Hỏi đáp về Quest ( mọi loại quest )

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi NV, 10/8/05.

1. irvine18

irvine18 Youtube Master Race

(T__T) mấy cái hình trong HƯỚNG DẪN LÀM Q hư roài mấy anh ơi(hình Q 37 của DE với Q 39 của PROPHET và SHILLIEN ELDER).
    Mong rằng up lại gấp cho em nó nhờ ^^

2. kl*2991

kl*2991 Youtube Master Race

con Neer Crawler Prek ở đâu vậy ? Q35 lên Merc

3. Saclown

Saclown Mario & Luigi

Hình như ở Excuted Ground, bạn đi đường từ Gỉản wa sẽ dễ gặp hơn :D

4. tchuya310887

tchuya310887 Youtube Master Race

cho hỏi sao không thấy hướng dẩn lam2 quest clan lvl 1 2 3 vậy chăng lẽ nhaỷ lên 4 luôn sao

5. Saclown

Saclown Mario & Luigi

up clan lv 1,2,3 đâu cần làm Q gì đâu mà hướng dẫn. Up clan lv 1,2 chỉ cần SP và adena thôi. Còn lv 3 thì cần Proof ò Blood.

6. beNut

beNut Youtube Master Race

anh ơi bé Nut tìm hoài ko thấy cái link cho down quyển prima guide đâu hết, anh nào có cho bé Nut xin link down về nha, thx , chụt chụt ^^

7. hamchoichi

hamchoichi Youtube Master Race

co ai biet lam Q rong nho thanh rong lon duoc ko cuu bo voi minh chang biet lam sao nua lam sao de cuoi rong duoc ai biet roi cho minh lien nha

8. EXACTLY

EXACTLY Youtube Master Race

Có ai biết cách làm Q gì để có được khiên Knight vui lòng hướng dẫn nhé. Cám ơn rất nhiều!

9. beNut

beNut Youtube Master Race

Q xu (coins) có khiên Knight đấy anh Tuấn ơi, nhận Q rồi tìm xu, đổi xu lấy khiên

10. EXACTLY

EXACTLY Youtube Master Race

Éc éc anh biết cái Q đấy rùi bé Nut oi nhưng khó đổi xu quá, hình như còn 1 Q khác nữa nhung anh chưa biết rõ làm như thế nào anh em nào biết chia sẽ kinh nghiệm với. Thx nhìu lắm :x :x :x
    @beNut :-* :-* :-*
    chụt chụt

11. BraveIiIHeart

BraveIiIHeart Youtube Master Race

Cần hỏi về q rồng
    Lv 55 làm q lột xác ở đâu và làm như thế nào
    xin bà con chỉ giúp

12. Saclown

Saclown Mario & Luigi

Bạn phải là lord castle ko? Ser bạn đang chơi có full C3 ko? Nếu câu trả lời là có thì lúc đó hãy nghĩ đến chuyện train rồng thành trider hoặc wywern

13. BraveIiIHeart

BraveIiIHeart Youtube Master Race

serve mình đang chơi là l2vh á
    Bạn biết q đó kô post lên giúp mình với
    cám ơn
    Thank

14. Saclown

Saclown Mario & Luigi

Nếu là l2VH thì ko có đâu bạn ơi. Bên 4x thi vẫn còn là C1, còn 1x thì chưa có seige nên ko có ai có thể làm lord castle dc :p

15. Cò tuyết T2

Cò tuyết T2 Legend of Zelda GameOver

Mình đang làm nhiệm vụ Nuôi thú cấp 20, Human, nó bảo về lại làng của Human giết 3 con Monster, nhưng mình chỉ biết mỗi khu vực của bọn Giant Spider còn lại chỗ của 2 con Poker và Blader mình ko tìm đc, anh em nào biết làm quest này thì bảo hộ mình nhé :D...Thnx anh em trước ...

16. K†ng

K†ng Mr & Ms Pac-Man

Có ai có thể cho em biết làm Q của con lùn spoil, Q lv20 kiếm thằng TOMA thì đầu tiên phãi kiếm ở địa điểm nào ko ??? chờ 1 địa điểm nó xuất hiện thì oải lắm >__<

17. ter

ter T.E.T.Я.I.S

Theo mình nhớ thì chỉ cần giết 1 con cũng đc, ko cần giết cả 3 con đâu, hồi đó mình làm Q này cũng chỉ giết 2 trong 3 con, con còn lại ko biết ở đâu mà vẫn làm dc

http://l2dc.onlinewelten.com/index.php?d=maps&id=7556

==>> chỗ của toma đó, tốt nhất là bạn tìm thằng nào đang làm Q cùng ở gần đó, chia nhau ra 3 điểm, nếu nó hiện ra là thông báo cho nhanh. Goodluck

18. vitdet0411

vitdet0411 Mr & Ms Pac-Man

Bắt đầu lúc 0h01', LineAgeII Việt hóa chính thức lên C3, có nhiều Q không biết quá, mình đang cần tìm Q lấy mấy viên SOUL để ếm bùa cho Vũ khí. Ai biết xin được chỉ giáo.
    Thnx

19. Ghost Diamond

Ghost Diamond Youtube Master Race

đúng rồi tui cũng ngồi từ sáng tới giớ mà van chưa tìm ra cái quét đo' bác nào biếtt chĩ dùm de

20. vanhienn

vanhienn Youtube Master Race

4x lên C3 rồi ! đang thử nghiệm! Nếu có tiền bạn gặp con Mymuvy gì đó ở thung lũng phép ấy.. nó sẽ chuyển cho bạn thành trider ( cưỡi được ngay) nhưng phải đưa cho nó con rồng con + 500m

(hehe 500m ko ít)

Nghe đâu còn cách khác là train rồng lên leve 55. Rồi dắt nó đi làm Q... Mỗi tội cái Q này tìm mãi chưa ra. (Theo như lineage2.com thì player leve35 gặp M Pet Copper ở Giran để nhận Q lấy 1 con rồng con. Khi train rồng đến leve 55 rồi thì qua làng thợ săn gặp Hiền triết Cronos để nhận Q up rồng thành strider) Còn ở l2vn thì khi gặp lão Cronos lão ta bảo là chưa đủ điều kiện thực hiện NV này kakaka bó tay.com.. Có ai help me ko :-s