Hỏi đáp về Quest ( mọi loại quest )

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi NV, 10/8/05.

1. zombie91

zombie91 Youtube Master Race

tuong cuoi rong la suong ah nuoi mai chi to ton tien ah choi den 8x,9x thi no moi bay duoc ah chan thi mo ai ma choi noi ma bay len cao may nao Ram 312 thi no giat cho cu phai goi la oai oai nga~~~~~~~~???!!! DIS mang lien ah ADMIN chi cho ngam choi thui ra ban C4 roai thi no se~ bay bay & DIS :D

2. Totso

Totso Mr & Ms Pac-Man

Cho tui hỏi ề Q thợ săn:
    _Nói chuyện với ai
    _ Điều kiện làm Q
    Và ai biết Q móng vuốt là Q gì không? Chỉ tui với...Thx

3. dinhthai

dinhthai Youtube Master Race

- cho mình hỏi Quest thợ săn có tổng cộng có mấy Quest ? Em chỉ biết mỗi quest đồng xu à. Trong đó Quest nào có lợi nhất. Bên 1x cày khổ quá cần kiếm thêm thu nhập

4. Trinity_AMAZON

Trinity_AMAZON Youtube Master Race

Toi vua nhan Q tho san lv2 nhung khong biet cac con mod o dau? ban post bai len chi toi voi. Cam on ban truoc nha

5. MelficeLeohart

MelficeLeohart Youtube Master Race

Tui làm Q lên Blade Dance sau khi giết con Baraham lấy được con mắt rồi nhưng không thấy Champion Raldo đâu cả vậy là sao ? Làm sao để tìm được Raldo các bác chỉ giúp tui với . Tui chạy quanh khu vực đó cả tuần nay rồi , giết đi giết lại 2 con đó cả chục lần vẫn không thấy Raldo (T_T).

6. Mrslulu

Mrslulu Youtube Master Race

Thông thường thằng Raldo hiện ra sau 2-3 lần ....
    cái Q đó nên đập con medusa đó cuối cùng ( thịt basilick trước )
    sau này vào giết Succubus Queen trong mỏ Mithril của Lùn cũng vậy à ....

Kinh nghiệm sau khi có 2 Dance + 1 Sing và 1 Gla ^^" :p

7. MU china

MU china Youtube Master Race

Mấy bác cho em hỏi : em làm quest lvl 19 của human knight, theo như mấy bác bảo kiếm con Bugbear Raiders, nhưng mà em đã lục tung khu cần tìm mà ko thấy con nào. ( đã lên l2dc.onlinewelten.com xem map rồi, thấy 4 dấu + ở bên hông Gludio Castle ) mà vẫn không tìm thấy. bó tay. Mấy bác giúp em với.

8. KARL_KANI

KARL_KANI Mario & Luigi

thế tại sao người ta thành human knight được mà mình ko làm được là sao,hack à,chắc ông làm kiểu gì ấy chứ,ráng xem lại coi là được thui ấy mà,mà ông chơi sv nào thế ,C1 hay C3 .nếu ko làm được Q thì tìm cái sv nào mà ko phải làm Q ấy có phải đỡ khổ hơn ko,trong L2 tui ghét nhất cái vụ làm Q,mất thời gian và tiền bạc,chán chết đi được.

9. testament0000

testament0000 Youtube Master Race

cho em hỏi chút xíu, làm sao để vào đánh con antharas được vậy, cứ vào lair gặp tảng đá thì nó kêu cần "portal stone" mới cho vào, làm sao để có được nó :whew:

10. KARL_KANI

KARL_KANI Mario & Luigi

thì phải làm Q thì mới vào được mà,muốn vào trong mà ko cần phải làm Q thì tìm 1 vài cái sv nước ngoài đó,ko càn làm Q cũng vào được bt

11. MYHAUVUONG

MYHAUVUONG Donkey Kong

Ai tốt bụng chỉ cho em chỗ Lennon orc để làm quest mũi tên ở lv 10 với. Vào elven ruins mà ko thấy Lennon orc ở đâu cả, l2vh dịch sai à?

12. KARL_KANI

KARL_KANI Mario & Luigi

ông này bị sao thế,orc thì làm gì có lennon cơ chứ,muốn tìm thì vào đây này L2dc.onlinewelten.com mà tìm,tui vừa check thử rùi,ko có con nào như ông nói đâu,xem lại coi

13. testament0000

testament0000 Youtube Master Race

Ai chả bit là phải làm Q, phải làm thì mới có chứ ko lẽ bán trong shop à, ko bit mới hỏi, trả lời vậy mà cũng lên tiếng cho được X( , bó tay :hug:

14. Saclown

Saclown Mario & Luigi

Con đấy ở trong ER đó, mà nó ko phải tên lenon lenit gì đâu =)) . Em cứ vào ER, xuống bật thang, gặp ngã rẽ đầu tiên bên trái thì đi vào đánh mấy con ỏc bắn cung (orc maskman hay gì đó là dc) kiếm dc 10 mũi tên đem về hình như là dc reward là 5k thì phải =))

15. KARL_KANI

KARL_KANI Mario & Luigi

vậy cho tui hỏi?khi làm Q chuyển cấp lần 2 nên làm 3 cái cùng 1 lúc hay là làm từng cái 1 thì hay hơn vậy?
    và đố mấy ông bít là làm Q chuỷên cấp lần 1 con nào làm nhanh và dễ nhất

16. dukemorati

dukemorati Mario & Luigi

Nghèo ,muốn tiết kiệm ,hoặc chơi server ko có đặt port đi khắp nơi : Làm 3 cái cùng lúc (Mất 1 ít thời gian tính toán chuyện warp cho hợp lý )

Ko muốn suy nghĩ gì /dư tiền warp : Làm từng cái ,đỡ mệt óc .

17. maimai_yeuem6061

maimai_yeuem6061 Youtube Master Race

co ai bit lam Q lay con rong ko chi em voi

18. KARL_KANI

KARL_KANI Mario & Luigi

trời Q rồng thì trong phần hướng dẫn làm Q có ghi rất rõ mà,đủ loại luôn thích con gì làm con lấy ,
    sao ko ai trả lời câu hỏi của tui vậy: làm Q chuỷên cấp lần 1 con nào làm nhanh và dễ nhất

19. Angel_of_light

Angel_of_light Legend of Zelda

Có ai biết làm Q rồng cho rồng bay được ko bà con .
    @ karl_kani Q buff human là lẹ nhứt đi giết có mỗi con xác chết rồi đi vòng vòng Gludio khó nhứt chỉ có đi kiếm lemoniel thui . ( Ở Talking Island gần phế tích chỗ mấy cục đá á )

20. parthenol

parthenol Youtube Master Race

khó hiểu ghê, tại sao tui add cái enchant weapon B ,mới cái thứ 4 đã thành 1 đống crytall,chẳng lẽ cái số tui nó sui vậy sao ? toi mất 2 cái Bow of peril trong vòng 15 minuste.....ai có bí kíp ép enchant thành công làm ơn chỉ cho tại hạ (không biết : không nên trả lời....đừng trả lời là "hên sui " 1 số người không thích chữ đó đâu ) lolz