- Hỏi Đáp Về Các Sever Và Cách Cài Đặt -

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi MasterDiablo, 12/8/05.

1. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Em k0 biết fake, nhà em vẫn chơi bình thường. Nghe nói chỗ bị chỗ không. Shmee bảo k0 ban IP việt nam chỉ ban mấy đứa VN thôi. Ingame VN nhiều lắm.

2. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

_ Cái dzè ... Mio là ... girl hở ? :o Ui chời ơi .. Ajihad không đùa chớ :o
    _ Mio, ngã tư PN xa wớ, đây ở tuốt dưới quận 5 lận T___T nhưng nhà bạn Jak gần đấy, để xem ... khi nào Jak đi được thì Jak sẽ nhắn.

3. BiBiYuna

BiBiYuna Youtube Master Race

huhu!!! EM không đăng kí được ACC kìa anh ơi . EM đăng ki thì nó nói là được nhưng đến khi em log in vào game thì lại không được là sao hả anh ?

4. RoyalBoy

RoyalBoy Youtube Master Race

Tui mới kiếm được server này chơi cũng vui lắm nên giới thiệu để các bác cùng vào choi cho vui. Server đã có c4 weapon.
    Rate
    xp 500
    sp 500
    adena 800
    -Download system 555c4 ở đây http://greenhope.vn-host.net/l2j/system555c4.exe
    -Chép file INI vào folder system http://www.filegone.com/972050925060201 , ko cần phải sửa host.
    http://l2.hopzone.net/index.php?lnk...&nm=chobit.html
    --> link này để check status.

Giới thiệu về server:
    _ Tạo char được 1mil.
    - Được 1 weapon C +21 khi mới chơi, pm admin trong game để nhận.
    - Thắng event sẽ được thưởng nhiều thứ rất tuyệt--> vào chơi rùi biết.
    - Hoc 1 skill của class khác bằng 10k acient adena ( shop bán 200k/ 1aa )
    - Còn rất nhiều thứ ko thể nói hết được.....
    - Auto creat Acc và mở cửa vào 6h sáng đến 11h đêm

Server tạo ra để các bạn vào giải trí, pvp và enchant cho đã tay. Hiện tại đang dùng line ADSl nên giờ cao điểm thường bị lag, cũng ko thể online nhiều người nên ai muốn chơi thì đừng có chê --> vui là chính.

5. dukemorati

dukemorati Mario & Luigi

L2global vẫn còn là C2 mà ,clinet C3 thì chạy wái thế nào được. Mà mò đâu ra client C2 bây giờ ? Có nước down từ web của nó xuống .

6. mioNguyen

Ơ anh ấy nói gì thế nhà em chơi được Global = client C3 chứ đâu.

@BiBi Đăng kí rồi mà k0 vào được nhiều nguyên do : sai pass,server down, login server down hoặc check lại xem có cần activate acc k0.

@Jak Bị làm sao mà sợ C3 mua ở Trường Giang. Đĩa game nhà tôi ở đó ra đó.

Còn về C2 thì các server chơi = C2 nó có link download C2 của nó ( chả biết thật giả). C1 + C3 = mua đĩa( recommended )/download.

7. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

Offical web bây giờ ko có client C2 nữa đâu ba,tòan C3 >_<,bây giờ C2 tuyệt chủng :D

Chắc cần active mí cái acc,một số server quản lý tốt sẽ bắt làm cái trò này==>check mail + đọc kỹ thông báo cuối.
    Ờ,chính xác thì nó ko có Extreme,nhưng có client C3 :D,cái patch Extrem nặng ko,nếu khỏang >100Mb thì chắc phải nói trước mấy lão ngoài đấy mới down về được.Còn <20 Mb thì vô tư,down 15' xong :D

8. BiBiYuna

Anh cho em hỏi là chép file INI vào folder sytem của WIN hay là của L2 vậy hả anh

9. ahna_ahna

ahna_ahna Fire in the hole!

Dĩ nhiên là vào file l2.ini của system trong L2 chứ trong WIn đâu ra
    CHà tăng wepon C + 21 cw ah` nghew hấp dẫn ghê

10. _-d0_0b-_

_-d0_0b-_ Legend of Zelda

Các Bạn cho mình hỏi , Download Client C3_test của www.lineage2.com sử dụng là bị lỗi ahf ?
    Sao mình làm mọi cách , mà icon của các thanh Status , Icon Item bị black .... tối thui hà .
    Có phải lỗi là do bản client ? ( " mình không có full update , vì mình thấy đâu cần full update để được chơi các server Priv đúng không " )

( dùng cho Server nào cũng bị tình trạng đó )

(có bạn nào cho mình địa chỉ để mua suorce Client C2_C3 giúp với )

Cảm ơn rất nhiều .

11. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

kiểu nì chắc là thiếu texture,bản down là C3_test mà phải ko :-/Tốt nhất là cứ full update cho chắc ăn

C2 thì bây giờ các pri server up lên C3 hết rồi,C1 thì còn VH nên down được chứ C2 thì...

12. SGS_Force

SGS_Force Mr & Ms Pac-Man

Ngoài mấy tiệm net tiệm nào cũng có bán client C3 hết còn kèm cà source server L2j nữa , bạn ra hỏi là có ngay , và hầu như server nào bây giờ cũng có update vá lỗi riêng cho họ, bạn chỉ cần cài client mua về rồi update của server nào bạn muốn choi là ok thôi.

Lineage II SGS force (L2OFF)

13. chilovely179

chilovely179 Youtube Master Race

cac ban oi toi muon hoi cach dowload game nay nhu the nao ay
    tio da thu roi nhung ko dc
    toi dơ xong no ra cai ban vao l2 nhung ko co hinh o tren man hinh may tinh
    the la the nao vay

14. chilovely179

chilovely179 Youtube Master Race

va toi muon hoi cach lap nick nhu the nao vay

15. BiBiYuna

Anh ơi đăng ký ACC ở đâu vậy ? Sao không có đăng kí sao em chơi được đây anh X(

16. BiBiYuna

À cho em hỏi luôn , em quên mất là chưa hỏi (auto creat acc) là gì? Và nhân tiện anh giải thich chi tiết hơn nhé anh !

17. mioNguyen

@chilovely179 Download tại www.lineage2.com Nếu bạn ở HN/TpHCM thì có thể mua đĩa tại các hàng bán đĩa game. Client C1( Lineage Việt Hóa ) = 2 đĩa , Client C3 ( đa số các server trong box ) = 3 đĩa.

@BiBiYuna Auto Create Acc = tự động tạo acc. Không cần đăng kí, khi vào chơi chỉ cần nhập tên acc và password bạn chọn thì lần sau có thể vào chơi =acc đó.

18. titan86vn

titan86vn T.E.T.Я.I.S

autocreate acc là 1 phần của l2jserver nó cho phép bạn tạo được acc mà ko cần phải thông qua đăng ký với trang chủ, cái này sẽ khiến server chạy chậm đi 1 chút và sẽ quá tải nếu có nhiều người cùng vào game với các tên đăng ký khác nhau
    vd : nếu bạn ko muốn tạo 1 acc qua diễn đàn ->vào game, đánh tên đăng nhập cùng với cái pass mình muốn rồi sau đó vào game bình thường với đk là tên đó chưa có ai tạo cả :D

19. titan86vn

titan86vn T.E.T.Я.I.S

autocreate acc là 1 phần của l2jserver nó cho phép bạn tạo được acc mà ko cần phải thông qua đăng ký với trang chủ, cái này sẽ khiến server chạy chậm đi 1 chút và sẽ quá tải nếu có nhiều người cùng vào game với các tên đăng ký khác nhau
    vd : nếu bạn ko muốn tạo 1 acc qua diễn đàn ->vào game, đánh tên đăng nhập cùng với cái pass mình muốn rồi sau đó vào game bình thường với đk là tên đó chưa có ai tạo cả :D

20. satthugiaumat1986

satthugiaumat1986 C O N T R A

Muốn server chạy lẹ tý thì bỏ hết mấy phần check bad name với tự động tạo acc thì chạy lẹ lên được tý :D