Hỏi đáp ngang xương về TS ( New )

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi > Thần Long <, 8/7/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lengocky

lengocky T.E.T.Я.I.S

X( , mới tìm ra hồi sáng rồi :-j
    khỏi cần làm Q , có gate bot nó luôn rôi :))

2. ghienchoigame

ghienchoigame C O N T R A

Hem ai trả lời giúp với à ::(::(::(::(

3. dichoinha2

dichoinha2 Mario & Luigi

lv cỡ đó thôi àh ??? Chịu khó bot đỡ Q Thái thi từ bên thọ xuân đi , lv bên đó có 105,6 thôi àh và đỡ mất công làm Q nữa chỉ cần nói chuyện la nó đánh thôi , giết cũng dễ nữa , cày pet lv cao cao rồi về GCL nhanh nhanh

Sao bạn không học thuật mix đồ cấp 40 luôn nhỉ :-/ , chắc bạn bên lục tín đây mà thôi hướng dẫn nè . Cho dù bạn không học thuật mix đồ đi chăng nữa thì khi bạn mix cũng vẫn ra đồ , còn công thức trên thì sai hoàn toàn , hoàn toàn sai .
    Công thức mix đồ trước tiên là phải mix khoáng nhỏ + khoáng nhỏ --> khoáng to , khoáng to + đồ cùi bắp ---> đồ đẳng cao . Và khoáng to điểm càng lớn --> đồ càng xịn , thuật mix đồ cũng thế thuật mix càng cao --> đồ càng xin
    Lưu ý : Khoáng có rất nhiều loại ( sơ sơ thôi cũng gần chục ) và mỗi loại mix lại cho ra 1 item khác nhau ( vd như khoáng sắt thì mix ra bao tay nhìu hơn những loại khác ...) nên lưu ý kỹ điều này , và nếu bạn muốn biết rõ hơn loại khoáng nào mix ra thứ đồ bạn cần thì HLT let's go

4. zZTieuKieuZz

zZTieuKieuZz Youtube Master Race

đại ca nào hướng dẫn e cách định dạng hình và bot hình lên diễn đàn TS với, chỉ cụ thể dùm em vì em gà lam
    thank nhiều
    :-/

5. Rồng Tình

Rồng Tình C O N T R A Lão Làng GVN

Đúng là tui bên LT vậy có ai cho biết về SLL khoáng nhỏ + KN = KT kô . mà KN + Kn = KT là : VD : 1 Đá Nát + Đá Nát = Cục Đá vậy hả ?:-s

6. dichoinha2

dichoinha2 Mario & Luigi

Cái đó thì pó tay . cơm rồi ông cứ bik là cứ 2 cục nhỏ mà + lại ra 1 cục to là khoáng to , lưu ý phải xem rõ xem nó + mấy nữa , vì thuật mix đồ cấp 2 ra khoáng tùm lum hết khó đoán

7. Hip170488

Hip170488 Dragon Quest

Các bác có thể nói cho em biết địa điểm bán đồ agi và int(nhớ là trong shop nhé, ko phải ở TQ Đâu:D) từ 6x-9x ko???;;)
    Thanks các bác trước !:D

8. dichoinha2

dichoinha2 Mario & Luigi

Rất tiếc , em có lục tung nguyên cái game tsonline lên mà kiếm được chỗ nào bán đồ trên đẳng 25 tui làm con bác , còn vkhí thì chỗ bán cao nhất cũng chỉ 30 thôi . Đừng có mơ mộng viễn vong mất công , mà có bán chắc tụi nó bán 5-6mil món thôi thôi

9. Rồng Tình

làm để biết nó + mấy mà thôi chắc vậy đủ rồi mjx thử xem đã..toàn ra đồ cùi =))

10. Hip170488

Hip170488 Dragon Quest

Ủa !Vậy à;;)???
    Ko hiểu TS taiwan có khác TS Việt ko chứ em vừa sang Thọ Xuân và Kiến Nghiệp thì thấy có bán cả sách trí và vũ khí, từ 3x tới tận 6x đấy ;;)(Đồ 6x thì chỉ có chưa đến 20k 1 món thôi :cool:)
    Chắc 2 cái TS nó cũng ko khác nhau về điểm này đâu nhỉ ;;)
    Còn nếu bác dám khẳng định về mặt item bên taiwan khác việt nam mình thì em xin chịu thôi :devil::'>
    ---------------------------------
    Ai biết xin chỉ dùm nơi mua đồ agi và int từ 6x đến-9x trong game (thành nào bán, giá cả cụ thể càng tốt :">)
    PS:Ai ko biết xin đừng nói linh tinh:D

11. booor

booor Night Of Ghost

Mình ko dám khẳng dịnh item bên Tstaiwan khác Tsvn , nhưng mình khẳng định Thọ Xuận với Kiến Nghiệp ko có bán đồ 3x-->6x :cool:

12. ghienchoigame

ghienchoigame C O N T R A

Đúng đó, bên TS Phil với Taiwan có bán đồ và vk đẳng cao trong game còn TSVN thì ko, nhưng tui chỉ chơi có 1 thời gian nên ko rành lắm, ko giúp gì đc cho bác, sr... =((=((

13. **Asakura Hao**

**Asakura Hao** C O N T R A

chỉ có TS taiwan mới có bán đồ lv cao trong shop thôi
    TSVN thì chỉ có mix ra :))

14. Rồng Tình

Có ai biết sao lúc lên Núi ko gặp ông Từ Vô Tiên Sinh gì đó ở nhà ko ? cái mà đưa Nhập Môn Lục cho ổng học Luyện Đơn đó? Sao ko có ở nhà ?

15. dichoinha2

dichoinha2 Mario & Luigi

Đkiền để học thuật luyện đơn là phải học được thuật trinh thám , phải học được thuật trinh thám thì ới gặp đc ổng

16. angle3035

angle3035 Mr & Ms Pac-Man

cho em hỏi ngoài chuỗi Q để kiếm ác ma BDY-Tâm Tâm thì còn Q nào kiếm vé BDY ác ma hem

17. dichoinha2

dichoinha2 Mario & Luigi

Hình như là chuỗi DPT thì phải ??? sau khi làm xong Q cuối của ngọc DPT thì tiếp theo Q Ác Ma ý

18. Hip170488

Hip170488 Dragon Quest

Bác nào chơi TS nước ngoài làm ơn chỉ dùm em địa điểm mua đồ agi và int từ 8x đổ lên nhé :">(khu vực nào, thành nào, giá cả cụ thể càng tốt :D)

19. **Asakura Hao**

**Asakura Hao** C O N T R A

hình như có 1 cái 4rum của TSTaiwan, mình có lướt wa xem và có cái topic bán đồ
    bạn kiếm trong topic TS taiwan xem

20. *RùaCon*

*RùaCon* Youtube Master Race

Cho Duy hỏi là sao acc Tái Sinh 200 của Duy cầm 10 cái LP đi đổi BALL mà nó bảo là "Bạn đã thu thập đủ 20 viên Thiên Châu ..." là sao???
    Hôm bữa mới back lại skill Nhất Kich và Hội Tâm I Kích, Hỏa Tiễn, Phóng Hỏa, bây h lại kô lấy đc BALL làm sao học skill bây h, bạn nào trả lời gấp giúp với nha

Thanks

----Thân----

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.