Hỏi đáp mọi vấn đề về HoN

Thảo luận trong 'Heroes of Newerth' bắt đầu bởi vinhcodoc, 13/1/10.

1. Ice[bn]

Ice[bn] T.E.T.Я.I.S

Cho em hỏi các hero của HoN tương ứng với bên dota với. Hôm nay vào chơi biết mỗi con Axe rồi cả lion. Mấy con khác chả biết nó skill gì để mà đánh :(

2. playthegame01

playthegame01 Legend of Zelda

3. Ice[bn]

Ice[bn] T.E.T.Я.I.S

4. playthegame01

Bạn vào phần xem stat có các list replay của bạn ở phía bên phải bấm vào đó trong đó có nút check replay để down về xem vẫn có thể xem trân đấu của người khác nếu biết match ID.
    http://replays.heroesofnewerth.com/ bạn có thể xem nếu có account IS và down HoN bản IS về cài.

5. Ice[bn]

Ice[bn] T.E.T.Я.I.S

Hôm nay em mới down được 1 cái mà xem. Hôm qua bấm cái nào nó cũng bảo not found. Chắc server Replay có vấn đề :(

6. Moody

Moody Mega Man

game 300kb thì chỉ bằng cái crack thui hả bạn

7. nhóc hanamichi

nhóc hanamichi The Warrior of Light

300Mb =) ông kia nói nhầm ấy mà =)

8. playthegame01

HoN hết phát key rồi hả các bạn nick vừa gởi 5 cái tin nhắn nạp gm log vào cả ngày nay vẫn e'o thấy key active trong khi log vào gg thì đang là gm :-s

9. trânnhduc89

trânnhduc89 Fire in the hole!

anh song_tin bảo lúc nào cũng được chắc là HON chưa nhận thông tin thôi, Trước nhắn 1 lần đợi mấy tiếng mới có.
    @ play: thay ngay cái sigh. THích ăn chém ko bác :|.

10. nhóc hanamichi

nhóc hanamichi The Warrior of Light

chả biết còn ko, nhưng mà nếu đăng kí nick GG mới, để region là Singapore, thì sẽ đc nhận key free đấy =) cách đây vài ngày bạn mình có test thử, đc =)

11. Ice[bn]

Ice[bn] T.E.T.Я.I.S

Con Pyro(Lina trong Dota) ko mua được cái ngọc băng hả mấy bác(em ko nhớ tên, ngọc bắn slow)

12. playthegame01

^
    Frostwolf's Skull? mua tốt chứ sao nhưng nó ko stack với hút máu trừ melee dùng hút máu aura và skill hút máu passive.

20 tiếng log vào nó vẫn báo chưa có key chắc die rồi,hồi chiều còn ko log vào được = bất cứ acc nào cơ đều bảo sai ID hoặc pass.

13. Ice[bn]

Ice[bn] T.E.T.Я.I.S

EM chơi HoN IS, hôm qua cuối trận dư tiền, mua đủ đồ thiếu cái Recipe, nó cứ bảo can't afford this item :(. Em mua cục ngọc 2k1, rồi cục gì 2k2, rồi cục 1k2.

Chỉnh sửa cuối: 2/10/10
  14. trânnhduc89

còn dư slot ko? Cái đấy cần ice brand, orb 2k1, 1 stone 1k2 recipe 700 thì phải.

15. SOZUOKA

SOZUOKA You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Nhầm hàng rồi, trong này nó có ghép bằng cục Point Booster 1k2 đâu :| Ghép bằng Ice Brand (= Sange trong Dota) mà :| Xem lại công thức ghép đi bạn (mà dota giờ cũng ghép bằng Orb of Venom :)) ).

16. Ice[bn]

Ice[bn] T.E.T.Я.I.S

Em có ghi là mua cục 2k2, là cái ice brand đó bro. Trên trang chủ HoN IS vẫn ghép = cục Glowstone 1k2 + ice brand + Blessed Orb mà bác :( .
    Mà nếu ko thì em chỉ mua cái Recipe thì nó cũng phải bán cho em chứ nhỉ :(. Trong cái thùng vẫn còn dư slot nữa :(

17. trânnhduc89

bạn ấn thẳng vào cái mua rồi chọn buy all ấy nó ngay trên mà. Cần mang trong người cục 1k2 là đủ. Ma vừa phát hiện cái bug hay lắm. Bottle cầm rune có thể cho đứa khác =)) ăn rune rồi đưa lại cho mình :))

18. gun_n1

gun_n1 Mr & Ms Pac-Man

bác nào hảo tâm tìm giúp em cái mod nào để hiện số creep kill trong game của tất cả người chơi với
    Hoặc cho em cái tên để em tự tìm
    Cám ơn nhiều

19. playthegame01

Cụ thể chút đi nếu game bt thì chỉ thấy được số creep kill của bản thân thôi ngoải ra chỉ có spectator mới xem được thông tin của tất cả người chơi.Bạn check các mod của Bang có mod hổ trợ chức năng cho spectator.

20. gun_n1

gun_n1 Mr & Ms Pac-Man

Thank bác. ý em là hiện số creep kill trong lúc đang chơi game . Em cũng ko rành mấy cái mod này lắm. Vậy thì có thể là ko có mod như vậy