Hỏi đáp RTK 8

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi Mog, 30/3/03.

1. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

chỉ cần đủ fame và đầy đủ sự kiện liên quan đến con nhỏ nào đó thì mình sẽ lấy được nó thui mà. mà mình đã có lập cái topic lấy vợ rồi mà
    cái event đó chỉ là cho mình biết là minh đã mở ra được những sự kiện nào đó thôi

2. v_gamesvn

v_gamesvn The Warrior of Light

Sao mà tui đạt đủ yêu cầu mà sao không cưới được ?
    mấy you làm ơn Pót hình và tên mấy nhỏ ở trong đó lên giùm
    tui chơi tiếng tàu nên không biết tên X(

3. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

cài này tui đã post lên rùi chắc là bạn ko có thấy đó thui. topic đó là tướng tướng xịn đó, trong này tui post lên cách lấy vợ, lấy chồng và tạo ra mấy thèng tướng cực kỳ xịn đó. và đã được dịch hết rùi . còn nếu nếu như mà tìm kỹ hơn thì vô gamefaq.com mà tìm đi trong đó có nhiều lém, nhưng mà nó là tiếng Anh đó

4. Rong ngu gat

Rong ngu gat Mr & Ms Pac-Man

RTK8 PUK download ở đâu vậy mấy bác? Cho cái đường dẫn đi.
    Với lại sao tui không xem được hình hướng dẫn của RTK8 vậy? Bác nào còn gửi cho tui được không?
    lephong83@yahoo.com

5. What_your_name?

What_your_name? Mr & Ms Pac-Man

Sword Man ơi , bác có thể cho tui mượn đĩa RTK 8 ko vậy , tui đang rất cần đó .
    Nếu được bác có thể cho tui địa điểm để tui tới ko . thời gian là ngày mai nha , mấy giờ thì bác nói luôn nha .

6. What_your_name?

Sao kì vậy , tui tới 23 phạm ngọc thạch tìm tuấn thì chổ đó người ta nói ko có ai tên tuấn vậy .
    Vậy có bác nào ở tp HCM mà có RTK8 ko vậy , tui tìm cả tp mà ko vó vậy kìa . Và Cho tui một bản hướng dẫn qua mail là anitogo2003@yahoo.co.uk
    To Rong ngu gat : tui tìm được đường dơn nè , nhưng nói trước nha , down về rồi dùng winrar để giải nén nha , vả lại nếu giải nén nó còn bắt có pass để mở nữa chán quá , đường down là :
    http://61.136.152.55/sanguogame/download/readme/san8-game-d.html
    Vô trỏng tự mò nơi down nha

7. What_your_name?

Có bác nào còn bảng hướng dẫn của HL không , và chỉ cho mình cách tạo tướng trong RKT8 nha

8. v_gamesvn

v_gamesvn The Warrior of Light

Mấy you làm ơn post hình mấy nho con gái và ân si, trong games lên giùm.
    Mình down RTK 8 từ RTK games nhưng khi chơi lại toàn tiếng gì đâu có bạn nào biết chuyễn sang tiếng anh không.Làm ơn chỉ dùm cám ơn 0:)

9. Slam

Slam Donkey Kong

ờ , bác nào cho hỏi phát , trong RTK8 em cứ Obsever ở Barrack thật nhiều để nhận được gold và item ( thường là 100-150 gold , shooting star hoặc Hand Spear ..) , nếu ko đc em lai load lại và cứ thế , gold khá nhiều +item , nhưng lam vậy ko biết cái chỉ số infame có tăng lên ko ( sợ có liên quan đến Hire ?????) , ai biết chỉ với !!!!!

10. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

uh. cái đó thì mình cũng ko có để ý cho lém nhưng mà theo mình nghĩ thì chắc là nó ko có lên fame đâu. vì nó cũng giống như là khả năng quản lý thành phố hay đất nước đó thui. còn nếu nhưng mà có lên thì chắc là lên chỉ số pol quớ hà :))
    còn cái mà bạn nói là sợ có liên quan đến hire là sao :-/. khi mà bạn thu phục tướng ở trong triều hay là ở ngoài thành thì chỉ tăng có 200 thui, còn giảm lòng trung thành thì chỉ có 100.cái mà mình nói đó thì là do tướng khác nó làm còn nếu nhưng mà do đích thân bạn làm thì còn được tăng nhiều hơn nữa
    mức fame cao nhất là 60 000 đó

11. Canon

Canon Youtube Master Race

Đừng lo,observe ko liên quan gì đến fame với infame hết,vẫn Hire được như thường! Bạn càng observe nhiều thì càng tăng trust ở đó thôi! Ko chỉ có ở Barrack mới có items và gold,bạn thử observe ở Field xem,ở đó mới gọi là nhiều!
    To hello_kitty:bạn có viết thừa một số 0 ko vậy? Fame cao nhất chỉ được đến 60 000 thôi mà?

12. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

đúng rùi cảm ơn bạn nhiều nha. vì bi giờ mình chơi RTK8 chủ yếu là lấy đủ chồng và vợ thui hà. sau khi đã lấy được rồi thì save lại rùi đi lại chơi tiếp
    thành thật xin lỗi mọi người nha

13. ly_hai

ly_hai Mr & Ms Pac-Man

sao mà khi tui ra được thế lấy hai vợ rồi thì ko lấy được đứa nào nữa là sao vậy? nó cứ lập đi lập lại cái chuyện này hoài hà. chỉ giùm tui cái nha

14. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

cái đó hồi đó tui cũng hay bị như vậy. thui thì bạn cứ từ chối đi, tại vì mình chơi đa số là làm nó đầy đủ sự kiện thui hà. còn nếu muốn biết thêm chi tiết thì cứ việc mà qua bên gamefaq á mà coi. ko thì có thể coi cái topic tướng xịn của mình cũng được

15. Canon

Canon Youtube Master Race

Ý,bạn lấy được 2 vợ thiệt hả? Có nhầm ko vậy? Làm cách nào thế? Chỉ giùm đi!

16. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

ý của cha đó ko có phải là lấy được hai vợ đâu. mà là sau khi lấy được 1 con, ra ngoài đi lại thèng khác hay cũng lại là thèng đó thì lấy con mới. như vậy đó, chẳng qua là cha đó dùng từ ko chính xác thôi hà

17. Warheit

Warheit Mega Man

Em muốn hỏi lạc đề 1 chút(Mong các Mod ko trừ điểm)là bác nào ở Hà Nội biết chỗ bán RTK 8 thì vui lòng chi cho em!!!!Ko thì nhượng lại cho em cũng được!!!:D:D
    Có thể gặp em vào bất cứ buổi chiều nào(pót bài lên hoặc chat đi)nick của em nè:
    kid_dragon2003

18. crew

crew The Warrior of Light

Túui có đĩa RTK 8 đây, có 2 bản PC, 1 bản là bản thường còn 1 bản là PUK, cả 2 bản đều tiếng Tàu và có 1 bản PS2 tiếng anh nữa.

19. trunghiro19

trunghiro19 Mr & Ms Pac-Man

Bây giờ là năm nào rùi còn chơi bản 8 nữa vậy. Chơi bản 10 đi ông bạn. Tui mong đợi mỏi cả mắt phải đến cuối tháng mới có người mang sang thế mà các ông có điều kiện lại chơi mấy cái cũ rích hciicihc.

20. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

chơi bản gì thì kẹ người ta. làm gì mà mấy you la ó ghê zdậy
    hình như là có cái bản chơi trên mấy PC thì pahỉ ko biết là đúng hay sai nữa àh