Hỏi đáp - <<Xem bài viết đầu tiên "Những câu hỏi thường gặp" trước khi hỏi>>

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi hardy, 24/7/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. saomaimuaha

saomaimuaha Youtube Master Race

Đang down, cảm ơn bạn nhìu lắm!!

2. vàng99999

vàng99999 Donkey Kong

Tôi có mua H5 bộ 4 đĩa nhưng khi cài xong đĩa 1, đưa đĩa 2 vào nó lại báo sai đĩa. có khi cài xong đĩa 2 thì đĩa 3 nó lại báo như thế. cài mãi mà không đc. buồn quá. Anh em có ai bít, phone cho tôi theo số 0902044641 tôi sẽ gọi lại. regards
    Tôi có mua H5 bộ 4 đĩa nhưng khi cài xong đĩa 1, đưa đĩa 2 vào nó lại báo sai đĩa. có khi cài xong đĩa 2 thì đĩa 3 nó lại báo như thế. cài mãi mà không đc. buồn quá. Anh em có ai bít, phone cho tôi theo số 0902044641 tôi sẽ gọi lại. regards

3. VuHuyen

VuHuyen Mr & Ms Pac-Man

Mình bị trục trặc khi cài H5, mount vào, install xong, chạy thêm file asr.exe, thì vào game nó báo lỗi Conflict with Disk Emulator, ai giúp mình với :)

Tks nhiều.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      105.3 KB
      Đọc:
      2
  4. saomaimuaha

Mình vẫn có vấn đề với H5: Cài xong chơi bản v1.0 vô tư! Nhưng khi up lên patch 1.1 thì nó lại báo lỗi (lại cái lỗi vẫn gặp: Don't Sent)!Và khi muốn Up lên Patch 1.2 (tất nhiên ko đc^^) nó báo chưa install .Ai biết chỉ hộ với, đang rất muốn chơi mà! Thank mọi người nhiều!!!!!

5. ilove12ap

ilove12ap Youtube Master Race

Cái này thì dễ thôi,bạn chạy file ars.exe trong ổ đĩa mà bạn cài game áh , mặc đĩnh là ổ C/Ubisoft/HeroV/ars.exe . Cái này lúc đầu tui chơi cũng bị nhưng mò 1 hồi là ra àh . Chúc bạn có những giây phút thư giãn dzới H5 .
    @ kit_whiter : để tui mua đĩa mới về cài thử coi phải cái đĩa cũ bị hư ko , đĩa cũ cũng trầy khá nhiều rồi , nếu ko được nữa thì install lại Win thôi . Cảm ơn những góp ý của bạn nhé , có tin dzui tui sẽ báo dzới bạn :hug:

6. dietanhb52

dietanhb52 Youtube Master Race

Mod lam on giup voi, minh choi den mang 4 thi chiu, Mang do co hinh nhu la 2 cai cong, cai cong dau tien minh vao thi bi bon no chan lai ko cho qua, ko biet lam the nao de qua day, minh da mo het ban do. Mod giup voi ::)

7. endnowyou

endnowyou Youtube Master Race

Help me, Mod giúp tui với, tui đang dùng bản Heroes V (Verison 1.0),muốn up lên 1.1 , 1.2, 1.3 để có Editor Maps mà không được, làm như Mod thì thấy phiên bản tui đang dùng là Europan (EU), tui đã thử dowload tất cả các Verison 1.1 của (EU, UK, EU_C, cả Russia ) mà đều không cài được, luôn hiên dòng thông báo :" Chưa cài Hero thì cài path làm ***** gì " đau thế không biết, tui đã thử cài lại Win (cả XP1 và XP2), đã thử cài ở cả 3 ổ đĩa C,D,E, đã thử chép Crark hoặc không chép Crark rồi mới cài path...tóm lại là làm tất cả những gì có thể đều không được -> lộn hết cả ruột -> rất mong Mod và mọi người giúp đỡ -> mình xin khấu đầu tạ ơn.

8. saomaimuaha

Mình đang gặp TH đúng y như vầy nờ:-s !Rất mong ai biết chỉ giáo!Mong sớm được hồi âm!::)

9. saomaimuaha

Okie!Vấn đề đã được giả quyết!!Cái mà mìn chưa biết đó là: Sau khi patch lên bản nào cần có cr@ck tương ứng của bản đó!^^!Những cái này đều có đủ trong thư viện download của chúng ta! Nếu ai chưa biết hoặc còn gặp TH này chú ý!!!!

10. fengyun

fengyun Donkey Kong

Mấy bạn cho mình hỏi làm thế nào để sử dụng phép 2 lần trong h3-SOD vậy ? Vì chỉ toàn thấy code để cheat cho nên mạn phép hỏi :D

11. brunyng

brunyng Youtube Master Race

MÌnh VỪa CÀi H5 Xong , LÚc ChƠi VỪa NẠp MÀn Xong ThÌ Game ĐÁ VĂng Ra NgoÀi LuÔn , LiỆu ĐÂy CÓ ThỂ LÀ LỖi GÌ
    MÌnh DÙng Laptop Toshita SỬ DỤng Chip Centrino Duo , Ram 1gb VÀ CẢd MÀn HÌnh ĐỦ ChƠi TỐt Fifa 07

12. dietanhb52

dietanhb52 Youtube Master Race

hic sao ko ai giup minh het vay

13. lastsamurai

lastsamurai Chuyên viên tâm lý Nhân Viên Y Tế

Cho hỏi là có ai biết nội dung chi tiết của từng champain của mỗi tộc trong Heroes V hok ?
    Nếu biết thì xin trả lời giúp hok thì cho link cũng được .

14. Arch_TiTan

Arch_TiTan Youtube Master Race

Vào trận Combat
    Bấm Ctrl+C
    Giữ nguyên đó chỉ vào tướng.Sau đó dùng phép như bình thường.
    Dùng xong phép của tướng thì nó hiện lên 1 quyển sách nữa để Cast tiếp lần 2 #>:)

15. proA.Hoangga

proA.Hoangga Donkey Kong

bác nào up hộ lại em cái file chỉ dẫn đuờng lên của các skill trong H5 phát , tìm mãi trong thư viện mà chẳng thấy :|

16. endnowyou

endnowyou Youtube Master Race

:-* hihi bạn giải quyết bằng cách nào vậy. dạo này hơi bận nên không vào forum thường xuyên, mong bận chỉ giúp mình với, thèm chơi mấy Maps mới lém rồi mà không được, vẫn phải chơi Heroes V (bản đầu tiên)......giúp mình với nhé saomaimuaha. thanks nhìu nhìu.

17. Arch_TiTan

Nâng cấp lên bản mới nhất đi.
    Có cả đống map cho mình lựa chọn luôn.
    Ở trên trang chủ của nó ý.

18. brunyng

brunyng Youtube Master Race

cho mình hỏi tình trạng vừa vào game load màn xong bị đá văng ra ngoài phải giải quyết bằng cách nào

19. Arch_TiTan

20. samusam2001

samusam2001 Mr & Ms Pac-Man

Giúp mình cái này với
    mình đang đi Haven Campain đến mission4 (The trap) thì mình đã lấy chiếc giầy rồi mà thì chiếc giầy nó hiện màu trắng bóc mà lúc vô Inventory thì ko thấy chiếc giầy đâu.Cứ cho là mình lấy được cái giầy thì mình cũng ko thể nào qua được cây cầu mà mình hỏi mấy thằng bạn là ở bờ sông thoai thoải mà mình ko biết nó ở phía nào.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.