Hỏi đáp tất cả vấn đề về PSP

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Atachi, 9/12/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. k00l_kjd

k00l_kjd Mr & Ms Pac-Man

theo em thì chắc cậu này gặp hên hack đc rùi vì nãy h hok thấy lên hỏi bài nữa =))=))
    anh cyber cóa vào đc topic của hako hok hồi nãy em vào mà cóa cảnh báo của google bấm ignore this warning rùi login rùi nó cho ra lại trang đầu vào miết ko đc hix hix :((:((:((

2. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

Nó bị chặn từ 7h tối qua em ạ!

3. rock2u

rock2u Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi làm thế nào để biết được máy của mình đã cài được kernel 1.50 hay chưa. Em đang dùng máy FAT 3.90 M33-2. Chỉ cần cài theo hướng dẫn là được hay sau khi cài phải vào đâu để kích hoạt nữa. Mới dùng hơi noob tí các bác thông cảm.

4. k00l_kjd

k00l_kjd Mr & Ms Pac-Man

hix hồi tối hôm qua do em dùng firefox để remember ID + Pass nên cóa hiện cái bảng Warning đóa em chỉ cần bấm ignore là vào đc mà hồi nãy do lỡ tay delete hết cookies nên h vô nhập id + pass xong văng ra trang đầu :(:(:( lần nào cũng vậy mới đau chớ :(:(:((:((

để bik cài hay chưa thì mình ko rõ lắm nhưng mà cài xong là ok rùi hok cần phải làm gì nữa bây h cái homebrew nào cần kernel 1.5 chỉ cần coppy vào thẻ là chạy đc vô tư :D:D:D

5. Shuleria

Shuleria Legend of Zelda

Con PSP Slim chả hiểu sao hôm qua bị lỗi giật giật màn hình,đến hôm nay chơi cái DJ Max thì bắt đầu lỗi hết nửa cái màn hình chơi không được nữa -.-;
    ai biết bị lỗi gì không vậy ?

6. hoangjoe

hoangjoe Youtube Master Race

em đang sống bên Mỹ, nên ko thể ra tịm mua + mod được, xin cho hỏi là loại máy PSP 2000 nào thì mod được, loại nào thì ko, tổng cộng có tất cả bao nhiu loại máy PSP 2000, và câu hỏi cuối cùng cũng là wan trọng nhất : làm sao để bít đc cái motherboard Model của nó để mà chọn mua, vì e đã thử ra ngoài tiệm hỏi, thì nó nói là nó chỉ bít cái đó là 2000 còn main bao nhiu thì hem bít O_o

7. k00l_kjd

k00l_kjd Mr & Ms Pac-Man

cậu ở US a` giống mình nè :D:D ở bên này ra tiệm hok ai mở máy lên cho cậu koi đâu =))=)) muốn mua máy hack đc thi ra tiệm GameStop cậu bik tiệm đóa ko mua máy mà USED tức là đồ dùng rùi giá 120$ về hack chơi vô tư :D:D:D chứ mua bên US mà mua máy mới thì đồng nghĩa với việc ko MOD đc trên 90% :D:D:D

8. hoangjoe

CHiều nay mới chạy ra Game Stop hỏi nè chứ đâu, nó la còn 3 máy 2000 mà nó hok bít đời nào, mua phiêu wa', sợ mua nhằm ngay mấy cái TA-088 hay TA-082 thì chắc ăn cho đủ lun wa' hix hix

9. k00l_kjd

k00l_kjd Mr & Ms Pac-Man

thế cậu mua máy mới ah ??? Cóa cái máy cũ 120$ kòn nhìu lắm mà sao cậu ko mua MOD đc chắc luôn kòn máy cũ 140$ thì mình ko chắc MOD đc hay ko kòn máy mới 170$ vs PSP 3k 200$ thì nhìn luôn 8-}8-}8-}8-}

10. hoangjoe

oh có zụ đó ah, phân chia theo giá ah, chưa bít zụ đó, mới hỏi có 1 tiệm GS ah, để mai mốt đi hỏi thêm 1-2 tiệm GS khác coi sao, ko có cách nào bít được Main Model của máy ah??

11. k00l_kjd

k00l_kjd Mr & Ms Pac-Man

hix hỏi thì chịu thui nó ko cho mở lên koi đâu vs lại nó ngu gì nó nói vì GameStop nó bán game cóa bản quyền muốn chơi bung money ra mua về chơi . Kòn mình dân chơi theo đường " tà đạo" ko mua game nó nó ngu sao nói =))=))=))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    kòn cái phân chia theo giá là 120$ vs 140$ là máy USED nên nó rẻ nhưng mà 120$ thì tức là cái đóa ra lâu rùi nên hack vô tư kòn 140$ thi chắc cũng gần nên mình ko tin cho lắm :D:D:D

12. hoangjoe

hix, chứ có cách nào bật on máy lên zô setting hay ji mà có hem ??? giả bộ dụ nó đc :p:p , ông thử mấy cái 120 rùi hay sao mà bít là tất cả loại 120 đều đc ???

13. k00l_kjd

k00l_kjd Mr & Ms Pac-Man

ví dụ như máy USED mà dụ đc nó mở lên ai ko rành chỉ bik sơ sơ về FW vô nhìn FW xong cũng bỏ xuống đi về cho koi:)):)). Vì máy USED tụi nó cũng UPDATE lên FW mơi nhất nên nhìu người nhìn nghĩ ko hack đc nhưng thực ra nó hack đc vì main nó main cũ =))=)) mình bik máy loại 120$ hack đc vì máy 120$ là máy PSP Fat mà máy loại Fat thì chỉ cóa Series 1000 nên hack vô tư :devil::devil::devil:

14. cyberbrain

cyberbrain C O N T R A GameOver

Mình đang bán cái bản Limited kèm 2 UMD game và phim + 1 thẻ 1G.Bản đó hack đc đó.
    Màu xanh nước biển có trò bóng bầu dục đó :D

15. k00l_kjd

k00l_kjd Mr & Ms Pac-Man

cái trò NFL 09 phải ko anh ??? em tưởng cái đóa mới ra chưa hack đc mà té ra hack đc rùi sao :)):))

16. ellvest

ellvest Dragon Quest

Hix nó bị lỗi từ tối qua đến h rồi bạn à

17. hoangjoe

ục, giờ phải kiếm thị trường chợ đen, kiếm máy modded rùi mà mua wa', mà như ông kool nói máy 120 là máy fat 1000, sao tui ra tiệm toàn thấy slim ko, mà hỏi thì hỏi 2000 , khó tìm nhưng tìm đc thì đương nhin xịn hơn cái FAT rùi !!

18. hoangjoe

ông cyber ở đâu thế, bán con đó bao nhiu ^^, bữa thấy trên chợ đen thằng kia bán PSP slim modded đã cài 1 đống game trong đó khuyến mãi cái thẻ 4 GB lun, có 150 , gọi tới kiu " sold " rùi :o:o:o, bùn thật

19. cyberbrain

cyberbrain C O N T R A GameOver

Ở Vn chứ ở đâu nữa :-j
    Đây,mời qua web mặt hàng :D
    http://www.hotgameshop.net

Hoặc vào đây cho nhanh này:http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=546509

20. nasaki

nasaki Dragon Quest

cho hỏi cái "Bookr 0.71" PSP của mình vừa update lên 5.00m33-3....thì nó ko còn vào được nữa...lúc trước ở phiên bản cũ thì vẫn chạy được...ai biết cách khắ phục đễ chạy "Bookr 0.71" được với phiên bản 5.00m33-3 không hay phần mềm nào mạnh hơn cái này để coi file .pdf thì cho mình xin nha....cám ơn nhìu ::)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.