Hỏi đáp mọi thứ (newbie post vào đây, ko lập topic lung tung)

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi red-devil, 2/6/09.

1. Inter_Milan

Inter_Milan Youtube Master Race

các bác ơi cho em hỏi chút,có trang web nào hướng dẫn cách chơi và những kỹ xảo trong bóng đá playtions 3 khong?em bị thua mấy thằng bạn về cái khoản dứt điểm,đang muốn phục thù nó đây. các bác chỉ giúp em nha
    :D

2. drogba_11

drogba_11 T.E.T.Я.I.S

Mua một máy PS giờ khoảng bao nhiêu nhỉ

3. anhtuan1051990

anhtuan1051990 FFTG Scholar Moderator Lão Làng GVN

Cho mình hỏi vấn đề về control trong Fifa 10 bản PC.
    Mình dùng gamepad Xbox360, mặc định control của fifa thấy ko có gì khác so với các bản trước, duy chỉ có nút [] va O bị đảo. Mình đã đổi lại vị trí của 2 nút, nhưng vào trận vẫn vậy, đều ko hề thay đổi.

4. UrNOTalone

UrNOTalone Mario & Luigi

trong fifa 2010 có chế độ tự động update không ?

5. CHELSEA_F.C

CHELSEA_F.C Mr & Ms Pac-Man

^
    Hình như là chỉ update = tay được thôi...

6. Thật Tục Tĩu

Thật Tục Tĩu Donkey Kong Lão Làng GVN

Cho hỏi là lẽ ra máy mình đủ đú Max trò này mà sao vào chơi khung hình giảm hoài thế?

7. furious1606

furious1606 Mr & Ms Pac-Man

chắc tại ông bật cỏ lên đó vào tắt chế độ cỏ đi ở phần setting đó còn tên gì thì tui lâu rồi ko chơi fifa nên quên rùi :D, trời ơi mất đĩa fifa09 mà nhác đi mua quá, ai cho tui tiền mua đĩa fifa09 nào ;;) :-"

8. Tranquang_Luke

Tranquang_Luke Youtube Master Race

Bạn thử xóa Folder Documents/Fifa 10, sau đó tạo profile lại từ đầu xem nào. :-?
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Máy của bạn cấu hình thế nào??? :-/

9. adaudau87

adaudau87 Donkey Kong

Bác nào Pro Fifa vào giúp cái. CHẳng hiểu sao mình đá Fifa 10 trên PC Sút khó chịu vậy? Bọn COM sút quả nào cũng vào vậy mà mình sút GK toàn đẩy đc bực ghê. Rõ dàng ấn Chéo góc rồi mà nó cứ sút thẳng mới điên chứ :(. Chẳng thực tế như Pes chút nào. Mình đá = Gamepad bác nào có kinh nghiệm Dứt điểm ngon như bọn máy chia sẻ mình chút;;). Đặt lòng hiểm vậy mà ông GK vẫn bay đẩy đc, bó tay với ông Fifa. Như Pes mình thường đá thì đối mặt GK thì cứ vào lưới nhặt bóng luôn. Hay là Fifa dứt điểm phải có kiểu, chứ phối hợp mãi mới đc quả đối mặt mà sút cứ như cho bóng GK ý điên hết cả mật.:-w
    - Mà Fifa 10 trên Xbox 360 kỹ năng đá có hay hơn PC kô các bác? Đang tính định mua 1 em 2nd về đá. Đá pes mãi cũng chán

Chỉnh sửa cuối: 13/4/10
  10. tungkhtn0811

tungkhtn0811 Mr & Ms Pac-Man

Cho em hỏi là đồ họa FIFA 0 và FIFA 10 cái nào đẹp hơn vậy, em thấy bảo FIFA 10 đồ họa xấu nên cũng chưa muốn chơi !

11. KiemKhach94

KiemKhach94 Youtube Master Race

Cho em hỏi, trong FIFA 10 phần chơi Manager Mode thì chán CLB này muốn chuyển qua CLB khác thì như nào vậy?

12. ADSL ADSL

ADSL ADSL Donkey Kong

Cứ đá hết mỗi mùa là có thể chuyển sang CLB khác được. Có chỗ chọn đó

13. phong_luu_75

phong_luu_75 Guest

sao máy tình cài ff10 vào chơi bình thường nhưng sao hình xấu wa hà!có phải do card đồ họa mình kg tốt?card mình onboard....hay cần phải cài thêm pack nào kg?giúp mình nhé!

14. dangky091

dangky091 Youtube Master Race

mọi người đã từng chơi PS2 fifa 2010 rôì cho mình hỏi xíu, thằng bạn mình nó thọc khe và cầu thủ đội nó chạy tới nhận bóng còn mình thọc khe thì cầu thủ mình cứ chờ bóng là sao, và làm sao để sút căng mình sút thì toàn lên trời hoặc là nhẹ quá, và xin chỉ cách thay đôi mũi tên trong phần chỉnh cầu thủ khi tham gia tấn công hoặc phòng thủ, cách kèm người nữa. thanks

15. nhucang

nhucang Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi làm sao để add được fan shop của mình vào đội bóng được . làm sao sử dụng được Creation Master 10 . giúp mình với :((:((:((:((

16. phong_luu_75

phong_luu_75 Guest

ai giúp tui với....chẳng thấy ai hết vậy???

17. TheWay

TheWay Legend of Zelda

Ai có link down FIFA 06 không, giúp mình với. Vì link ở phần chú ý bị die rồi nên không down được :|

18. dangky091

dangky091 Youtube Master Race

mọi người đã từng chơi PS2 fifa 2010 rôì cho mình hỏi xíu, thằng bạn mình nó thọc khe và cầu thủ đội nó chạy tới nhận bóng còn mình thọc khe thì cầu thủ mình cứ chờ bóng là sao, và làm sao để sút căng mình sút thì toàn lên trời hoặc là nhẹ quá, và xin chỉ cách thay đôi mũi tên trong phần chỉnh cầu thủ khi tham gia tấn công hoặc phòng thủ, cách kèm người nữa. thanks

19. donkist

donkist The Warrior of Light

Ai biết cách mua cầu thủ trong FF09 thì giúp mình với , tìm hoài mà chả ra cách , số là nhà mình bị cắt mạng rùi , FF 0nline 2 k dc , nên đành quay sang Off thui , ai biết cách thì chỉ mình wa YH : vuikhithayemcuoi_st , mình xin hậu tạ

20. GyGyGo

GyGyGo Donkey Kong

Tình hình ai biết cách dứt điểm trong fifa 2010 không toàn mặt đối mặt với gol mà toàn tung ra cú sút nhẹ hều mình đang dùng gamepad logitech dual action. bạn nào có config tốt cho tay cầm nay thì send mình với mình cảm ơn nhiều