như bác, chờ mãi gần mấy h mới thấy nó xuất hiện, nếu kô có kiên nhẫn là đã bỏ lâu goài:D.

17. thanhdh

khỏi cần chờ đâu bạn à ,chỉ cần lại chổ sân gôn là có rồi ,vào trong sânb gôn ấy nhé ,đứng chơi một tí cũng có một vài chiếc rồi ,khỏi mất công đợi >^_^

18. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Nhưng không hiểu sao có đôi lúc Shion vào sân gôn đó lại không thấy chiếc Caddy nào cả, chạy ra chạy vào cả chục lần vẫn không thấy. Với lại cái NV Showroom này Shion làm vào cuối game, sau khi trở thành God Father rồi thì mới làm, vì lúc trước bận lo ......ân oán giang hồ:))

19. cafenhieusua

cafenhieusua Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

chào, tớ mới phát hiện ra cái code : nếu bạn bấm bigbang thì tất cả ô tô sẽ bang hết hehe
    cai này dzui ah'

20. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Cái code này có lâu rùi bác, từ đời thuở nào rồi. Với lại mấy cái cheat đã có ALY up hết rồi.