Hỏi đáp RTK10

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi Hung Long, 5/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. libevn

libevn Donkey Kong

Các Bro làm ơn cho hỏi Game này bản cho PS2 là tiếng Anh hay tiếng Nhật,TQ vậy???
    Thanks!!!

2. zhaojun2034

zhaojun2034 Mr & Ms Pac-Man

mấy bac' làm ơn nói rõ hơn cách lấy vợ được ko tui tìm hoài mà ko có thấy ẻm nèo hết bùn

3. zhaojun2034

làm ơn chỉ chi tiết cho em bít nha mấy bác :p

4. ngoalongvietnam

ngoalongvietnam Mr & Ms Pac-Man

To libevn : Game này có 2 bản :
    1. PS2 : Tiếng Anh.
    2. PC : Tiếng Nhật.
    Theo mình thì bạn nên chơi trên PS2 ( tiếng Anh ), vậy mới khám phá được những bí mật trong game ( bằng kiến thức có sẵn hoặc bằng từ điển ) , còn mua bản PC thì ...mò mẫm

5. zhaojun2034

ai nói chơi trên pc là mò mẫm co' bản path rùi mè

6. Inside

Inside Mr & Ms Pac-Man

Bản ps2 đã ra chưa ? Nếu ra rồi chắc ở chỗ em cũng phải lâu mới thấy . đành chơi trên pc vậy .
    Nghe các bác nói game này đánh dễ lắm mà không hiểu cách đánh của các bác kiểu gì . em chơi nhân vật có lead và power cũng đâu đến nỗi , mà lần nào đánh nhau tào là y như thua ... ( quân nó đông hơn + tinh nhuệ hơn ).
    CÁi trò này có 1 điểm là những trận đánh của tướng bên mình thì đến 70 % là thua, mà cứ những trận có mình vào mặc dù chẳng làm gì mấy thì lại khôn lên , ko hiểu nổi . :-/ ... Thế mà lại chỉ kiểm sóat được có 1 thành , thành ra mỗi lần thành minh chủ mình bị đánh lại cứ phải đem quân ra cứu .
    ... Mấy bác chơi có khi nào thấy 1 con bé tóc dài ,n hưng khi click vào nó thì khong xem được info mà chỉ nói chuyện được thôi , nói thật nhiều lần thì nó cho mình một cái đàn . Lieẹu có cua được nó không #>:)

7. kensai_nodachi

kensai_nodachi Mr & Ms Pac-Man

Các bác ơi, ROTK 10 đã có bản tiếng Anh chưa vậy? nếu chưa có thì có bác nào chỉ cho em cái bảng menu đi. em chẳng hiểu gì sất.

8. Lengocnam

Lengocnam T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Cách đánh trong RTK10 ko phải là cứ tướng mạnh quân đông là chiến thắng đâu, ngoài việc có tướng khỏe quân mạnh pác còn phải lưu ý đến chiến thuật, thằng Tháo béo nó quân đông lắm, pác chơi theo kiểu lấy thịt đè người thì ko lại nó đâu.
    Con bé pác nói là nhóc Cái Yên, ko dụ được nó đâu.

9. viet phat

viet phat Legend of Zelda

xin lỗi có thể tui hơi lạc đề nhưng kg còn cách nào khác,xin hỏi mấy bác đã chơi sanpuk,tui đã có bản puk dung lượng cỡ 300mb,tui đã cài vào máy nhưng nó kg chơi đc hiện toàn tiếng nhật vậy xin hỏi các bác nên cài đè vào san 10 hay sao.bản này chơi chung hay riêng với san 10,và có cần bẻ crak gì kg xin các bác giúp đỡ cho để tui giúp các bạn thành phố hcm có mà còn chơi tụi tui đến bây giờ mà ở đây chưa bán nữa mong các bác hồi âm và chỉ dẫn

10. xtophertran

xtophertran 100% Oranje Lão Làng GVN

bản PK hình như phải đi chung với bản thường, và cần cái file crack trong dĩa luôn hoặc lên http://threekingdoms.gamevn.net down crack va patch về, patch này khá đầy đủ tên nhân vật. Có PK rồi muốn chơi bản thường hay PK đều được.

11. viet phat

tui đã cài bản puk, và bản san 10,cài crack của bản 10,lên mạng cài cái file gi do khoang 16.000mb và 1 cai file kg biet co phai crack cua san 10 puk kg,tui vẫn kg chơ đc và vẫn hiện những kí tự này mong các bác giúp cho,để tui còn đưa các bạn trong diễn đàng gamevn o thanh phố hồ chí minh nữa,o đây chưa ai bán đĩa đó nữa và đây là hình ảnh của nó khi tui vào nó hiện cái dòng tiếng máng xong rồi hết.mong các bác chỉ dẫn ::)

12. viet phat

cho tui xin lỗi tui up hình lên kg dc, mong các bá tha lỗi,nói chung là nó hiện một dàng tiếng nhật khi vào .giống như la lúc vào một cái file mà thiếu crack đó có một cái khung toàn chữ ở dưới là ok,mong các bác giúp đỡ cho,nếu có file crack mong các bác cho em địa chỉ chính xát để dow,và nói rõ nó tên gì,em có lên trang wed trong hội vườo dow quá trời về cài vô rốt cuộc cũng như vậy mong các bác hồi am giúp........

13. xtophertran

à quên nói với bác là phải làm cái CD ảo chứ crack thì chĩ dùng cho patch, sorry, quên!!!
    Dùng alcohoh làm cái image cho san10pk và file image chính là 1 trong mấy cái file zip bác down về đó. chúc thành công.

14. viet phat

nghĩa là tui phai setup cái alcohoh trong cai demontol à,và chinh demontol cai file gì tui quên tên mất rồi mà dung lượng cỡ 15 mb à co gi bác hay liên lạc qua super883000@yahoo.com .tui rất mong tin bác à mà bác ở đâu tui ở tp ho chí minh.vậy còn bác

15. xtophertran

cái file image đó là San10pkcd, nếu tui nhớ 0 lầm thì nằm trong topic san10pk đó, do anh HL up thì phải, bác kiếm down về là chơi được PK rồi, hình thì bác up được rồi đó và tui khẳng định là do thiếu image ảnh CD ảo. chỉ cần file đó là ok thôi, nhẹ lắm, chưa tới 1mb

16. viet phat

tui cũng thử hết rồi,dow về rồi file đó là khoảng 1 mb đúng kg,bên trong co 2 cái file,mot cái co cái đuôi là sub con cái kia là cd.sao tui vao cai file có cái đuôi là cd vẫn vào kg đc,tôi dùng demontal và alcohoh up file đó vẫn kg đc chỉ up đc cái file 16mb co cai đuôi là sub ma phai dung lenh all mới thấy đc file đó,hay là do tui chép thiếu,mà tui up cái file co đuôi là sub thì đc nhưng kg vào đc nó vẫn hiện nguyên một dàn tiếng mán như cũ bác giúp tui với...mà sao tui thấy bây giờ bên đây it sôm tụ quá ha,trước kia quá trời bây giờ người giúp tui và tra lờitui chỉ có bac thôi....mong bác giúp đỡ cho

17. viet phat

xin cho hỏi dùng cái image cho san10pk là sao,nghĩa là up no vao san10pk luon à,hay là cái file minh lúc bẻ crack mong bac giải thích cho.xin cảm ơn

18. xtophertran

hình như down lộn file rồi đó, tui up cái file image cho ahcohoh cho bác đây.
    Down về unzip, rồi tạo tạo CD ảo= ahcohoh, rồi mount in = cái file CDkey trong cái folder vừa mới unzip được. Xong rồi là OK.
    Chừng nào làm được rồi thì nói tui remove cái file cho khỏi chiếm chỗ.
    uhm, có ai biếc đây là box ế ẩm nhất của gamevn, mỗi ngày tui ngồi ngáp đuổi ruồi hoài nè. Chắc là do game dễ quá và sự tấn công khủng khiếp của VLTK.
    Lúc trước tôi nhớ chỉ 1 cái San4 Wall of fire thôi mà tôi đã dợt nát trong vòng 4 năm, chơi đủ tất cả quân và giai đoạn. Đó là bản sơ khai của San và giúp tôi thích San cho đến tận bây giờ. Còn giờ San9 San10 hay hơn quá trời mà 0 ai chơi, hix hix :-s :-s . Cũng 1 phần do game dễ quá. Nhưng nếu mầy mò nhiều thì sẽ thấy rất rất nhiều cái hay.
    Anyway, gd luck

19. viet phat

tụi thật cám ơn bác vừa rồi anh hùng long cũng gửi tui một cái file như vậy,tui rất vui và cám ơn bác rất nhiều,bác thật tốt và mọi người trong diễn đàng rất tốt ,luôn giúp đỡ mọi người và kg cần đền đáp diều gì,kg như ở ngoaì xã hội,những người bạn thân của tôi cũng kg tốt bằng bác,anh hùng long và các bạn trong diễn đàng,cám ơn bạn rất nhiều,mình chưa thử game này tí nữa mình sẽ thử nhưng rất cảm ơn bạn,à mà bạn ở đâu ở hà nội hay tp hồ chí minh

20. xtophertran

0 có gì đâu, đừng bi wan như thế, còn trẻ thì phải biết quý những gì xung wanh mình chứ, để sau này ra đời hạn chế tối đa những va chạm 0 cần thiết và ngẫm lại mình đã có 1 tuổi trẻ đẹp như bao người khác.
    Tui người HCM hiện đang học ở Úc. Hy vọng bác có thể giúp những bạn ở HCMC có được bản PK mà chơi. RTK series 0 phổ biến ở HCMC nhưng cũng nhiều người thích TQC và muốn tìm hiểu. Hy vọng bác sẽ giúp đỡ họ.
    Còn chơi game có gì thắc mắc thì post ở đây, đừng lập topic tùm lum nhé. Thân

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.