Hỏi đáp tất cả các vấn đề về PSP

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Atachi, 24/9/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lekaho

lekaho Mr & Ms Pac-Man

anh Huy(atachi) ơi,máy của em hình như brick nữa roaì,khi nào anh có giờ rảnh vậy(khoang từ 4:30 chiều trở di á) để em tới nhờ anh unbrick dùm em,cái bộ đôi pandora của em bị trục trặc ở cái thẻ nhớ,vào recovery vẫn được nhưng file back up bị ssao á,anh giúp em với.Anh trả lời cho em biết hôm nào anh làm được vào số này nha: 0979849859.Em đang cần gấp gấp lắm,cám ơn anh::(::(::(

2. lekaho

lekaho Mr & Ms Pac-Man

anh huy nhắn tin vào lúc nào cũng được hết nha,càng sớm càng tốt,mọi lần em nhắn cho anh mà ko thấy anh nhắn laị

3. nhut91293

nhut91293 Donkey Kong

Sao mình cắm mãi vẫn không vô mà cắm máy khác thì vô.Cả cái máy chụp hình nữa,có phải cổng USB có vấn đề không?

4. lonton_16

lonton_16 Mega Man

vô setting, bỏ cái phần xạc = usb đi ,máy mới mua cái đó thường để mặc định

5. nhut91293

nhut91293 Donkey Kong

Bỏ qua bỏ lại rồi,mình cắm máy khác thì được mÀ MÁY MÌNH thì không.

6. wormyhoang1

wormyhoang1 Dragon Quest

mình cũng bị như vậy , thử dây cáp khác cua r thằng bạn thì đc => dây của mình hỏng X(X(

7. hoangfpt01

hoangfpt01 Donkey Kong

ALO CHO HỎI MÁY MÌNH MỚI MUA ĐƯỢC 1 TUẦN MÁY SLIM BÂY H CHƠI GAME THỈNH THOẢNG NÓ BỊ ĐƠ TẮT DI BẬT LẠI LẠI BT,CHO HỎI NÓ BỊ THẾ LÀ DO MÁY CÓ VẤN ĐỀ HAY ĐÂY LÀ DO THẺ NHỚ VẬY,THẺ MÌNH 2g MUA BÊN USA,AI BIẾT TRẢ LỜI GIÚP MÌNH NẾU DO MÁY THÌ CÒN BÍT ĐỔI MÁY KHÁC

8. wormyhoang1

wormyhoang1 Dragon Quest

có ai xài PSP Slim mà chơi đc game "Valhala Knight" hông. sao mình ko chơi đc,từ hồi 3.60 m33 đến giờ up 3.71 m33-2 vẫn ko chơi đc cả ISO lẫn CSO X(

9. lonton_16

lonton_16 Mega Man

Bạn cắm psp khác vô pc của bạn hay cắm psp củ bạn qua pc khác? nếu là trường hợp 2 thì câu trả lời có rùi đó: Máy tính của bạn lởm quá

10. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

_Đã có bộ pandora tốt còn nghịch tìm cách back về pin cũ làm gì để brick máy ? Còn vào đc recovery thì sử dụng cái pack downgrade về 1.5 mà cứu đi . Di động dạo này hết tiền , ko thể reply mãi được
    _Mua dây khác là vừa .
    _Lỗi firmware , thi thoảng chơi rất hay bị treo và reset máy . Hãy thử khắc phục bằng cách thay đổi UMD mode khác , tôi chuyển sang dùng Sony np6990 thì ko sao .
    _3.60 M33 slim chơi đc game này , sure . Hãy thử xem lại UMD mode , config trong recovery mode , nếu vẫn ko đc thì thử download lại game từ source khác .

11. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

Atachi ko giúp thì bạn có thể liên hê mình: 0953.808.442, mang qua trường Xây Dựng mình sẽ giúp. bạn phải nói trước là bạn muốn về 1.5 hay 3.71M33 để mình biết đường cop file vào thẻ nhớ trước nhé.::)

12. Atachi

_Không phải là không giúp mà ko thể giúp vì cell hết tiền , muốn gì thì đem máy qua nhà lại lần nữa đi , hướng dẫn làm qua di động thì chết mất tiền tháng này của em .

_Mà tikger bên hotgames cũng sang đây chơi à :-?

13. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

uhm thì lang thang qua đây xem anh em có j hay còn học hỏi chứ::) ở bên đấy mãi cũng buồn:D

14. Atachi

_Thấy vui thì cứ ở lại box chơi với bọn này , dân ở đây tùy ko dám tự nhận giỏi giang nhưng chơi với nhau cũng được lắm =)

15. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

Rất vui vì đã dc tiếp đón::) uhm..hi vọng sang bên này sẽ học hỏi dc anh em nhiều hơn.::) thế chẳng hay anh em bên này có hay Offline ko thế hôm nào cho mình đi ké một bữa với:D

16. Atachi

_Có đi off mấy lần rồi , chỉ tiếc cái toàn là tán dóc chứ chưa thực sự tàn sát nhau bao giờ =)) . Có sẽ mời hổ đi ngay :D

17. nhut91293

nhut91293 Donkey Kong

Mình dùng PSP của mình cắm qua PC khác,chạy được,nhận được USB,nhưng quay lại máy mình thì không nhận diện được,máy mới mua 20 triệu.Có thể là SET trong System máy tính sai,nhưng ai giúp mình với.

18. Campino

Campino Mr & Ms Pac-Man

eeeee sao mình nâng cấp máy lên fw 3.52 ko hiểu sao luc mình nâng cấp nó hiện lên dòng
    loading 1.50fw..SHA1 ò 1.50psar doesn't match expected Press X to exit
    ma mình làm đung hướng dẫn rùi
    PS Atchi oi để lại điện chỉ dc ko để mình liên lạc tiện hỏi cho dễ
    thank nhùi

19. banda

banda Persian Prince

CHết rồi! COn PSP của tớ cũng ko kết nối được USB.Máy MP4 thì được nhưng nó thì ko dù chỉ dùng chung 1 dây.Ắc!

_Nó báo thế này: " One of the USB devices âttched to this computer há malfuntioned, and windows does not recognize it.For assistance in solving this problem, click this message".

20. banda

banda Persian Prince

Mà hình như cái dây nó bị gì roài, vừa dùng được bi giờ lại lúc được lúc ko.Nhưng cái PSP thì vẫn ko được và vẫn báo như thế.Liệu có gì ko nhỉ, cắm USB ngoài tiệm nó phiêu lưu thế đó.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.