Hỏi đáp về NFS Series | NFS Shift 2 Unleashed 2011

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi LAX Girl, 7/2/09.

1. kakashidinho

kakashidinho C O N T R A Lão Làng GVN

Sao mình down bản NFS MW của reloaded về cài vào 2 máy mà lúc chơi Lan ko nhận ra nhau(máy nào host thì máy kia ko nhận ra dc host).Ai biết chỉ với :(

Đã tìm đủ cách trên mạng ,dùng cả Hamachi cũng ko dc,KIS đã disable protection,firewall cũng đã tắt.Nhưng vẫn ko nhận ra nhau. :|

2. sonsonls

sonsonls Youtube Master Race

các anh chị ơi em vừa mua 1 đĩa NFS Carbon về chơi nhưng cài vào máy nó lại bị như này là sao ạk :(:(

cấu hình máy tính nhà em chơi đc thừa game này nhưng nó lại bị như này.... mong anh chị chỉ giáo em với... !! thank anh chị nhiểu

3. Syberia™

Syberia™ Legend of Zelda

có ai từng thử qua soft biến IP thành tay lái ko dây cho N4S Carbon ko cho mình ít kinh nghiệm.

4. WaveZX

WaveZX Donkey Kong

tải thử cái bản patch ở #1 bài http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=510574
    về cài xem sao.
    cái này là do win, ứ phải do máy

5. dragon_blood1993

dragon_blood1993 Youtube Master Race

Cho em hỏi trong NFS underground rivals khi chọn kiểu đua thì nó có ghi boss car nhưng em ko bik cách nào có đc xe đó. Anh nào trả lời cho em làm sao lấy đc, cám ơn nhiều

6. sonsonls

sonsonls Youtube Master Race

nhưng mà em cài sang cái máy khác nó vẫn bị như kiểu này là sao ạk :(( mong anh chị nào giúp em với.... hay anh chị thử post cho em cái cark nó xịn xịn tý để em xài thử coi.... :((

7. turbot151

turbot151 Fire in the hole! Lão Làng GVN

cho hỏi chơi nfs undercover làm sao cho ra nhìu khói vậy?bật khói lên thấy ít wá ế ẩm hơn MW với PS nữa :(

8. Lincoln_Park

Lincoln_Park Persian Prince

Đây là lúc vào game nó bị thế hả? bạn thử dùng cái compatibility chay ở win 98 xem có đc ko. Trước mình dùng win vista nó cũng bị thế , rồi làm như trên thì đc , lúc đầu mình thử chay ở win xp nhưng ko đc thế là thử ở win 98 lại đc.

9. clamp11

clamp11 Youtube Master Race

Điều này là không tưởng,chưa nghe nói có thể lấy boss car trong UG bao giờ cả....!!! Chịu khó lấy xe nhà, boss car xem vui thôi..!!!

10. mu_uk_2h

mu_uk_2h Youtube Master Race

Cho em hỏi về Need for Speed Undercover em đang level 18 đã làm toàn bộ nv bây h định kiếm tiền để sưu tầm xe mà sao mỗi lần làm nv cảnh sát xong là ko có tiền như trước, khó hiểu wá. :|

11. posedon90

posedon90 Dragon Quest

các bác ơi cho e hỏi 1 câu hơi bị ngu tí là trog NFS MW ý, có phần là perfomance turning (lúc ấn Esc ý) e ko hiểu chỉnh thế nào cho đúg, các bác bảo e với nhớ :X

12. mu_uk_2h

mu_uk_2h Youtube Master Race

Em đua hết sạch rồi, đua với cả bọn cảnh đan ngòm X6 rồi, thế mà chả thấy con BMW xuất hiện. Bác nào chỉ em cái! :|

13. turbot151

turbot151 Fire in the hole! Lão Làng GVN

cái này bạn phải có kinh nghiệm tuning xe,phần này ko bắt buộc đâu:D,nếu ko bít tuning xe thì trả về chính giữa(là ko có dấu gạch bên trai hay phải gì hết)

14. kaiba_seto2004

kaiba_seto2004 Race ... Race ... Revolution Lão Làng GVN

Mời bạn tham khảo cách tune của SamLanh VRZ.vn :)

15. Argentum47

Argentum47 Mr & Ms Pac-Man

Anh Kai edit lại link này dùm em, link kia bài viết rời hơi khó coi. :-* http://vrz.vn/forums/showthread.php?p=3583

16. chanqua12369874

chanqua12369874 Legend of Zelda

em dl bản NFSMW RELOADED về nhưng khi cài báo lỗi, máy em hệ điều hành Vista, báo lỗi hoài, chán quá đi mất

17. kutun_1592

kutun_1592 Legend of Zelda

Máy e Chip Dual E2160 1.8, RAM 2GB, VGA GF 7200GS. Ko bít chơi NFS nào mượt nhỉ...E muốn đua kiểu đường phố , độ xe nhiều và đẹp và có đua đêm thì NFS nào ạh...??? :)

18. blackdoor

blackdoor Donkey Kong

nghe kể thì có vẻ như bản carbon là hội tụ đủ các tiêu chí của bạn ,nhưng cái GPU thì hơi yếu so với thời điểm hiện tại .Cấu hình này chơi bản underground 1-2 thì đẹp ,chơi carbon cũng đc,nhưng khuyến khích bạn chơi bản Most wanted vì đây là bản hay nhất của dòng NFS

19. kutun_1592

kutun_1592 Legend of Zelda

Ko bít máy e MW có chơi ngon ko ạh...??? MW sao lại là hay nhất ạh..??? Chắc là e chơi cả Carbon cả MW :)

20. blackdoor

blackdoor Donkey Kong

chơi dư sức , hồi trước tớ xài cái 6600 GT 256 mà còn đu đeo thoải mái , còn cứ chơi đi rồi bạn sẽ thấy cái hay của nó ,điều này đã được hầu như mọi thành viên trong box speed này kiểm chứng hehe:))