Hỏi đáp mọi vấn đề về PSP - Newbie đọc chú ý trang 1

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi tikger, 24/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kgta_ftu.Jr

kgta_ftu.Jr Mario & Luigi

Lên google search fát thì biết có hay ko ngay mà. Lên CRT thì hình ảnh vẫn tốt nhưng sẽ ko bằng trên PSP, và cũng ko chơi game đc.

2. namnanh

namnanh Mr & Ms Pac-Man

Thấy các cửa hàng bán 150k=1 acc 150$ tren PSN, chả hỉu giờ còn ko bác nhỉ :). Mà mấy acc đêý có đảm bảo ko bác. Bởi tính ra 150k=150$ thì cũng chấp nhận đc :)

3. Ak41

Ak41 Mega Man

Cable 3 chân out ra CRT có màu nhưng xem phim, nghe nhạc thôi nên ít người dùng, có khi chìm luôn rồi

PSP mua về cắm cable 5 chân chơi game là chính chứ chiếu phim,nghe nhạc mấy tiếng thì chơi phức nó lap or pc

4. shivakl

shivakl Dragon Quest

h nó lên giá 250k rồi bồ ơi .. tùy lúc , tùy thời điểm thôi. thấy mắc quá thì cứ gom tiền 2-3 chú lại mà share acc ra.

thì nói rồi đó acc thường bhanh 1 tháng, còn sau đó thì hên xui .. tui có cái acc us bạn tui làm còn sống 2 năm. nhưng mua acc thằng kia thì 2 tháng chết ngắt, còn thằng bạn mình thì dc 3-4 tháng .. cái này rất là hễn xui ,chịu

----------------------
    thế tóm lại là psp out LCD thì chơi game dc hã. . LCD nào cũng dc hay có cần LCD chuẩn hdmi gì d0' như ps3 thì nó đẹp hơn ko nhỉ

Chỉnh sửa cuối: 3/10/10
  5. phuoc4821

phuoc4821 Youtube Master Race

psp 1k1 bị đơ máy khi mở lên, đang ở fw 5.50 GEN D, không nhận thẻ, hồi trước up fw thì hết, bây giờ lỡ đang up mà bị đơ thì có sao không ? Ngoài cách up fw thì còn cách nào để hết không ?

6. namnanh

namnanh Mr & Ms Pac-Man

Mà down game cho psp go thì bắt buộc phải có wifi hả bác, e chỉ sợ down bằng wifi với tốc độ ở VN thì bao lâu mới xong :(

7. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

Nhà mình wifi có 400-500kb/s thừa sức down games =))

mà hình như lúc rút thẻ nhớ ra cắm vào đầu đọc - tay mình có cầm vào cái vùng ko đc cầm -> thế là corrupt phải ko nhỉ :D

Mình nghe nhạc để group mode thì nó play hết cái group đó - mình muốn khi nó play hết group đó - nó sẽ play lại từ đầu như repeat ý - ai bít ko ?

8. aragon0510

aragon0510 SPARTAN John-117

thẻ nhớ mình bị virus, giờ format lại có hết virus ko thế :-<

9. manoui33

manoui33 Mario & Luigi

hết bác ạ, nêu không hết bác cho nó vào chảo rán là ok ngay =))

10. Ak41

Ak41 Mega Man

Format thì hết, nhưng virus trong máy tính vẫn còn, cắm vào máy lại bị tiếp, nên scan sạch pc đã, rồi format thẻ = psp.
    ================

Mấy cái đơn giản đề nghị tự cầm psp lên tự thử, đừng cố tình lôi linh tinh ra hỏi, ngày nào cũng hỏi, ko ai trả lời cũng lợi dụng để hỏi tiếp ? Spam à

11. r0z0z

r0z0z Donkey Kong

Tui có con 3k6 nối đc wifj nhưng bây h muốn chơi game co-op cho vui thì lại chả có ai chơi cùng , xin hỏi là tại xung quanh chỗ tôi k ai chơi hay là tui chưa biết cách :|.

12. phuoc4821

phuoc4821 Youtube Master Race

Mọi người không trả lời em thế, psp 1k1 bị gì mà cứ mở máy lên là bị đơ máy, hồi trước up fw thì hết, đang dùng fw 5.50 GEN D

13. shivakl

shivakl Dragon Quest

ko, cần cái PC với ADSL thôi dc rồi, wifi down game là thời 2,3 năm trước ấy .. SOny h nó ra mediaGO dùng để down + lưu trữ game trên shop đấy, speed down game lúc nào cũng khá cao, thấy down FF8 1g2 mà có 25p là xong

dùng MEdiaGo giống như dùng itune thôi, đăng nhập vào mediaGO - vào shop - mua -down về trử trong PC,, lúc nào cần chép vào PSP thì mới cắm psp vào thôi... có thể lưu game của nhiều acc khác nhau,lúc cần thì cứ tranfer wa active acc tương ứng là xong, rất nhanh
    --------------------------------

cho tui hỏi ngoàii lề tí, ỡ đây có bạn nàoi bit nếu Wii mua ở nước ngoài mà nó up FW mới nhất ( hàng nn bao h cũng FW mới nhất á ) thì đem về vn có hack dc ko mấy bạn ?

14. kgta_ftu.Jr

Thế xung quanh chỗ cậu có ai có PSP ko???
    Có thì bảo người ta cop game vào rồi chơi co-op thôi!!!!

15. zell_dincht_0307

zell_dincht_0307 Mr & Ms Pac-Man

cho tớ hỏi là PSP 3k genC hay bất cứ 1 CFW nào khác của 3k có sign in đc vào PSN hok, hay là game PSN cũng vậy, có đc hok. Vì mình làm hoài mà hok đc ~.~ mà game chơi online qua PSN thì tương lai sẽ ra nhiều. Tất nhiên là tớ đã dùng PSNlover, hay PSNenabler .v.v... (cùng 1 plugin nhưng nhiều tên)

16. shivakl

shivakl Dragon Quest

theo tui bít thì psn chỉ vô dc khi update OFW mới nhất thì phải .. tui OFW 6.2 mà muón chơi onl nó cũng đòi log in PNS tức là phải up lên FW 6.31 nữa .. chán thật

ko bít mấy bạn hack thì có plugin nào vào dc ko

17. kgta_ftu.Jr

Dùng mấy cái plugins cậu bảo thì vẫn vào dc. Mỗi tội chả down dc gì từ trên đấy!!!

18. r0z0z

r0z0z Donkey Kong

Thế k còn cách nào khác hả cậu ơi 8-}.

19. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

có,dùng chương trình Xlink thông qua máy tính để chơi onl,chứ PSP chỉ có thể kết nối add hoc như dạng mạng LAN gần gần thui,tham khảo bài hướng dẫn cài trong topic monster hunter,post số 1^^

20. zell_dincht_0307

zell_dincht_0307 Mr & Ms Pac-Man

vào đc á, nhưng cậu xài PSP gì? CFW gì? Vì cái tớ cần là chơi game trên PSN thôi, chứ tớ quan tâm gì download từ PSN ....

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.