Hỏi Đáp - Thắc Mắc về Rohan : Blood Feud !!

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi binhtaquang, 29/4/08.

1. binhtaquang

binhtaquang »

hình như phải mua cái style ticket trong item mall mới có hay sao ý chứ :p
    @ninja bên kia reply roài mà :devil:

2. kknml001

kknml001 C O N T R A

vậy nếu h` mình nạp thêm 1k rp nữa thì 1k rp này có bị lock ko bạn =.=! , ko lẽ bỏ cái acc =(( lập acc khác sao

3. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

vậy đê tớ trả lời chung cho cậu :|

tất cả các giao dịch bẩn gần đây đều được YNK Billing làm rất mạnh tay... tớ bắn 6 acc thì 4 acc die ngay từ khi RP chưa vào... 1 acc RP vào nhưng ko vào game lập nhân vật đc... 1 acc sống sót duy nhất thì sau khi bắn thêm 5000 vào cũng ra đi... :| những ai bị Invalid Account do vụ này chẳng có hi vọng gì hết... :D vì dĩ nhiên đó ko phải tiền của cậu :D

tin buồn là nếu YNK cứ làm mạnh thế này thì anh em sẽ hết RP xài :|

4. kknml001

kknml001 C O N T R A

account mình vẫn đang chơi bình thường , có điều rp mình send tiền nhờ người ta nạp dùm lại không xài dc , xài account dc nhưng không xài rp dc , nên mình mới hỏi nếu h` mình nhờ người ta nạp rp dùm mình tiếp thì số rp này có bị block không cho xài không ? nếu không dc chắc phải mua account có tài khoản EM chơi thui =.=! , bạn tư vấn giúp mình nhé ^^

5. kknml001

kknml001 C O N T R A

à cậu biết ai nạp dùm rp sạch không ? mình tốn 10$ mà còn bị lock rp =(( . cậu biết chỉ mình nhé , cần đăng ký tài khoản EM lắm

6. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

gửi tiền nhờ ai đó ở nước ngoài có thẻ tín dụng làm giúp :-< bọn chó lợn paygate ở nước ngoài cũng như lợn chó bank ở vn ko làm ăn với nhau :-< tớ thử cả fast access và visa debit của Techcombank rồi mà ko đc :-< còn mỗi HSBC chưa làm thôi _ _"

7. kknml001

kknml001 C O N T R A

vậy chắc phải mua account có EM thui , mình không quen ai ở nước ngoài cả =.=! , muốn đăng ký EM mà cũng khó quá =((

8. Ninja

Ninja C O N T R A

bạn mình ở trong game là người nước ngoài, có tài khoản paypal nhưng ko biết làm sao để mua rhp, ai chỉ dùm mình để mình bảo họ được ko?:((

9. bondl4000

bondl4000 Youtube Master Race

mà mình thấy trong item mall đâu có cái nào đâu:o hix mình mới biết chơi thông cảm còn ngu mụi::(

10. SieuCaiTrang

SieuCaiTrang Mr & Ms Pac-Man

hiện tại mình vừa ép đc cái tay Pluion Crit Dam Drop +69
    vậy nghĩa là sao các bạn, có phải nó kháng crit đến 69% hay là khi ăn đòn crit thì mình đc giảm 69dam.
    có bác nào pro giải thích giúp em nhé.Ép xong chưa kịp mừng đã lo kô biết công dụng nó thế nào..................................

11. snowlion

snowlion T.E.T.Я.I.S

Hình như cái đó quái đánh thì giảm 69 dmg còn người đánh thì giảm 69/4 dmg thi phải :D.

12. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

chỉ có Drop Crit Damage thôi :'>

giảm thôi chứ ko kháng :'>

13. SieuCaiTrang

SieuCaiTrang Mr & Ms Pac-Man

sao người đánh mà chỉ giảm có 69/4, vậy thì bất công quá,tỉ lệ ép 1/10 mà thế thì làm gì nhỉ. chán ghê.

14. kiemtang

kiemtang T.E.T.Я.I.S

Mấy cái G skill chỉ có chủ G sử dụng được phải không :-/ và mỗi lần chủ G buff cả Member đều được :-/
    Khi chủ G buff mình phải online sẽ nhận được buff hay là phải đứng gần nhau :-/

15. rockman_fire

rockman_fire Mr & Ms Pac-Man

Mình đúng là noob , cho hỏi làm sao bán crones bằng acc có Membership đây ,. Nản , vừa nạp member , bán item thì dc , mà kéo crones thì ko đc . hic , quá noob

16. dotranson0211

dotranson0211 Youtube Master Race

Hiện mình định chơi Rohan , nên muốn kiếm server nào mở trong thời gian gần đây nhất, các bạn chỉ dùm mình với

17. binhtaquang

binhtaquang »

Mấy cái server nó ra gần như là cùng nhau cách nhau có 1 tuần à , server nào cũng cũ hết rùi, ít cũ nhất Ahkma =)) Đông vn nhất : Torian Silva..

18. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

ai cho em hỏi cái event force hàng tuần nó diễn ra vào hôm nào... lúc mấy giờ để em căn với ạ...

19. BoGiaNhaQue

BoGiaNhaQue Mr & Ms Pac-Man

Hì chơi game Rohan lâu rùi giờ mới vào đây giúp anh em hỉu thêm về ROhan.Mình sẽ giúp giải đáp mọi thắc mắc của các bạn 1 ngày 1 lần nhé :D.

@BinhTaQuang : lâu quá ko gặp chẳng thấy ông chơi Rohan gì nữa.gặp thằng bạn ông nó chơi nick GaH5N1 hỏi ra mới bít ông nghỉ Rohan rùi :(.chơi Rohan riết giờ bạn bè chẳng còn ai 1 mình solo lun mới bùn :(( .định cày max lvl lun mà giờ way đi way lại VE chẳng còn ai :(

@NPP_HunterVN : Event force đồ diễn ra hằng tuần vào 9h-11h tối thứ hai và sáng thứ 3 + tối thứ 6 và sáng thứ 7 giờ VN.chúc thành công :D

@kiemtang : G skill thì chỉ có chủ G của G đó mới buff đc thôi bạn à.Và bạn phải ONLINE trước khi chủ G buff.Bạn sẽ nhận đc G skill cho dù bạn đứng bất cứ đâu trong Rohan ko cần phải đứng gần chủ G :D

@dotranson0211 : Tất cả sv đều mở cùng 1 lúc nên bạn ko cần phải lo sv nào mới hay cũ cả :D.Và Rohan open beta đc gần 3 tháng rùi.Mình thì đang chơi sv Torian.Nick trong Gamevn cũng là nick trong Rohan của mình :) . Nếu cần giúp đỡ thì có thể pm mình

20. kknml001

kknml001 C O N T R A

tình hình là đợi bảo trì vửa rồi thì % forge đã thay đổi dù có event -,- , tỷ lệ giảm thấy rõ đập đồ fail nhiều quá , nhất là up lên uni =((