Hỏi đáp mọi vấn đề về PSP

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Atachi, 6/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. billhainh

billhainh Persian Prince

Giả lập NDS nó chậm lắm ==''... Game chơi dc thì nhiều nhưng fps thì.. (:|.. Thử đợi xem game nó chạy ko. Hay chỉnh speed lên 333 :-"

P/s: định trả lời câu hỏi của cậu hôm qua mà quên ==''..

2. hacker_deluxe

hacker_deluxe Fire in the hole! GameOver Lão Làng GVN

Có thể bạn nói điều này là "rất đúng" :D
    Nhưng mà cũng có thể do câu hỏi của bạn k ai biết để trả lời
    Mình thấy topic trước host rất chăm chỉ trả lời các câu hỏi (đại diện là toto124, nhưng bữa nay rất ít thấy bạn ấy online trên diễn đàn)
    Mình đồng tình với bạn vì "rất khó lập topic mà k bị ai kiến nghị" (mặc dù lý do hoàn toàn chính đáng) thậm chí là bị chửi vào mặt và sock xỉa những câu gai góc...
    Cũng chả biết gamevn làm thế nào mà chấp nhận được những thành viên như thế (có đóng góp có bài nhiều nhiều... là có quyền chửi người khác àh? ^^!)
    P/S : Mình nói sự thật (vì nhìn nhận chung chung trong thời gian vừa rồi đây) chứ k hề đả động tới ai nghen KR [-X
    K muốn gây war và cũng chả muốn ai rep, chỉ muốn ai đọc thì biết thế thôi...

3. kgta_ftu

kgta_ftu The Warrior of Light

Ko sao đâu!!! nếu chơi 1 số game thì bắt buộc phải để 333 mới chơi ngon lành dc mà!!!! Mà chơi 1-2h đã là gì!!!!! Hồi tớ chơi GOW với Mana thì 3 tiếng là ít!!!!!

4. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

ko đc :| xem ko đc .............

5. nam_uk87

nam_uk87 Mr & Ms Pac-Man

Máy em tình hình là hỏng nặng rồi , em cắm PSP vào máy vi tính mà nó không đọc đc file j và báo toàn file tên lung tung ( em đã thử qua nhiều máy rồi ) . Kiểm tra dữ liệu thì nó báo còn thừa 2.40MB trên 3.93 MB ( mà thẻ nhớ của em tận 4 GB ) . Khi cắm vào máy thì không thấy máy cái Folder PSP hay Game đâu ..... Không biết có phải tạo thẻ nhớ vậy ? ( Nhưng thẻ nhớ vẫn hoạt động bình thường trong máy PSP

6. wwwdantewww

wwwdantewww Legend of Zelda Lão Làng GVN

Chắc thẻ đấy. Máy vẫn đọc btw :)). HOặc mấy cái PC kia bị virus hết =))

7. nh0x4ng3l

nh0x4ng3l Youtube Master Race

cho em hoi em co mot chiec PSP 1000 da duoc hack rui` ma khi em dang up date len ban 5.55 toi 99% la dung em thao bin ra lap vo rui vo thu thi no de la 5.55 rui` vo muc game thi chang thay game nao ca ai co the giai thich giup' em dc ko

8. oi_gioi_oi

oi_gioi_oi Mayor of SimCity

Bản 5.55 hack được rồi à chắc ko đó game trên thẻ toàn là game hack 5.55 nó anti -> ko nhận được mà?

9. hacker_deluxe

hacker_deluxe Fire in the hole! GameOver Lão Làng GVN

Bạn nói rõ hơn được không ?
    Tại sao bạn lại up lên OFW 5.55 ??? làm sao mà chơi game trên thẻ được...
    Tình hình có thể là bạn phải chờ hơi bị lâu để chơi được game trên thẻ rồi đó
    Với lại thà dùng FW cũ còn hơn bạn up lên FW mà tháo pin ra giữa chừng như thế... rất nguy hiểm, máy có thể bị brick
    Và khi đó nó chỉ là cục chặn giấy nữa thôi... thậm chí cũng chẳng cần chờ đợi điều gì nữa luôn :))

10. Hope-HOT

Hope-HOT Donkey Kong

help!:(( .

11. bongbongbong

bongbongbong Persian Prince

dùng cái miracle wind là xong mà:)):)):)):)):))

12. billhainh

billhainh Persian Prince

Thẻ của bạn mua ở đâu ?... Nếu là fake thì rất có khi là unsup nên nó ko tích ứng với máy tính. Khi cho vào máy nó có bắt Format ko ?.. Còn nếu ko thì chia buồn.. Thẻ của bạn đã die ==''

Tầm bậy :|.. cậu kia đã bảo là PSP 1000 thì đương nhiên là Unbrick, Downgrade vô tư rồi. Còn về vụ vì sao cậu ấy up thì tớ xin trả lời thay là do chắc chắn cậu ta ấn nhầm vào mục update soft, táy máy đời mới mà up :|..Cái đó là chuyện hiển nhiên, ai vọc PSP cũng ít nhất bị 1 lần..

Mà cậu ở thời đại nào mà bảo PSP 1k có thể trở thành cục chặn giấy thế :|... Pandora xuất hiện để làm gì ?

P/s: lần sau đề nghị cậu trả lời cho nó đúng và có trách nhiệm với câu trả lời của mình:-w ==''...

Cậu Update như vậy mà ko brick thì may đấy (:|.. 5.55 chưa có CFW mà chỉ có OFW thôi, vậy nên đương nhiên là nó ko đọc dc Iso rồi :-w... Vọc thì cũng tìm hiểu kĩ rồi hẵng vọc...

Bây giờ muốn Down nó xuống CFW thì ra hàng mất 100k, Còn tự làm thì phải có thêm 1 máy khác để tạo Pin Pan. Còn ko muốn nhờ vả nữa thì cậu làm Hard mode Pandora ==''

13. nguyen_al

nguyen_al Youtube Master Race

mấy pro cho em hỏi tốc độ duyệt web của psp như thế nào, nghe nói là rất chậm phải không? nó có chậm ngang ngửa với mạng vnn bằng đường dây điện thoai không? và một điều nữa cho em hỏi là làm sao để duyệt web bằng tiếng việt? xin mấy pro giúp đỡ, em mới mua psp nên còn gà lắm

14. bongbongbong

cho mình link down movie convert cái
    ko biết cái nào tốt cả:)):)):)):)):))

15. billhainh

billhainh Persian Prince

=='' Duyệt web tiếng việt làm gì (:|.. dùng PC cho nhanh... còn ko thì bạn cài Font TV vào PSP chắc dc..

Còn về khoản tốc độ thì tùy khoảng cách kết nối. Nếu gần thì rất nhanh mà nếu xa thì đi WC xong rồi chưa chắc đã load dc GVN.. ==''

(:|.. cậu spam kinh thật... thế cái topic của bác Atachi để đấy ngắm chứ ko đọc à (:|.. Và đừng có lạm dụng emo..

http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=9162416&postcount=11 <- tự đọc đi =='' thích cái nào thì lấy... Xvid cũng tốt mà total cũng dc :-"

16. rahkshi1012

rahkshi1012 T.E.T.Я.I.S

liệu có phải do bác vào flash nào đó không? trong VSH menu có khi bác chỉnh nhầm nên cắm vào máy tính nó ko đọc thẻ mà đọc nhầm flash nào đó ?
    suy nghĩ cá nhân thôi ^^

17. cuongsua

cuongsua Mario & Luigi

bạn cắm cái thẻ hỏng vào psp khác nếu ko đc thì vứt thẻ đi :D giống cái thẻ 2g mình hồi xưa b-)

18. Bullshit90

Bullshit90 Youtube Master Race

Tức điên người!!!Em vừa đá xong trận cuối mùa giải master league, đến đoạn chạy Final fixture thì máy đơ, tự restart. Em chả hiểu do máy hay do he nữa. Mà em là máy 3k chạy hen mới khổ, nó restart là ngồi khóc lại chạy hen lại!!!!:(:(

19. bongbongbong

do máy rồi.... chơi lâu quá hoặc ấn nút điên quá nó load ko kịp làm máy tắt cái phập 1 nhát:)):))

20. billhainh

billhainh Persian Prince

Chia buồn (:|..

P/s: bóc tem bài 1000 \m/

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.