Hỏi đáp mọi vấn đề về Kiếm Thế ver2!!!

Thảo luận trong 'Kiếm Thế' bắt đầu bởi daoquythang, 17/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lin ShaoLee

Lin ShaoLee Mr & Ms Pac-Man

sv mới chỉ log được tối đa 5 nick theo lý thuyết thôi bạn ah

2. hacker_mutrang_

hacker_mutrang_ Youtube Master Race

hiện tại mình thắc mắc về luyện hóa như vầy : mua 3 cuốn sách luyện trong tdc rồi mua 3 món tương ứng có cần ép trước hay là để +0 rồi luyện và nếu + sẳn rồi thì có tốn giống luyện vk ko ? luyện hóa tdc thì hình như đc chọn opt thì phải và đó là những món nào ?
    luyện áo thì cũng chung câu hỏi như vậy

cảm ơn các bạn

3. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

tách về 0 thì luyện hóa rẻ nhất , vì nếu bạn để nguyên + mà luyện hóa sẽ phải tốn số tiền + huyền tinh mà bạn dùng để + , ví dụ thế này nhé : bạn có cái vk + 11 ép lên tần lăng thì sẽ hết 200v bạc khóa + vài cục ht9 , còn nếu bạn tách cái vk ra thì khi luyện hóa chỉ tốn tiền chứ ko tốn ht . Đồ tiêu dao mình chỉ mới làm cái tay nên chỉ biết mỗi cái tay là được chọn op , có 2 op là phục hồi sinh lực mỗi nửa giây hoặc độ chính xác , các op còn lại của tay thì ko thay đổi chỉ có dòng hiện 3 là chọn . Mình thấy mấy món khác ko có món nào đặc biệt như cái tay nên chắc ko có chọn gì đâu :D

4. Assasin_Cruz

Assasin_Cruz Dragon Quest

cho mình hỏi là cầm bang chủ thì cổ phần tăng như thế nào vậy ... có người nói là ae trong bang hoạt động săn boss gì bang chủ kô cần tham gia cổ phần vẫn lên có đúng ko
    hay là BC cũng phải trực tiếp tham gia vào và có tỉ lệ tăng cổ phần cao hơn ng` khác

5. ÔnthầnNhưđần

ÔnthầnNhưđần Donkey Kong

Mình mới chơi kiếm thế
    Cho hỏi mình muốn kiếm được 5 rương cao quý 1 tuần thì nên cày bao nhiêu acc chế sò???

Cho mình hỏi luôn là dòng phản damage ở áo LD thì mình dùng hàng chế khi luyện hóa nó có ra dòng này ko hay là phải mua áo trong shop MP?

6. hacker_mutrang_

hacker_mutrang_ Youtube Master Race

ko cần đâu bạn mua cái áo 4% cấp 10 rồi luyện lên là đc ( ko bít phải vậy ko nữa vì đang mua lb ld để lên áo )

7. killdragon00000

killdragon00000 The Warrior of Light

Đang dùng plugin HHN,tự nhiên 1-2 ngày gần đây dính hiện tượng thông báo : hệ thống từ chối lời mời tổ đội,ai bị như thế này ko ?

8. hiendat89

hiendat89 C O N T R A

Cho mình hỏi tại sao báo danh Phó Bản Quân Doanh nó báo là "Số phó bản đã đến giới hạn" mà cả ngày chưa đi lần nào hết :|

9. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

Hình như chính xác là luyện hóa sẽ ra , còn cái áo mà có sẵn trong shop ld là áo xin có skill , như nón trục lộc vậy , cái đó đắt lắm vì điểm để lên khá nhiều
    @ôn thần : giá trung bình 1 server là 50 sò = 1 rương , 1 ngày ăn được 2k5 tlhl , chế 1 sò hết 200hl 225tl , 1 ngày được 10 sò nếu tính chẵn , 5 ngày được 1 rương , 5 acc chế 5 ngày được 5 rương .

---------- Post added at 12:37 ---------- Previous post was at 12:34 ----------

Mình ko bị vì mình xóa luôn cái file confirm.lua trong plugin rồi :D , mà bạn làm cái phần nào mà cần cái đó , mình thấy cái plugin chỉ có vài chức năng xài tốt , còn lại thì wjxtdauto làm tốt hơn , ví dụ như pt train hay auto pk

10. killdragon00000

ko những thế nó còn chặn hết cả mấy cái giao dịch các kiểu ... ai biết cách khắc phục ko ?

11. thaonet

thaonet Dragon Quest

Esc xem có chặn không.Mã giao dịch nữa

12. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

cách dễ nhất là xóa plugin đi , copy cái mới vào , xóa hẳn nhé chứ đừng copy đè

13. killdragon00000

Đã kiếm tra rồi.các acc khác dùng plugin vẫn hoạt động bt,chỉ mỗi 1 acc là bi tình trạng như thế , tất nhiên là tôi cũng đã xoá bản 8-6 đi và cop bản 20-6 vào lại rồi nhưng vẫn ko đc.
    mong mọi người giúp đỡ.

14. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

nan giải quá nhỉ , bạn nêu lại tất cả các triệu chứng xem có ai từng bị chưa

15. killdragon00000

Chỉ riêng 1 acc chính của mình bị thôi nhé : vừa log vào game nó có cái thông báo : " Hệ thông đang tiến hành chặn lời mời tổ đội,giao dịch..." , khi người khác pt mình chả hạn nó hiện lên thông báo : " Hệ thống tiến hành chắn lời mời tổ đội từ " ABC XYZ " , nhưng mình pt người ta vẫn đc.
    Mình chợt nghĩ hay là do cài đặt hamachi nhưng mà 4 acc phụ cùng log thì vẫn hoạt động bt,pt gd ko vấn đề j cả.

16. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

ko phải do hamachi đâu vì mình cũng xài hamachi mà , cái lỗi này trông quen lắm , bạn search thử xem

17. Lin ShaoLee

Lin ShaoLee Mr & Ms Pac-Man

MTCC của 5dc có - kháng độc của boss được k ý nhỉ mọi người :D

18. SkyDragon91

SkyDragon91 Dragon Quest

Boss k bị trạng thái , chắc k trừ đc đâu ;))

19. dungdk

dungdk Youtube Master Race

20. killdragon00000

edited .

Chỉnh sửa cuối: 28/7/11
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.