[Hỏi đáp] Grand Theft Auto: Vice City - Đến 28/03/2007

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi nam_boy_1234, 21/8/05.

1. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

hehe nhiệm vụ đó tui làm lần thứ 2 mới qua..... lần thứ 1 lo tìm đường đặt bom nên hết giờ..... lần thứ 2 biết đường rồi thì ok...... thực ra trong Vice City ko có nhiệm vụ nào khó cả...... qua San Andreas thì có vài nhiệm vụ buộc tui phải xem guide :(

2. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Các bác cho Shion hỏi cái NV đi tìm mấy cái Rampages í, đã xem hướng dẫn rùi mà vẫn kô tìm đủ 35 cái, chỉ mới có 27 cái thui, còn 8 cái nữa Shion tìm hoài kô thấy nó nằm ở đâu cả, rõ ràng trên map là nằm ngay vị trí đó mà lại tìm thì chẳng thấy đâu cả:D. Có ai có hình vị trí các rampages thì chỉ Shion với, cảm ơn nhiều !

3. xboy_b_cool

xboy_b_cool Youtube Master Race

ủa sao tui chơi hoài mà ko thấy tuyết vậy cà.Mấy pác ở đây ai chơi mà thấy rùi thì post hình lên cho tui coi đi

4. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Trời hết hiểu nổi ông rồi đó, trong Gta:vice làm gì có tuyết mà đợi làm gì cho mệt.Hiiiiiiiiiiiiii ::( ::( .

5. PRO_H

PRO_H Youtube Master Race

Chào pà con,tui là mem mới,tuy nhiên choi GTA VC cũng có thâm niên rùi,mờ kiếm hoài ko bao giờ du hide,chan ghê,pác nào co hướng dẫn gữi cho tui nhe,wa gamevn.com hay wa demonhunter0909@yahoo.com cung~ dc,cam ơn mấy bác rat nhìu
    Tui choi nhìu lém rùi mờ có cái cung~ chua bít,may nhờ xem bài của các bác,cám ơn cac bác nhìu

6. Hai Lúa.

Hai Lúa. Donkey Kong

Có ai cho mình hỏi sau khi mua cái carshowroom thì làm thế nào để làm được các nhiệm vụ ở đó, mình đã đến cái bản đồ sau garage ấn ENTER nhưng vẫn không có nhiệm vụ.Ai biết giúp mình với nhé :D

7. gunbound891

gunbound891 Legend of Zelda Lão Làng GVN

cái carshowroom ấy có nhiệm vụ ăn cắp xe đê unlock các xe mới và đua xe để khiếm tiền thui
    Muốn làm nhiệm vụ ăn cắp xe thì bạn hãy đi xuống dưới tầng hầm sẽ nhìn thấy 1 tờ giấy dán trên tường ghi các tên xe bạn phải lấy. nhiệm vụ này tương đối dễ chỉ cần bít tên các xe thì sẽ làm rât nhanh. Bạn phải làm 4 lần để unlock được 4 chiếc xe mới :D (tui khoái nhất quả xe monter vừa đí vừa đè lên xe khác #>:) )
    Còn cái nhiệm vụ đua xe thì bạn xuống tầng hầm sẽ nhìn thấy 1 điểm hồng đi vào đó chọn đường đua rui đi lấy 1 chiếc xe thật ngon rui đi đến địa điểm đua
    :D Nếu trong lúc đua mà xe mình bị nổ thì có thể thay xe khác. Còn nếu xe bọn máy bị nổ thì sẽ bị MISSION FAIL :cool:

8. LonelyOne_ADS

LonelyOne_ADS Youtube Master Race

sao tui kô thấy cái topic nào nói về replay hết dậy.....đã dậy còn không được gửi file kèm theo nên kô share cho pà kon được cái replay trình độ rùa của tui :D :D

9. longhai2006

longhai2006 Youtube Master Race

pà con ui sao tui thấy đã lam` hết quest rùi nhưng sao tui vô lâu lâu lại có mấy cuộc gọi, dzậy là sao? Ai giải thích dùm. Thanks
    :-? :-? :-? :-? :-? :-?

10. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Đó chỉ là những cuộc đàm thoại thông thường thôi, chẳng có gì đáng để quan tâm đâu.

11. MasterGamer

GTA chứ có phải Warcraft đâu mà replay????? nhưng quả thực từ khi chơi bản SA thì ko hứng thú với VC nữa...... SA đỉnh hơn VC nhiều cái quá......

12. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Tui nhớ có mà bác:D, hình như nằm ở trong mấy nút F1, F2, F3 gì đó. Trong 3 nút đó có 1 nút save replay lại thành 1 file đó. Đem file đó qua máy khác rồi vào game mở replay lên.
    Đúng là SA có nhiều thứ quá tuyệt so với VC, nhưng Shion vẫn thích chơi lại VC, Shion thích nhất là trò đua xe trong sân vận động với lại trò............chọc cớm=)).

13. PIKEMAN98

PIKEMAN98 Mr & Ms Pac-Man

hix cái đoạn Replay đó chỉ dc 30s thui với lại thì Replay kém lắm có lúc có thằng đi Ôtô qua chỉ Replay dc thằng ng` ngồi trong ko thấy Otô đâu hơ hơ

14. PIKEMAN98

PIKEMAN98 Mr & Ms Pac-Man

hix cái đoạn Replay đó chỉ dc 30s thui với lại thì Replay kém lắm có lúc có thằng đi Ôtô qua chỉ Replay dc thằng ng` ngồi trong ko thấy Otô đâu hơ hơ đủ 50 kí tự chưa nhỉ?

15. tddh_txgh

tddh_txgh Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi tý!!!!!!
    Em mua Pole Club ( chỗ sàn nhảy thoát y ) nhưng đi vào thì nhìn không thấy sàn nhà và tường. Nhìn lên trần nhà thì thấy cái điểm hồng (ở tầng trên, vì em nhìn xuyên trần mà) để nhận nhiệm vụ, nhưng không biết làm thế nào để lên lầu nhận nhiệm vụ. Bác nào có cách sửa lỗi này dùm em hoặc chỉ em cách lên lầu nhận nhiệm vụ đi. ( lỗi này chắc chắn ko phải do card màn hình của em ). Em hoàn thành hết tất cả các chỗ khác mà còn mỗi chỗ này ko nhận được nhiêm vụ mới tức. Em xin cảm ơn trước.........

16. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

Cậu nhìn xuyên tường bằng cách nào thía???? :|

Cái Pole Club đó chỉ để cho cậu vào coi mấy em thoát y thôi!!!! ;)). Đi sâu vào trong, vào cái phòng đang mở cửa đấy, rồi ......xem!!!! khoảng 5-7 phút thì đi ra, thế là hoàn thành nhiệm vụ!!!!!!. Nếu cậu xem lâu thì sẽ unlock được 1 em hot hơn ở cái phòng cuối cùng!!!! (em này y chang em bán rượu ở Malibu)

17. tddh_txgh

Hix, đây là lỗi hình ảnh chứ tui co muốn nhìn xuyên tường đâu! Tui muốn tìm cách lên lầu nhận nhiệm vụ cơ, nhưng đâu có thấy đường tòan đâm vào người hay cái gì đó (tức hộc máu). Chả nhẽ chỉ xem thoát y mà hoàn thành nhiệm vụ àh. Để tui thử xem sao. (Rõ ràng khi tui ngẩng đầu lên vi không thấy tường và trần nên tui thấy 1 điểm màu hồng o tầng trên mà)

18. MasterGamer

card màn hình của bạn ko đủ mạnh đó mà..... mua 1 con Geoforce 6600GT trở lên là ok ngay......
    hồi đó xem màn thoát y đó thấy chán quá nên ko unlock đc con nhỏ ở căn phòng cuối như bác tommy nói..... buồn thật :(

19. tddh_txgh

Card màn hình của em là Gigabyte Radeon 9200 series ( Bộ nhớ 128 MB ). Hôm wa em đã kiên nhẫn xem thoát y trong 5 phút va cũng đã unlock được 1 em múa cột ở phía trong. Lúc ra thì điểm hồng biến mất nhưng lại nhìn kĩ thì xuất hiện những 2 điểm hồng. Để em post ảnh cho các bác xem.[​IMG]

20. tddh_txgh