Hỏi đáp về Silent Hill 4: The Room

Thảo luận trong 'Silent Hill Fans Club' bắt đầu bởi nthnth, 29/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rong_den1089

rong_den1089 Youtube Master Race

ai bil mở cải cửu dưới nhà bếp dòng nhà tù xoắn óc đó tui tưởg lấy dc tờ giấy mùa vàng ra thì vào dc djxxxx ai ngờ cái cửa đó có cái bản mả để mở cửa tui ấn đại zô thì nó ghj là It's dark and I can't see the buttons:whew:

2. bechoa

bechoa Mr & Ms Pac-Man

khi vừa mở đc cái cửa để đi ra ngoài trời,việc đầu tiên bạn làm là leo 1 mạch lên tầng 3.mở cánh cửa lớn,đi vào tầng thượng đó,bạn sẽ thấy 1 cái hồ to có bồn chứa nước rất lớn,bạn chạy vòng wa sau sẽ thấy có 1cái vo-lang way tay,bạn way nó,khi đó toàn bộ khu vực nhà tù sẽ sáng lên thôi àh ;;)

3. rong_den1089

Câu hỏi mở của bạnXem câu khác »
    Cho tôi hỏi về Silent Hill 4 PC?
    khi tôi sếp thẳng hàng ba căn phòng có chiếc giường dính đầy máu, xuống được khu vực nhà bếp tôi lấy dc tấm placard vàng thì cái cửa đó nó có 1 cái bản mả giống cái điện thoại bàn zậy đó thì lúc mở thì nhân vật người con trai nói là It's dark and I can't see the buttons .ai bjk cách mở xin chỉ gium`. PẠN ji` oi pạn nói rỏ hon dc hok chu' tui thử leo lên tầng có cái hồ nước tui way có dc đâu:o:o

4. bechoa

bechoa Mr & Ms Pac-Man

bạn lên tới sân thượng,thấy cái hồ.trước mặt bạn là cái cửa vô trong cái khối trụ to,bạn chạy vòng wa fía sau,thẳng đối diện cánh cửa,bạn thấy 1 cái vo-lăng,bạn tiến lên mấy bậc cầu thang và way nó thôi muh :-/ :x try it again ::)

5. rong_den1089

ê cho tôi hỏi thêm nửa nha bạn tôi đả lấy đủ 5 món đồ ở dòng Hopse House tôi đả ráp đủ 3 bộ phận zô cái người ngồi trên xe lăng đó sao tui hok thấy lối bí mật nào lộ ra.Còn món đồ thứ sao sử dụng ở nơi nào. Mà lúc tôi đi lấy 5 món đồ người con gái hok có đi theo tui ak` nghe có cần phải dẩn người con gái lại mấy cái tấm đá đệ đọc mấy cái ghi chú h0k zậy mà lúc chiếu đoạn phjm zìa thag` nh0x nhỏ thì hok có nguoi` con gái lun. Như zậy có ảnh hưởng jì toi' game hok::(

6. cauberongvt

cauberongvt Youtube Master Race

làm sao thấy dc mấy hồn mà trong phòng
    nó nhìn như thế nào
    mình chưa kịp thấy đã chết ngoắc rồi

7. bechoa

bechoa Mr & Ms Pac-Man

mình chưa đi tới đoạn ráp người.còn bạn jì đó hỏi mấy ghost trong R302 thì đó là những món đò vật đó.bạn chỉ thấy tụi nó wậy ầm ĩ,nhúc nhik,làm om xòm và máu bạn theo đó cứ mất từ từ.bạn cắm ngọn nến gần chỗ món đồ đó,or đeo Saint Medailion zô khi đứng cạnh món đồ đó là ukie huh :;)

8. cauberongvt

mình thấy cái cái cửa số nhúc nhích mà cắm nến vô nó bảo ko thể cắm ở đây

9. banda

banda Persian Prince

Cắm dưới sàn nhà, sát cửa sổ ấy..............................

10. cauberongvt

cám ơn
    còn con ma nữ ở sub way mình ko đâm kiếm vô nó dc

11. bechoa

bechoa Mr & Ms Pac-Man

bạn cứ đánh nó hoài y,cho eileen fụ bằng cái bóp đầm 1 tay,khi nào mà nó gục thì bạn cắm kiếm ! just simple ::) :wink:

12. banda

banda Persian Prince

Chạ cần quan tâm tới cổ làm gì..........Cái cậu cần cắm là mấy con ma phụ cơ.Kinh nghiệm cho thấy càng về sau thì các con ma phụ xh càng nhiều nếu như ban đầu cậu ko cắm nó.Tuy nhiên, kinh nghiệm hơn nữa thì sẽ thấy rằng chuyện đối mặt với mấy con ma này là dở hơi.Làm mọi cách hạn chế thời gian chiến đấu lẫn vũ khí sử dụng với bọn ma là hơn cả.Cách đơn giản nhất là đeo dây chuyền rồi fight, ko thì ném con bé Eileen ở cái xó nào mà ma ko bao giờ xh rồi đi một miền.Cách cắt đường là chạy thiệt nhanh rồi qua cửa.

13. Natit_Titan

Natit_Titan Generalissimus Moderator

cho hỏi: tui chơi SH4 mà nó đòi card đồ họa ít nhất 32MB, tui xài chip set onboard 64MB nó ko cho. Vậy có cách nào khác phục đc ko, bỏ tiền mua 4 cái đĩa mà xài ko đc ức quá

14. bechoa

bechoa Mr & Ms Pac-Man

mí anh cho e hỏi xí,sao tới đoạn lấy dc cái train handle goỳ,thì hok đi típ dc.hok mở dc cửa xoay(tunstile) áh ::(

15. SiLentHill08

SiLentHill08 Dragon Quest

ko vấn đề gì, hãy dùng 3D-analyze, lên mạng search ra mà down ko có thì pm tớ.

16. banda

banda Persian Prince

Cửa xuay ở chỗ soát vé á.Nếu đúng thì lấy cái card mà lượm đc trước cửa phòng chỗ Cynthia chết ấy.

17. yugi93

yugi93 Youtube Master Race

Các bác ơi cho em hỏi, chơi Easy thì ko có sword of obidience à :-/

18. banda

banda Persian Prince

Sao lại ko.Lúc nào mà chả có.QUan trọng là chỉ có 1 cây là gần như ai cũng thấy thôi, còn lại phải tìm.Cái cây mà ai cũng thấy đó là cây cắm vào con ma nằm trong ngôi nhà ở trong rừng thì phải, hay là khu xây dựng nhỉ.Nói chung đó là cây lộ nhất có thể.

19. Thita_vipho

Thita_vipho Fire in the hole! Lão Làng GVN

Main mình là intel 915, ram 512, P4 2.66. Mình dùng 3d để chơi SH4 thấy nhân vật di chuyển rất ì ạch, đấy có phải do máy yếu quá ko :(

20. banda

banda Persian Prince

Chính xác.Cậu thử giảm hết hiệu ứng đi chưa, đặc biệt là phần đổ bóng ấy.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.