Hỏi đáp - tổng đài 1900 0 biết thì 0 trả lời

Thảo luận trong 'League of Legends' bắt đầu bởi kid2110, 13/6/11.

1. shadow9

shadow9 C O N T R A

Đồ thế cũng được đấy , nhưng bạn để cái shurelya vào trông có vẻ sáng tạo nhỉ ;)) bạn có thể lấy thêm cái kiếm ma youmuu nữa cho nó mạnh (nhớ active) , khuyên là early game bạn lên cái gậy hung tàn rồi để đó , cuối game lên xong đồ hết mới lên youmuu nhé. Hoặc bạn có thể đổi cái búa băng = tam hợp kiếm , Q của bạn sẽ rất mạnh đấy ;))

2. sieumonk2

sieumonk2 Youtube Master Race

tại mình nghĩ wukong nó tank nên mới lên cái shurelya hihi , mà cái tam hợp kiếm sao mình test con rengar với con ezreal lên cái này , test với golem , đánh 1 phát , xong skill , xong đánh phát tiếp theo ko dc tăng dmg , ko biết bị gì nữa nên mình ko lên ><

3. 11110

11110 Sonic the Hedgehog

Lưu ý là Tri-Force nó cd 2s nhé bạn...

4. sieumonk2

5. 11110

11110 Sonic the Hedgehog

Kogmaw build full AP được, AD được, Hybrid AD AP được, cái item kia chỉ build khi bạn xác định theo đường hybrid AP AD giống Teemo

6. McMillant

McMillant Donkey Kong

malady chỉ mạnh khi bản thân champ nó có addition ap dmg, không thì mua cũng hơi phí tiền

7. shadow9

shadow9 C O N T R A

Đề nghị các bạn trên bớt phán ...

Món này giúp kog bắn W đau hơn nhé bạn nhờ giảm magic resists , và W thì deal theo magic dmg. Lên món này cũng khá ngon , rẻ bèo với số as cho cao và lượng mr giảm giúp tăng dmg đáng kể ^^ người ta ít lên món này cho kog vì nó ko có sustain thôi , chứ không phải món này dở

8. 11110

11110 Sonic the Hedgehog

Chết mẹ type nhầm, chính xác ra phải là hybrid DPS AP mới đúng... Có điều thấy build kiểu đấy tốn kém vãi :( Với cả người chơi Kog bt đang Giày + 2 Doran + IE thì người ta toàn rush thẳng PD cho nhanh gọn chứ ai lên cái Malady làm gì :(

btw nhân tiện cho hỏi ai hay chơi Evelynn ko ? Cái set skill hiện tại của em nó thì ném ra mid được ko nhỉ :@) vì thử cả top lẫn jungle đều thọt lắm :( toàn bị bắt nạt :(

Chỉnh sửa cuối: 19/9/12
  9. shadow9

shadow9 C O N T R A

skill set hiện tại của evelyn thì ném vào thùng rác được , do CC duy nhất là ulti và cd thì ...

10. Vô Số Đối

Vô Số Đối C O N T R A Lão Làng GVN

cho mình hỏi câu ngoài lề chút:

streamer mà lượt view nhiều (kiểu mấy anh top streamer như Ocelote, TheOddOne,...) thì có dc trả tiền ko mọi người??
    tại khi lập 1 acc để stream trên own3d hay twitch thì phải đóng phí (để unlock mấy cái chức năng), rồi còn phải nâng cấp máy, đường truyền (chưa kể wc cho ai khoái show) nên nhiều khi nghĩ bọn nó stream chắc cũng phải dc cái gì đó.

11. p&d,q.e.d

p&d,q.e.d Donkey Kong

Đúng rồi. Ai càng nhiều view thì càng được nhiều tiền. Nó trả tiền theo lượng người xem trên stream đó trong một khoảng thời gian.
    Thế nên có thấy mấy em stream ăn mặc mát mẻ vú mớm to kinh lên stream, với status " pls, need money for study univercity. . .ect ect các kiểu "...+

12. Devil666

Devil666 Mr & Ms Pac-Man

Mid eve khá là phổ biến ở NA nhờ có skill harass tốt với khi lên dc DFG thì burst rất khỏe. Mới vài tuần trước tụi nó QQ eve mid OP quá chừng :))

13. gun_n1

gun_n1 Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi Fiora nên max skill nào trước

14. Devil666

Devil666 Mr & Ms Pac-Man

Tùy bạn W hoặc E, mình thì thích Max W vì nó + AD, sau đó thì E.

15. sieumonk2

cho mình hỏi cái E của wukong nó chỉ deal dmg trong cái vòng tròn thôi hay là 2 cái bóng nó ra khỏi vòng tròn luôn :D

16. sieumonk2

à thôi ko hỏi nữa mình biết cái E nó sao rồi :D mà wukong mạnh vào thời điểm nào của game vậy , à con này nên ưu tiên gank hay farm :D

17. DkLx

DkLx Mayor of SimCity Lão Làng GVN

đi top thì cắm mắt ở bụi rồi farm, jungler bên kia lên thì lùi hoặc gọi jungler mình lên counter gank. Team call rồng thì xuống ăn rồi về. Nói chung là tùy hoàn cảnh :-"

18. sieumonk2

cho hỏi chơi wukong rengar ezreal lên tam hợp kiếm thì cái dmg cộng thêm từ tam hợp kiếm nó tính vô cái Q luôn hay là sau khi Q mình đánh 1 cái thì nó tính vô phát đánh đó , tại tui chơi mấy con này Q xong đánh phát tiếp theo ko thấy tăng damage gì cả :(

19. shadow9

shadow9 C O N T R A

con nào chiêu nó apply on-hit effect thì nó sẽ proc luôn cái sheen trong đó, 3 con trên bạn nói là Q nó đã tính luôn cái sheen rồi. Riêng ezreal khi bạn Q mà vừa auto attack xong thì nó sẽ apply vào cái auto attack nếu như nó chưa kịp hit

20. D.quang

D.quang Mr & Ms Pac-Man

chiều nay 20/9 mình chơi lol giật kinh khủng fps tì luôn ổn định 60 nhưng ping thì nhảy loạn xạ,lóc cóc chạy ra 2 quán cáp quang cũng bị thế.tình trạng này cứ 2 3 ngày mình lại gặp,chơi rất ức chế,đây là lỗi server của game đúng ko mọi người,có ai bị ko.ngày xưa chơi dota chưa bh bị kiểu này ấn skill 1 lúc sau mới dùng vãi đạn.