Hỏi đáp tổng hợp.

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi LAX Girl, 7/2/09.

1. l3ahdizon

l3ahdizon Youtube Master Race

có ai test chưa thế? trả lời giùm em với để em down,cắn răng down bản kia về ko đc.tháng này trả tiền mạng ốm mất::(

2. kaiba_seto2004

kaiba_seto2004 Race ... Race ... Revolution Lão Làng GVN

Chơi online ầm ầm với nhau cả rồi. KO sao đâu, game này mà tốn tiền mạng thì cũng đáng mà :))
    Các địa điểm đua nằm ở các trụ đèn giao thông, nếu đúng loại xe cho thể loại đua ấy thì nhấn đồng thời Brake + Accelerate sẽ nhập cuộc

3. ilovepes

ilovepes Donkey Kong

các bác cho em hỏi EA Download Manager là gì thế, chức năng nó ra sao, em cài BOP rùi mà chưa cài EA Download Manager, ko bít có ảnh hưởng gì ko? Mong các bác giải thích em hỉu rỏ, mà thấy dạo này game của EA lúc cài game xong đều hỏi có muốn cài EA Download Manager ko dzị?

4. red_evilspirit

red_evilspirit Dragon Quest

:'> mình cũng hem biết đấy là cái gì nữa nhưng mình hem cài, vẫn chơi vô tư ;;)

5. TommyTan113

TommyTan113 Mr & Ms Pac-Man

Cái đó là phần mềm download của EA, nó thông báo các patch cập nhật của các Game EA.

6. ilovepes

ilovepes Donkey Kong

à, hỉu rùi, thanks bạn, mà nếu có patch cập nhật mà mình ko có EA DownMa thì lam sao cập nhậ vậy bạn!

7. TommyTan113

Nếu chơi Burn Out Paradise, bạn xài Launcher thì tự nó cập nhật, còn xài cáu BurnoutParadise.exe thì nó ko tự cập nhật cho bạn. Còn hình như mấy game khác no ko tự cập nhật, nên EA nó làm cho mình cái chương trình đó, VD: NFS MW nó ko tự update, vô đó thấy có Patch 1.3 của nó, & các Game khác nữa.v.v...

8. quanghuy_1993

quanghuy_1993 Fire in the hole! Lão Làng GVN

cho hỏi nút Lean Forward dùng để làm gì :|

9. kaiba_seto2004

Nút ấy dùng với Bike. Co rúm người để giảm sức cản thì phải =))

10. BM88

BM88 Youtube Master Race

Từ chuyên môn gọi là "núp gió" bác ạ :D

11. kaiba_seto2004

Vậy theo từ điển NFS thì đó là Drafting ? :D

12. BM88

BM88 Youtube Master Race

Chính xác! Drafting của ô tô là chui ra sau xe đối phương, còn Drafting của xe máy là cúi thấp người xuống dưới luồng gió tạo bởi kính chắn gió :D

13. namelis

namelis Mr & Ms Pac-Man

Hồi giờ chỉ chơi NFS nên giờ chơi cái BP này chả hiểu mô tê gì cả, bác nào nói sơ cho em biết cái gameplay & cốt truyện đi :D

14. kaiba_seto2004

Ngắn gọn thôi:
    - Gameplay theo kiểu như phim Death Race nhưng chỉ khác mỗi việc ko dùng súng, mà phải húc :D
    - Cốt truyện: chả có ... :)) cứ đua theo sự kiện có sẵn thôi.

15. ilovepes

ilovepes Donkey Kong

bác giải thích đúng chuẩn :hug:! Cốt chuyện là nâng cao tấm bằng lái theo hay hướng car or bike :D

16. TommyTan113

Tình hình là giờ chưa có cốt truyện, nhưng theo News thì sắp sửa có những patch cập nhật mới, khi đó sẽ có Cops như MW, khi đó tha hồ mà đua nha, tình hình là unclock 75 xe, mà giờ unclock được gần 20 xe, ko biết bao giờ unclock hết nữa, lậu thật.

17. ilovepes

ilovepes Donkey Kong

tình hình mình mới unlock 10 cars, lâu vãi! à cho mình hỏi, unlock xe sau đi đua rùi, chạy về bãi xe sao nó ko có dzị? bị mất khoảng 4 chiếc rùi, sao kì wá ta, các bác chỉ dùm :D:hug:

18. .::BlackCat::.

.::BlackCat::. Mr & Ms Pac-Man

Đấy là 1 số cái nó báo "shut it down to own" it là cậu phải tìm nó trong thành phố, takedown nó thì mới lấy được :wink::wink: Tìm nó thì cứ đi lòng vòng quanh thành phố, thấy con nào phóng bạt mạng thì lao lên xử thôi :devil::devil:

19. TommyTan113

À, cái đó nó bắt bạn ShutDown cái xe xong mới cho b ạn Own cái xe đó ra, là như vầy đề, bạn dụng cho banh cái xe đó xong bạn mới lụm về sử dụng, bạn chạy vòng vòng trên vùng moutain, nhìn xuống ống NOS của bạn, lâu lâu thấy chữ coming thì là sắp có 1 chiếc xe đua đang chạy tới bạn, bạn chạy chậm lại, hoặc chạy nhanh lên để thấy nó, cái vụ này nó báo chung chung không biết trước hay sau mà nói nữa, mà nói chung bạn chạy vòng vòng bên hướng đông bản đồ vùng moutain chắc chắc bạn sẽ gặp được các xe còn đang thiếu, húc cho nó take down là có xe mà xài. :)) have Fun!

20. ilovepes

ilovepes Donkey Kong

hehe, mình hỉu rùi, unlock xe mới lúc đua có nghĩa là xe đó sẽ xuất hiện thêm trong map, rồi chờ mình xơi nó phải hem! thanks bạn nè :hug: