[Hỏi-Đáp] Những vấn đề rắc rối trong Blade And Soul

Thảo luận trong 'Blade And Soul' bắt đầu bởi Keni_, 2/12/13.

1. hazymoon93

hazymoon93 Donkey Kong

mình tier 10 nè atk 385 crit 2k2 gem hút máu 200 acce tier 4 đi POH 6 ăn hành ngập răng nè dễ đâu mà dễ,thực ra là chỉ ăn hành lúc gặp con FM thôi.
    à ko biết thằng cha nào bảo patch eng phải đổi tên thư mục sang chữ cái latinh nhể hôm update ngại chưa pacth eng hôm qua lướt 4rum thấy có thằng bảo thế sáng nay đổi thử kết quả tạch mẹ luôn:2cool_after_boom: may còn giữ bản setup ko chắc đi mẹ ngày daily rồi nhưng giờ ngồi chờ set up lại còn chạy update nữa khổ thấy mồ, cho lên mấy bạn đừng có đổi tên folder làm gì nha trước giờ mình chả đổi gì vẫn patch ENg bình thường hôm qua nghe nó xui dại bị khổ:7cool_extreme_sexy_, ai mà ko biết thì đừng nói lung tung nha báo hại ng khác:6cool_ah:đậu má nó chứ tức điên hết cả người thời gian ngồi setup + update đủ làm xong cmn fac rồi:6cool_ah:ngồi update 1,7G có khổ em ko cơ chứ:7cool_extreme_sexy_

Chỉnh sửa cuối: 16/2/14
  2. laylayzi

laylayzi Mario & Luigi

làm xong giết poh 24 unlock :5cool_ops:

3. hoangphm

hoangphm Mr & Ms Pac-Man

Vũ khí tier 7 +6 mới đi poh trong f8 được

4. taneoka

taneoka Mario & Luigi

là ta bảo đổi, chính ta cũng đổi từ lúc vừa cài game, lỗi gì đâu :5cool_ops:

5. warrio16

warrio16 Mega Man Lão Làng GVN

Chơi des, kfm, summoner thì kiếm vk trong poh 24 cũng đc( ít phụ thuộc chi), 1 cái 265dmg, 1 cái 302 dmg:)

6. hazymoon93

hazymoon93 Donkey Kong

ko lỗi gì nhưng đổi tên thư mục thì laucher nó bảo ko tìm thấy cái tên folder BnS mà patch cũng bảo tên chữ khựa chứ nó có cần đổi sang latinh đâu đổi sang có mà pacth đc

- - - Updated - - -

cái vk 302 dame công nhận hơn dame tier 11 nhưng mà khó kiếm đúng vk của class mình với op+ thêm chắc ko ngon bằng tier 11

7. ginji123

ginji123 T.E.T.Я.I.S

ặc 6 mà khó gì bác , với em bh 4 cũng quá dễ rồi , đi mất tập trung lắm mới để chết ; thậm chí cả boss cuối trước phải headphone để timing thì h toàn bật nhạc của em yui nghe và đánh khỏi nghe nhạc trong game :7cool_extreme_sexy_
    p/s: nói thế chứ hôm qua mải nghe em í hát boss còn 2k9 hp cả pt lăn ra chết phải đánh lại mất thêm 5 phút :5cool_beat_plaster:

8. Tiamo001t

Tiamo001t Mario & Luigi

Dễ vì mấy bạn có team.....đi mãi cũng quen...như cái dun 36 đó....còn mấy người kia đi f8....hên xui....phần lớn toàn gặp thể loại k biết j....đi f8 chú ý con Force Master thôi....thấy nó tier 10 hay 11 là chắc win :1cool_byebye: ( thể loại này hiếm....đi f8 cho vui kiếm tiền bid )... còn bọn khác tier 11 cũng dặt dẹo....bây h có mỗi dun poh chứ về sau nhìu dun khó nữa chắc nghỉ game hết vì k có team làm Q mãi cũng chán:3cool_nosebleed::3cool_nosebleed:

9. thangphv1910

thangphv1910 Mario & Luigi Lão Làng GVN

vậy nên nếu bác tính chơi lâu dài thì tốt nhất nên đổi về server mà mọi người đang chơi, giờ làm lại nhanh ko :5cool_ops:

10. hoangphm

hoangphm Mr & Ms Pac-Man

Hôm qua đi poh gặp đúng team cùi, đánh boss cuối 3 lần ko xong, có 1 đứa thoát ra làm mình phải chạy ra ngoài may sao lại vớ được thằng destroy tier 11 khá pro, theo mình thì ai ko có team nên ra trước cửa dun đầu tiên cố gắng kiếm 1 con force sau đó thì dễ rồi bọn kia thấy có force là đồng ý gia nhập ngay, mình toàn đi team gồm 2 lyn, 1 force, 1 blade, 1 des và có thể thay 2 lyn bằng 2 blade

11. hazymoon93

hazymoon93 Donkey Kong

bác nói đúng ý em chưa tính thời gian chọn team f8 cũng khá là mệt nữa

- - - Updated - - -

bác nói như thật bác thử cày lên tier 10 acce 4 rồi còn up vip 10 nữa xem nó tốn bao nhiêu tiền vs time mà bác nói nhanh bác troll người ta ak

12. loanthepk02

loanthepk02 Donkey Kong

acc tui KFM tier 10+5 gem atk + hut máu khi crit này nọ atk 375 đi team poh 6 nhanh lắm nói chung có team tốt thôi vì nếu zo team tốt boss nào cũng 1 lần là qua. tối qua đi 1 chuyến bao nhanh nhưng dc 1 bình nước hoa:5cool_beat_plaster:
    còn con BM vip 10 tier 10+5 atk 394 mak vẫn ko đc đi team 4 này :6cool_ah:

13. thangphv1910

thangphv1910 Mario & Luigi Lão Làng GVN

có đọc hết ko thế ?
    muốn chơi lâu dài về sau thì chịu làm lại 1 lần, hơn nữa server ông ấy chơi còn chả biết có bọn westerner hay english speaker gì ko, còn nếu quen với việc F8 rồi thì thoải mái, mà mấy dun về sau cứ F8 thì biết mùi ;))

14. tien0308

tien0308 Donkey Kong

Dạo này mình hay nghe mọi người nói "Set Bopae Hổ full crit" bopae hổ thì mình thấy rồi nhưng "full crit" là sao thì bó tay do game B&S ko có mục xem trang bị mới ghét chứ.
    Bopae hổ theo mình biết chỉ có miếng 2 và 6 là + crit nhưng cùi thấy mồ đa phần là + máu vậy có phải "full crit" là các bạn dùng các miếng bopae mua trên AH add thêm dòng crit vào cho đủ 8 miếng bopae hổ đúng hông. :2cool_confident:

15. K3IIy

K3IIy The Warrior of Light

Đúng là như thế,hôm qua đi POH 4 cứ đánh boss FM còn 50k máu thì team chết hết,tài quá -.-,còn con POH thì 1 người lure hổ chết là chơi lại từ đầu.

16. ginji123

ginji123 T.E.T.Я.I.S

hôm nay lần đầu thấy chán chán , log vào game chả buồn làm gì , ko daily , ko farm poh ,ko pvp chém gió tí rồi out , chả nhẽ mình đến thời điểm rồi sao ......

17. Saggit

Saggit Fire in the hole! Lão Làng GVN

farm như đồng chí là đáng nể rồi đấy, gặp tôi là chán từ lâu rồi :@)

18. taneoka

taneoka Mario & Luigi

giờ không con tool, ping toàn trên 300ms, log vào 2 lần/ngày để quay số chứ chẳng chơi được :9cool_too_sad:

19. naruto172

naruto172 C O N T R A

thứ 7 CN nó lag
    mình mang vnpt 275k ping toàn <100 nhưng 2 hôm thứ 7CN thì lên 100+
    cũng thấy hơi lag

20. Tiamo001t

Tiamo001t Mario & Luigi

game có bao nhiu việc bạn làm hết rồi.....ngày nào cũng thế đến h mới chán là đáng nể rồi.....:6cool_surrender::6cool_surrender: người ta bảo cái j nhìu quá cũng bội thực....:2cool_sexy_girl: off đợi update đi :5cool_big_smile::5cool_big_smile: