Hỏi đáp tất cả vấn đề về PSP

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Atachi, 9/12/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. snakemetal

snakemetal Youtube Master Race

Ai có chương trình eBuddy de chat yahoo tren PSP cho mình xin link down với, hướng dẫn giùm mình cách cài vào luôn nhé. Cám ơn nhiều.

2. anhquansei

anhquansei Mega Man Lão Làng GVN

Các bác cho em hoi chut' . Em down cai' Pes2008 về, giải nén rồi cài dzô máy.Lúc bấm vào thì no' chi hien ra logo psp thoi ,sau do' im re luôn . Máy em là Fat ,fw 3.52 M33 .Co' fai do máy em đời cũ wa' ko. Cac' bác co' fw nào fù hợp để chơi trò do' thi` pót lên giùm em nha' ! thx!!

3. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

CHỈ TỚ CÀI ĐẶT VÀ XỬ DỤNG CÁI RemoteJoy on a 3.71 M33 VỚI ,NGỒI SERCH MÒ MẨN TRÊN NET SÁNG GIỜ CHƯA XONG NÈ ..THẬT LÀ ĐAU KHỔ

4. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

ko ai giúp đc soa ca` tớ đã làm giống như hướng dẫn .và tớ cũng ra ngoài Recovery chỉnh enabled 2 cái plugins r. khởi động vào game thì nghe tiếng pc nhận cổng usp nhưng hình thì ko hiển thị ra trên pc gì cả ,và lúc này thì bấm home để thoát game ra ko đc luôn mặc dù game vẫn chạy bình thường nhưg khi bấm home để thoát thì đứng luôn ....phải tháo pin khởi đông lại ko hà >_< hepl

5. yudiat2505

yudiat2505 The Warrior of Light Lão Làng GVN

remotejoy4irs sử dụng chung với irshell 3.90 hả?

6. cyberbrain

cyberbrain C O N T R A GameOver

Đấy chỉ là cái hộp thôi ko có máy đâu :D,giờ HG ko bán máy FAT nữa đâu,cùng lắm là ký gửi thôi.

7. cyberbrain

cyberbrain C O N T R A GameOver

Thế cậu ko thấy nó ổn ở điểm nào vậy.Tôi cũng đang dùng 3.90M33-2 này,chơi game ổn,ko lỗi FW,ko lỗi Mac...Thậm chí tôi còn chưa gặp bất kỳ trường hợp nào chậm thẻ nhớ mặc dù chỉ dùng con MS nhái ;;).

8. rahkshi1012

rahkshi1012 T.E.T.Я.I.S

bác nào chỉ cho mình cách dùng chức năng remote điều khiẻn tivi và xoá, copy file = IRShell 3,9 với. Thanks

9. TungKayin

TungKayin Youtube Master Race

Hix hix cho e hỏi Psp slim làm thế nào để chơi mấy game của Ps1 mà ko bị lag hoặc đứng hình ...nghe nói chưa cài được Pops cho Slim đúng ko a?Có game để chơi rồi mà cứ chơi đến đoạn đấy là nó đứng hình tắt máy cái phụp T_T bùn wa huhuhu

10. myangel!!!

myangel!!! Fire in the hole!

Slim hay Fat đều cài được Popsloader mà ::) . Tùy vào FW mà cài pops . Tùy từng game mà chọn pops :D

@cyberbrain : Đọc kỹ lại bài của lonton rồi hãy bắt lỗi nhé . Hiểu lầm rồi đấy :-j

11. duythanh90

duythanh90 Mr & Ms Pac-Man

có bác nào chơi Yugi - Fobbiden memories ( ps1 ) chưa .. ai biết cách hack bài trò này chỉ dùm mình với :D ( mình chơi game này trên psp nhá, vô pc thì hack đc nhưng psp thì hack kiểu gì ) ai biết chỉ dùm :D thanks

12. TungKayin

TungKayin Youtube Master Race

Cho e xin link down cái pops và cách cài thế nào được ko ạh ...Mới mua máy chưa biết j nhiều làm phiền đàn anh giúp đỡ ^^

13. phuthuyaoden-911

phuthuyaoden-911 Legend of Zelda

14. tri9591

tri9591 Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi chút:
    Em tìm trên mạng thấy nói 3.71 m33-2 có lỗi bị brick khi write dữ liệu vào thẻ nhớ. Thế nên em vẫn hãi, ko dám dùng theme. Lâu nay vẫn ngoảnh mặt làm ngơ với bọn theme. Thế nhưng lúc nãy thấy con theme đẹp vãi ... nên em ko cầm được. Khốn nỗi nó chỉ ghi là cho 3.71 m33 thôi chứ ko có nói là m33-2 hay là m33-4. Xin các bác cho lời khuyên xem có an toàn ko? Với lại m33-4 đã fix được cái lỗi trên chưa. Bây giờ em vẫn đang cố thủ m33-2 vì sợ brick. Mong các bác giúp nhé.

15. ngockhanh0990

ngockhanh0990 Mega Man

Theme cho 3.71m33 thường là chép vô PSP/Theme thì làm sao mà brich được?. Miễn đừng sử dụng loại theme đụng vô Flash0 là đuợc rồi. Nó ghi 3.71m33 thì cũng dùng được cho m33-4 luôn, vì những m33-2,3,4 chỉ là bản update vá lỗi cho bản cũ thôi. Hiên tại mình thấy 3.71m33-4 là ổn định nhất mặc dù đang xài 3.90m33-2 (thích Skype :hug: )

16. yudiat2505

yudiat2505 The Warrior of Light Lão Làng GVN

as long as you follow instruction, the chance of bricking your psp is minimal ;)) ... cài theme vào flash0 cũng ko có gây brick nhiều lắm... thường là chỉ bị semi-brick... nghĩa là cậu vẫn có thể vào recovery mode... chỉ cần backup flash0 trc khi cài theme thì khi bị semi-brick thì chỉ cần copy backup vào flash0 là mọi thứ lại bình thường ::)

17. Zeldatozero

Zeldatozero Legend of Zelda

Có đồng chí nào biết cách chuyển save từ giả lập PS1 vào trong PSP game không? Thí dụ giờ mình có file save chơi max lvl 99 của FF7 trên giả lập PS1 vi tính giờ muốn chuyển file save đó vào trong PSP thì phải làm sao? Vui lòng hướng dẫn cụ thể, cảm ơn nhiều ::)!

18. becana

becana Mr & Ms Pac-Man

Em nghe nói nhiều người dùng chương trình hack PSP 3.xx xuống 1.00 or 1.50 80% la máy sẻ bị hư . Điều đó có đúng không vậy. Mà em còn nghe co chương hack PSP xuống 1.00 hoặc 1.50 ma không bị hư 100% là được luôn . Có ai biết thông tin ấy khong nếu biết cho em xin Link Dowload dze với. Thx

19. sonnycnn

sonnycnn Guest

cái này khá cũ rồi bạn ạ :) tìm hiểu cách sử dụng/tạo Pandora trong box này đi ;)

20. myangel!!!

myangel!!! Fire in the hole!

Vào đây tìm này , máy của cậu FW nào thì tải cái bản pops của FW đấy ,tải về nó có readme luôn .
    http://dark-alex.org/

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.