Hỏi đáp vấn đề về kĩ thuật.

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi king_of_racing, 27/5/06.

1. colenao

colenao Donkey Kong

bạn nói rõ câu hỏi đc không,sao k down luôn game về chơi mà down trailer chi vậy

2. prettyboy_11o2

prettyboy_11o2 Mr & Ms Pac-Man

ak mình tìm đc rồi dù sao cũng thank bạn :D

3. DarkSlayer

DarkSlayer Yojimbo GVN LEGENDARY ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

Cậu ấy nhầm trainer với trailer , trainer là phần hack game giống cheat còn trainer là đoạn quảng cáo game
    Trainer + Crack thì vào đây down game gì cũng có http://www.gamecopyworld.com/

4. khakha2007

khakha2007 Donkey Kong

BẠn cứ bật trainer rồi mở game lên chơi thôi, tha hồ nghịch nhá, UG2 nhiều trò nghịch hơn mấy NFS sau này

5. zobinxon

zobinxon Donkey Kong

Đây là những file mình tải về, chả thấy file setup đâu. Ai giúp mình cài đặt với=((

6. DarkSlayer

DarkSlayer Yojimbo GVN LEGENDARY ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

Cậu giải nén ra rồi dùng demont tool muont ổ đĩa rồi cài như mua đĩa về cài

7. shadow9

shadow9 C O N T R A

Vào profile bạn DarkSlayer mới thấy là bảo off mấy ngày , qua đây hỏi mọi người vậy :)

8. hakazu

hakazu Youtube Master Race

anh DarkSlayer ah, em mới down bản NFS MW của anh nè mà luc' extract ra toàn là file bin với cue ko ah, ko co' file setup nào hết... hix help em với

9. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

Bạn dùng Ultra ISO mount file Bin vào ổ ảo để cài. Hoặc có thể xài winrar giải nén luôn file đĩa ảo ra rồi cài luôn. Cài xong copy crack đè lên là chơi được.

10. Warfield

Warfield Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

cho mình hỏi tý,cái NFS: HP 2010,hồi xưa mình cắm con vô lăng vào chơi nuột,một thời gian sau thì gỡ đi vì ko còn diện tích hdd,cài shift 2,chiến vẫn bình thường,trong thời gian đó,mình quất cái gamepad về,cài driver cho nó thấy rung,mình cắm thử cái vô lăng vào kiểm tra thử,thấy cũng rung:"> ,quyết định gỡ shift 2 ra(vì nó là mô phỏng,khó chơi quá :-(||> )rồi cài HP2010 vào.Kết quả là chơi bằng bàn phím->ok,gamepad->ok+rung,vô lăng->crash ngay lúc bấm khi hiện lên dòng "press anykey"

11. jieungun

jieungun Youtube Master Race

không biết mình post vô đây có đúng chủ đề không, nhưng mình không rành lắm về Box Speed nên mình mạn phép vậy. Bạn nào có bộ cài NFS Carbon + License Key thì cho mình xin với nhé, mình xin cám ơn!

12. Warfield

mua bản quyền đi bạn =)),ko thì kiếm crack
    mà mình nghi lắm

Chỉnh sửa cuối: 29/1/12
  13. jieungun

? Ý của bạn là...? Do you wanna reported?

14. donkist

donkist The Warrior of Light

bạn download game về . bạn không tải crack sao 8-}

15. jieungun

Dạ, mình không kiếm ra bộ crack. Down trên host lạ thì mình sợ bị dính malware, bạn có thì up host phụ mình, thế nhé, không bàn cãi nữa nhé, thân!
    P.S. Rõ khổ. Trả lời toàn spam câu bài.. Lại kèm với thái độ như vậy, chưa report là may đấy. Bó tay!

16. kaiba_seto2004

kaiba_seto2004 Race ... Race ... Revolution Lão Làng GVN

17. jieungun

Vâng, mình cảm ơn bạn nhé. Mình biết là cài game thì cần có crack, không phải là mình không biết. Nhưng thực tình thì lúc ấy mình phân vân không biết kiếm ở đâu, với lại bản Carbon cũng cũ rồi nên mình nghĩ nếu huynh nào có key thì share với mình sẽ tiện hơn là xin crack (bạn biết rồi đấy crack hay bị mấy cái Anti-Virus hiểu lầm, chỉnh cũng hơi tốn thời gian. Với lại lúc trước mình cũng cài rồi, cũng được share license key, nhưng sau này đổi máy mới, mấy bữa nay cài lại thì không nhớ key nữa). Không phải là mình không biết. Vấn đề chỉ có như vậy thôi.
    Nhưng thực tình thì hai bạn comment trước khiến mình rất bức xúc, việc suy nghĩ gì không quan trọng, quan trọng là văn phong và cái cách mà hai bạn ấy trả lời thôi. "Có quá cần thiết chèn thêm tấm ảnh đó không, có cần thêm cái biểu tượng ấy không"??? Nếu bạn ở vị trí của mình bạn có cảm thấy bị xúc phạm hay không? Mình nói vậy chắc bạn hiểu ý mình. Mong 2 bạn kia rút ra được 1 bài học. Hãy suy nghĩ kỹ trước khi muốn viết một cái gì đó. Thôi mọi chuyện dừng ở đây. Nói nhiều mất hòa khí. Năm mới vui vẻ và may mắn! Một lần nữa mình cám ơn bạn về file crack!

18. Warfield

xin lỗi,mình ko biết thật,tại hôm đó vào box tâm sự 4rum nào mà mình ko nhớ rõ,đọc mấy bài ngta cần tư vẫn mà đụng ngay mấy đứa cmt nhảm ruồi nên...

19. //gamevn.com

//gamevn.com Youtube Master Race

các bác cho e hỏi với cấu hình này thì em chơi được dòng NFS nào (với max setting)
    . có chơi đc dòng HOT put ko?[​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 5/2/12
  20. l Rồng Đen l

l Rồng Đen l Mr & Ms Pac-Man

hình die ???

p/s : hết thời của NFS MW rồi sao, giờ chỉ còn biết chơi qua gameranger với mấy thằng nc ngoài :((