Hỏi đáp mọi vấn đề về kiếm thế Version 3

Thảo luận trong 'Kiếm Thế' bắt đầu bởi CoThyTho, 9/10/11.

1. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

Thường thì ai cũng xài kiếm LA lấy thêm hiệu ứng nhưng đi hoạt động thì hên xui thiếu mana

2. hacker_mutrang_

hacker_mutrang_ Youtube Master Race

mình thấy clk hay phái khác về nội công - dtk xài kiếm lâm an thì ko có ai bàn về vụ mana cả chỉ có dtk thôi hay là do chưa chơi nên chưa bít hết ?

p.s bỏ dtc vk tl +14 luyện lại clk vk tl tốn quá, đang để dành tiền, ủa mà lên ff7 là 24k hay 36k vậy mọi người
    cảm ơn

3. hallowman83

hallowman83 Youtube Master Race

lúc trước có chơi kiemthe nhưng đã nghỉ chơi...cố lết lắm mới đc 1 con ff7 (ko nạp nhé tại có 5acc chế hỗ trợ),TP 36k là có ff7 trong tay rồi nhưng ép đồ chua lắm :d đi theo 1 set đồ thì fai có tối thiểu là 5mon +15,nếu song tu thì 2set 14 la ok rồi :D

---------- Post added at 08:16 ---------- Previous post was at 08:11 ----------

mấy bác rành máy tính cho hỏi cái...lúc trc có cài kiemthe choi nhung bỏ chơi gỡ ra rồi...giờ mình dơn lại 6link trong trang kiemthe.zing.vn nhưng khi cài được 25% thì máy lại báo "tập tin kiemthe-setup-2.0.8-2.bin ko thể chép vào d:\giaitri\game\kt .Vui lòng đưa vào đúng đĩa cài đặt haoc85 chọn thư mục khác " mình đã thử duyệt vào những ở khác mà vẫn ko được...xin chỉ giúp!!! HELP ME=((

4. capone90

capone90 Mario & Luigi Lão Làng GVN

Mọi người ai biết lỗi ko thể bán được đồ vào shop ko hic giúp mình với :(

5. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

@hallowman : có lẽ phần bạn down bị lỗi gì đó , bạn thử down lại xem
    @capone : từ sau khi update thì lúc login vào hay bị trường hợp : giảm tốc độ di chuyển thê thảm + bán đồ vào shop , hay sử dụng đồ ko thấy mất , thật ra để khắc phục cứ đăng nhập lại là hết :)

6. dinhhuy97

dinhhuy97 Youtube Master Race

mình có 3 acc TTKB Kiếm thế đã nạp 120k và sắp tới ngày nhận set + 12 nhưng mình chưa biết chơi 1 team nào để mạnh 1 DTK+ 1 TND acc còn lại các bạn giúp mình chọn phái nào phù hợp với nhé thanks all

7. hacker_mutrang_

@drson9190 đang chơi phái nào thế bạn ? lúc trước nhớ bạn chơi tvc đúng ko ?
    nghe nói 110 của tvc là cùi lắm + 120 nữa

1 nmk
    2 vd khí để buf dame
    3 clk
    4 ....

ai cho mình hỏi hiện tại mình đang xài vk dtc tl +14 bây h mua vk lâm an của dtk rồi chuyển ch thì cây kiếm đó có là tl ko và có chuyển đc ko hay phải lên kiếm tl rồi mới chuyển qua đc

Chỉnh sửa cuối: 30/10/11
  8. dinhhuy97

bạn phải luyện hóa lên vũ khí tần lăng trước rùi mới chuyển hay làm gì đó thì làm

---------- Post added at 16:28 ---------- Previous post was at 15:41 ----------

Cho mình hỏi cách buil của 1 Võ Đang Kiếm pro với

9. Assasin_Cruz

Assasin_Cruz Dragon Quest

^ pro là ở bn tài phú và lvl bao nhiêu :-s hỏi chung chung thế sao trả lời đc bạn =.='

10. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

@dinhhuy : vd kiếm mà pro rồi thì max đồ max skill chỉ cầm kiếm ra ghét thằng nào lướt vào bật 110 120 rồi xọc thôi , vd kiếm skill nào cũng ngon nên đủ khả năng thì max tất tần tật , build điểm thì mình thích 5 2 3 . 3 acc của bạn muốn chơi như nào , đi hoạt động cho vui hay làm gì , vì 3 con thì cũng hơi khó tính , sẽ thiếu đầu hụt đuôi , hoạt động thì ưu tiên Nga mi buff , còn ko thì Đường môn tụ tiễn
    @hacker : uhm trước mình chơi TVC mà skill 110 lỡm vãi hàng nên h cho con đó qua MGC để dam rồi , TVC chơi thì cũng vui nhưng mà nhìn lại con MGC hệ mộc mà nó chả thua con TVC cái gì cả mà cảm giác còn nhỉnh hơn , h acc chính đang là đoàn thị kiếm

11. hacker_mutrang_

mình cũng đang định chuyển sang dtk để chơi nhưng ngại 1 cái là tốn tiền lên vk tl nữa, hiện tại dtc vk tl +14 rồi
    dtc có vd là yếu sinh lý quá với lại solo bọn nó chửi hoài nên chán, lúc đầu mình chấp ko xài l3 nhưng 6x nó nổ ra @@ rồi bị chửi @@
    dtk 9x dame đánh đã quá

12. dinhhuy97

chỉ mình cách buil Võ Đang Kiếm với mình mới chơi cách buil tiềm năng và kĩ năng lun nha thanks all

13. Assasin_Cruz

võ kiếm kỹ năng
    max 12x 9x 10x 7x 6x 2x
    8x tròn tốc
    3x 5 6 điểm
    1x và 5x 1 điểm , 5x + dần lên nếu thừa skill
    11x theo mình thấy 6 7 điểm là đủ dùng rồi ( đc khoảng chục đứa bu quanh là đủ , nhiều hơn chắc cũng chết rồi =))trừ khi bạn full 16 =.=' ) , trước lười đi TK còn + có 3 4 điểm cho đủ tròn 1 pt thôi ý
    tiềm năng thì max sức , thân pháp + sao cho chính xác ~ 3k5-->4k nếu đã có nhẫn và liên bqnt còn + máu :>

14. dinhhuy97

thanks bạn nhiều nha .....................................................................................

15. thomit.com

thomit.com Youtube Master Race

Upppppppppppppppppp nè :D :D

16. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

^ vote chém , lạc đề trầm trọng

Mọi người cho mình hỏi giá HTB ở các server hiện h là nhiêu , bên mình cao quá , ko biết tụi nó có khống lên ko nữa :( , lúc trước nạp tầm 2 cái 100k là đủ , h 3 cái còn thiếu

17. dinhhuy97

550-600v mà sao buil VD kiếm theo bạn kja chỉ đánh quái có 1k3 dame là thế nào nhỉ mặc set 4%+12 đó nha

18. Assasin_Cruz

xem có cầm nhầm kiếm nội công ko :| .

19. dinhhuy97

nhầm là thế nào đc kiếm của TTKB mà vật công ngoại 193%

20. drson9190

drson9190 T.E.T.Я.I.S

đánh con nào , cấp bao nhiu , chụp hình bảng tiềm năng + kĩ năng ném lên đây mới biết được