Hỏi đáp - <<Xem bài viết đầu tiên "Những câu hỏi thường gặp" trước khi hỏi>>

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi hardy, 24/7/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tofu3891

tofu3891 Mr & Ms Pac-Man

- Rapidshare chỉ hỗ trợ trình duyệt download (IDM, DAP, FG..) với các premium user. Đối với free user thì phải down trực tiếp bằng trình duyệt web (web browser) của mình.

2. im_find_guanyu

im_find_guanyu Donkey Kong

bạn ơi mình hỏi cái Hero 2 of might and magic mình down ở thư viện download ý có chơi được trên Winxp Pack 1 không vậy ? mong là chơi được Y_Y

Bản Hero 2 có chơi được trên winxp ko bạn ơi ! hic..post rùi quay lại chả thấy bài mình đâu lại phải post lại Y_Y

3. zeuslove

zeuslove Youtube Master Race

Mấy bạn cho mình hỏi mình chơi tới nhiệm vu "The Fall of the khing" và mình đánh hết bạn qủi,chiếm hết bãn đồ nhưng ok sao qua vòng được.

4. hardy

hardy Great Hero Moderator Lão Làng GVN

Bấm nút "Q" đọc quest đi bạn :p

5. zeuslove

zeuslove Youtube Master Race

Nếu như mà đọc quest, mình tìm ra được đường đi thì đâu cần vào đây hỏi.Câu bài phát sợ

6. heroes_of_might

heroes_of_might GameVN Member Moderator

7. theripper0311

theripper0311 Youtube Master Race

Các anh cho em hỏi: Down Heroes V trong thư viện download của box này thì có patch được ko?

8. hardy

hardy Great Hero Moderator Lão Làng GVN

Bạn cứ yên tâm patch được hết chủ yếu là không chơi được online thui ::( đồ không có bản quyền mà bạn :P

9. Jiang_Boyue

Jiang_Boyue T.E.T.Я.I.S

HOM, tớ thấy có bản mod cho Firebird và Phoenix thế chỗ cho Green và Emeraid Dragon mà sao bác ko có? Mà tớ down về thấy có đuôi .dbx chứ đâu có như bác nói!? Hơn nữa cái đổi hình cho Treant và Inquisitor ko xài được, phải có Java Script gì ấy!

10. heroes_of_might

Tôi xài mấy bản mod đó vô tư mà. Vừa cập nhật lại cái cho Treant, Cleric và Dark Knight rồi đấy. Add thêm bản mod cho phép đánh campaign bất kì luôn.

Còn cái thay Fire Bird và Phoenix thì chưa thấy đâu cả. Nếu cậu kiếm được thì up luôn lên cho anh em đi.

11. aphuoccc

aphuoccc Donkey Kong

12. Jiang_Boyue

Jiang_Boyue T.E.T.Я.I.S

@HOM: Bác mau bổ sung bản Mod của bác aphuoccc đi! Bản này có Phoenix thay Emeraid Dragon đó!

13. heroes_of_might

Xong. Đã cho vào thư viện download cho đủ bộ.

14. megu

megu Mr & Ms Pac-Man

Có anh nào có thể pót cách sử dụng các bản Mod cho em biết được không ạ? Down về rồi nhưng không biết cách kích hoạt.

15. heroes_of_might

Trong thư viện download có hướng dẫn rồi mà em.

Download các file .pak đó về rồi copy vào thư mục Data là xong.

16. Jiang_Boyue

Jiang_Boyue T.E.T.Я.I.S

_Chời ơi! Giúp tớ với HOM ơi! Sao cái File quan trọng nhất là tăng Speed cho Devil và Archdevil lại ko xài được, Down về thì được 2 File Devil_dbx, Archdevil_dbx (hay xdb gì ấy), ko phải dạng .pak nên nhét vô Data cũng không có gì xảy ra như vậy? Thế là sao?

_Cho tớ xin 2 bản Patch 1.1 và 1.2 luôn đi.

_Ngoài ra còn 1 cái này tớ luôn thắc mắc, nhờ giải đáp giùm, là khi trong 1 Skill mình có đủ cả 3 Ability rồi, tự nhiên học được thêm 1 cái Ability mới, cái mới này chồng lên 1 trong 3 cái Ability kia làm cái biểu tượng Ability cũ mất đi nhường chỗ cho biểu tượng Ability mới học này. Vậy tác dụng của cái cũ còn hay mất luôn rồi? (VD: Tớ đang bị cái Tear of Asha Vision (T)chồng lên cái Resourcefulness (R), biểu tượng của cái R này bị cái T kia chồng lên mất tiêu, hỏi cái R này còn có tác dụng ko?)

17. aphuoccc

aphuoccc Donkey Kong

2 cái gạch đầu k biết
    cái sau:cái R vẫn nguyên tác dụng(không đủ chỗ thôi),ví dụ như attack/frenzy hay defense/vitality,học lên nữa thì vẫn +1 dam và+2 hp

18. im_find_guanyu

im_find_guanyu Donkey Kong

ơ thế Heroes 2 có chơi được trên winxp ko mấy bạn T_T ?

19. megu

megu Mr & Ms Pac-Man

Ủa, mình tưởng là khi trong 1 cái skill đã có 3 ability rồi thì sẽ không học được thêm ability nữa chứ. Mình có thể học đến 5 ability trong 1 skill hay sao? Anh em nào biết rõ thì làm ơn chỉ giáo cho em út biết với.

20. _Inu_

_Inu_ C O N T R A

Xin lỗi vì mình sẽ hỏi 1 câu hơi vớ vẩn nhưng vì mình ko bít hỏi ai nữa nên đành trông mong anh em giúp đỡ . Máy của mình cấu hình như sau :
    CPU 2.66 , Ram 512 , Vid Radeon9250 thì liệu có chơi ổn không ? Mình biết nó thuộc loại tối thiểu để chơi Hero5 nhưng liệu nó có chạy tốt ko hay chỉ đủ để lê lết . Cám ơn mọi người đã giúp đỡ .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.