[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi nam_boy_1234, 21/8/05.

1. foreverlovept

foreverlovept Mr & Ms Pac-Man

Nhưng em không biết chính xác chỗ để bộ áo quần đó là ở đâu????? :-/ :-/ .Em đã tìm mãi rồi nhưng không thấy :whew: :whew: (chưa tìm ra mà đã bị bọn cớm đó giết rồi!!!) :D :D :D .Mà hình như là em vào nhầm đồn cảnh sát bên Washington Beach hay sao ấy,vì em thương không để ý lắm (không biết có đúng không nữa :D :D

2. tangin211

tangin211 Youtube Master Race

nó nằm trong toalet của đồn cảnh sát ở Washington Beach đó....chạy vào của rồi quẹo trái..tui nhớ là như thế ....vào kiếm nhá ^^

3. foreverlovept

Ờ tui đã tìm thấy nó rồi :hug: :hug: .Nhưng sao làm cảnh sát rồi mà giết người vẫn bị bọn cớm bắt nhỉ (vô lí).Còn ai biết địa điểm nào có máy bay nữa không, chỉ tui với)!! :D :D

4. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

em hỏi cái câu vô lí quá .bất kể là ai ,ngay cả tổng thống giết người thì cũng đi tù nữa huống gì là người thường ,trong game chi tiết này cũng vậy ,khác gì ngoài đời .
    còn máy bay thì em biết những điểm nào rồi .theo anh đuợc biết thì trực thăng quân dụng có 4 điểm .một là ở nhà thằng người cam pu chia ấy ,saui này thành nhà mình .hai là ở thành phố thứ 2 có 3 chiếc .một chiếc của cảnh sát .lần trước anh có chỉ điểm rồi đó ,2 chiếc còn lại ở gần phi trường ( hay siêu thị gì đó .o vào được )ở đây có căn nhà cao trước mặt ,tìm cái cầu thang đi lên là có chiếc máy bay trực thăng màu đỏ ..và cũng có vài điểm nữa mà anh quên mất ,đợi khi nào anh rảnh rồi up bản đồ cho em xem .

5. foreverlovept

Hi``````````.Em đùa cho vui thôi mà :D :D .Nói thật là em chỉ mới tìm được một chiếc ở phi trường bên thành phố thứ hai thôi , còn chiếc mấy bữa trước anh nói (chiếc gần cái xe cứu hỏa ở thành phố thứ hai) và chiếc hunter em vẫn chưa tìm ra :whew: :whew: .Anh nhớ post một vài bức hình lên để em cùng mọi ngườ xem nhé!!! :D :D

6. thanhdh

chẹp ! chỉ như vậy mà tìm ko ra à ,thế này nhé ,anh đang ở đông hà đây ,khoảng sáng chủ nhật ,lúc 8 h ấy ,truớc 8 giờ cũng được .anh sẽ đến quán bà hà đường NT .em cứ nói tìm anh thanh nghe ,anh sẽ dặn bà ta trước đó ,sau đó vào chơi anh chỉ cho ,anh có nhiều chiêu hay lắm ,share cho mà chơi :)),nếu cần em cho anh đặc điểm nhậnk dạng

7. qeqa

qeqa T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

ui tui wa duoc nv voodoo rui
    lạn nay chi tui lam nhiem vu gun runner di
    thank bac

8. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

tui đang làm mission Messing with the man (nhiệm vụ nhận chỗ lá bài, gây tiếng nổ càng nhiều càng tốt trong vòng 2')..... mà làm hoài ko qua..... ko lẽ phải cheat chiếc tank để làm sao cà????? bác nào vui lòng chỉ cách làm nhiệm vụ này mà ko cần cheat (kể cả máu, giáp) vì tui ko muốn dùng bất cứ cheat nào..... thanks!!!!

9. foreverlovept

Ngoài lề tí:Chậc.Sáng chủ nhật khoảng 8h thì em bận mất rồi:(:(:(.Thôi thì anh ráng đợi em, khoảng 8h30 em sẽ đến. :D :D .Khi đó thì chỉ em vài chiêu độc với nhé. :D :D. Anh cứ hỏi em o Hà biết thôi(tự tin quá) :D :D

10. foreverlovept

Cái nhiệm vụ này hình như là thế này:Bạn leo lên xe máy rồi đi ra ngoài đường, đi tới gần mấy chiếc xe (xe gì cũng được nhưng tốt nhất là tới gần mấy chiếc xe oto) bắn cho đến khi nó cháy thì thôi, làm như thế cho đến khi cái thanh ...(không nhớ rõ nữa) đầy thì Misson Complete, sau đó làm tiếp các nhiệm vụ khác :D :D :D
    Have fun!!! :D :D :D

11. thanhdh

ngoài lề :
    nói là làm nhé sáng CN 8h30 .ngày ấy anh rảnh thôi ,hôm sau vào lại đn rồi ,ko lại được đâu ,có gì chú để tên lại cho anh biết nhé .

12. foreverlovept

Tất nhiên là em sẽ đến rồi, đi có mấy bước thôi mà :D :D :D .Nhưng sao anh lại vào nhanh thế,anh về có việc à :-/ :-/ .Hẹn anh mai nhé :D

13. qeqa

qeqa T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

chi minh lam nv gun runner di may bac

14. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

mission Messing with the man đã completed rồi..... nhờ kiếm 100 cái Hidden Packages nên lụm chiếc tank làm rất dễ......
    ngoài ra tui muốn hỏi các bác 1 vấn đề nữa là: khi lái chiếc Apache (trực thăng Hunter của quân đội) thì có thể bắn bằng súng máy (nút Space) và phóng 2 tên lửa (nút Ctrl or mouse)..... nhưng tui nghe nói có thể nhắm rồi phóng tên lửa được nhưng sao ko nhắm đc????? bác nào rành chiến con Apache này chỉ tui với!!!!!

15. foreverlovept

Làm phiền bạn chỉ mình con hunter ở đâu được không :-/ :-/ :-/ .Mình đã đi đến cái doanh trại, vòng vòng vài lần trên chiếc máy bay của cảnh sát rồi mà vẫn không tìm thấy, hay lâu lâu nó chỉ xuất hiện một lần thôi nhỉ :D :D

16. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Đi thẳng vào doanh trại, rùi qua 2 cái hàng rào mới thấy được Hunter, nó nằm tít bên trong lận, đứng ở ngoài có thể sẽ không thấy, cẩn thận trước khi vào đó nhé. Không thì bọn lính bắn cho chạy tóe khói #>:)

17. shivakain

shivakain Youtube Master Race

minh choi game nhung moi bi víu danh cai lai may mat may cai save!!!!!bac nao co may cai save up len giup minh voi!!!!minh ghien vieccity vo cung!!!!!mong cac bac giup do em nhe!!!!cam on cac bac nhieu :'> :p :-* :x ;;) :wink: ::) :>

18. gunbound891

gunbound891 Legend of Zelda Lão Làng GVN

cho em hỏi tý làm thế nào để có 200 máu vậy
    Em làm hết nhiệm vụ pizza cũng chỉ được 150 máu
    AI bít chỉ giúp

19. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Làm gì có chuyện 200 HP nhỉ :-?. Shion dẫn mấy con cave ...........vào lùm mà HP lên tối đa chỉ được có 175=)). Không hiểu sao trong hình lại lên đến 200::(

20. thanhdh

các bạn chơi trên pc hay trên ps2 mà được những 200 máu vậy ,vô lí quá ,mình chơi làm nhiệm vụ mà có 150 thôi ,không nhích nổi lên một chút nào ,nói 200 e là không thể .
    nhưng trước khi vào ,mình phải có bộ đồ của công an ,không thôi chết cả nút ::)