Hỏi đáp Kết nghĩa vườn đào-Reko3ibm

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi tommyvicecity, 27/7/04.

1. tailer 20032003

tailer 20032003 Youtube Master Race

mà mình giả sử hồi đó đang chơi trò này với máy snes thì có lưu lại được ko ta? ;))
    hồi đó tui nhớ là mỗi lần chơi xong tắt, là reset lại, thế là muốn chơi nữa phải chơi lại từ đầu, suy ra những đợt chơi sau sẽ tốn nhiều thời gian hơn lần trước đó! haha vui kinh vãi!

Mà nghe nói hồi đó đem cuộn băng snes ra tiệm cho nó thay cái cục pin gì đó trong cái board sẽ giữ được save, hoho ôi ký ức tràn về!

Thanks pác Tommyvicecity nhá nhá! :)

2. uthervn

uthervn Youtube Master Race

trò này down ở đâu vậy pác em ko thấy link:(

3. newbgamer

newbgamer Youtube Master Race

Minh cung dang muon choi lai game nay ban nao con giu source up lai ho minh nhe. Cam on nhieu lam

4. saxsaxsa

saxsaxsa Mr & Ms Pac-Man

hic nhìn tử đầu bải mà link down nào cũng die ai có hôk cho em xin tí hic hic

5. zjohnz

zjohnz Youtube Master Race

minh co tro nay nhung ko the uo len forum dc
    ma minh danh den tran cau tam ban roi ma hok wa dc canh do
    bac nao pro jum em vo:)

6. hahacailan1981

hahacailan1981 Mr & Ms Pac-Man

mình đang nghịch trò mày trên Snes đến đoạn trả lời thằng Lỗ Túc sau bài thu phục Hoàng Trung mình không qua được. Có ai nhớ cách trả lời thế nào không chỉ mình với
    Cảm ơn nhìu nhìu :):):)

7. tivi_2010

tivi_2010 Youtube Master Race

hello !!!! em là lính mới ! mấy hôm trc cung kiếm đc cái trò KNVD này ! em mới chơi thôi ! rất ...Cool....!!!!!!!! but ít Level quá nên hơi khó chơi ! em thấy bác có ghi cách Up Level và đã thử mấy lần nh. ko đc ! ko hiểu phải ấn vào đâu và làm thế nào cả ? Hic...hic ! xin bác cứu em với ! chỉ cho em với ! em cũng rất thích trò này ! thanks !

8. gcnn

gcnn Mario & Luigi

Các bạn nên chuyển qua chơi "Kết nghĩa vườn đào III" (Legend of CaoCao) hết đi !
    Bản này chơi trực tiếp trên PC dùng hệ điều hành Win, hình ảnh đẹp hơn, nhạc game hay hơn, lại có rất nhiều bản game khác nhau tha hồ mà chơi.
    Có vài bản hoàn toàn là tiếng Anh nên dễ hiểu khi chơi.

Qua topic này nha : http://forum.gamevn.com/showthread.php?737263-Noi-hoi-tu-cac-ban-Mod-cua-quot-Legend-of-CaoCao-quot-Mediafire-
    ;))
    Cám ơn đã theo dõi !

Bluesky121 thích bài này.