Hỏi gì đáp nấy - Mọi thắc mắc về SRW vào đây

Thảo luận trong 'Mecha/Robots' bắt đầu bởi Salamander, 1/11/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. OMGX

OMGX Mario & Luigi

OG 1 với OG2 trên GBA mới có bản tiếng Anh. Trên PS2 chỉ có tiếng Nhật, chỉ có chỉnh tiếng Nhật -> tiếng Nhật thôi, hay nói cách khác là không chỉnh language được.
    Khi chơi sẽ có thêm nhiều char mới, nhưng chẳng có ai phải chủ động thu phục cả, toàn tự gia nhập thôi. Thay vào chuyện thu phục đó là các secret robot, đó mới là cái chính

2. nightrune

nightrune Mayor of SimCity

thanks cậu vậy serrect robot sao chỉ tớ với hay cậu kiếm tớ cái HD lấy serrect robot đi :x hoặc là cậu nói tớ map nào để tớ biết mà lưu ý cũng đc à trên Ps2 tích hợp OG1 và OG2 nhưng khi chơi là 2 phần riêng vậy dùng file save của Og1 chơi Og2 đc ko nhỉ :-?...hay chơi hết OG1 lại phải qua OG2 luyện lại từ đầu :-?...thanks trước reppppp :'>..

3. Axre

Axre Dragon Quest

complete phần 1 xài save đó load qua chơi tiếp phần 2 đc bonus thêm 1 ít tiền với PP
    còn lại chỉ số pilot và nâng cấp mech mất hết, luyện lại từ đầu
    sceret thì vô đây
    http://www.gamefaqs.com/console/ps2/file/932629/49419
    kéo xuống phần dưới cùng có chỉ dẫn đầy đủ cho cả phần 1, 2 với 2.5
    có mazinger, great mazinger, Getter robot, Combatter V .... hay đấy :-" ... ráng kiếm mà xem cho hết đi nhé
    dòm là biết dân chuyên đi spam lung tung, 100% chẳng thò cái mặt vô chỗ này để đọc reply đâu =))

4. nightrune

nightrune Mayor of SimCity

gamefaqs thì tớ biết nhưng lười đọc quá english ko à :'>....nhưng dù sao cũng cảm ơn thanks bạn đọc trên gamefaqs cũng đc có còn hơn ko :'>...

5. zzzPotayzzz

zzzPotayzzz Mr & Ms Pac-Man

Vào đây kiểm chứng thêm nhé http://youtube.com/results?search_query=robotech&search_type=&aq=f

6. anhhuy1605

anhhuy1605 Mario & Luigi Lão Làng GVN

hơ, các phim đó ko phải là phim hoạt hình thì là cái gì???
    muốn coi thì chủ yếu là down torrent

7. Axre

Axre Dragon Quest

thế bạn muốn xem phim hành động người thật đóng à :-", thế coi Sentai, power ranger hay kamen rider đi nhé ;))
    lần sau đi tìm hiểu cho kỹ SRW là cái gì rồi hãy hỏi nhé [-x
    mấy cái đó chẳng có link đầy đủ đâu, mà nếu có cũng ko ai rảnh đi post từng link 1 cho xem ....
    tự túc đi, mò đc cái torrent nào đủ bộ thì down ....
    ....
    =))

8. Rey Za Burrel

Rey Za Burrel Dragon Quest

hỏi RE ấy , còn ko wa venonet.com hỏi Long Hổ Vương có khi còn lẹ hơn ......

9. Raymen Golla

Raymen Golla Legend of Zelda

cho hỏi wa dc chapter 48,49 gì đó trong SRW@3 ,khi mình đánh với kẻ thù của Dancouga ( MUGE Zolbados) đánh chết con màu đỏ 90000 là nó cast Focus đủ thứ rồi HP full, và sao khi giết gọn sạch sẽ thì ra thêm 6 con trùm (có cả MUge) làm sao óanh nó đây , còn SRW A portable thi tới chapter 16 là bí
    à còn cái con trắng trắng co trong bìa của SRw Impact đứng cạnh Burning
    Gundam là con gì giậy

10. Axre

Axre Dragon Quest

thì đánh hết đám đó như thường chứ muốn làm sao đây -,-"
    hoặc, tập trung đánh thằng Mugen để qua stage luôn, không cần đánh đám kia, nhưng sẽ mất skill point, tiền với item
    mà đập chết hết đám boss trong stage này cũng chẳng quá khó khăn gì cả đâu =.=
    http://en.wikipedia.org/wiki/Dangaioh

11. namcan292

namcan292 Youtube Master Race Lão Làng GVN

các pác cho em hỏi super robot war có phải là trò cực kỳ cũ mà ngày xưa chơi trên Ps 1 phải ko ? trò này chơi trên PC đc ko hả các pác nếu đc thì cho em xin link dow với cách cài tiếng anh thì tốt

Thanks
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    super robot war trò này chơi trên PC đc ko hả các pác ? chơi đc các pác cho em xin link dow với cách cài đặt luôn tiện bản nào tiếng Anh thì tốt

Thanks

12. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

ko có pc
    chơi pc = giả lập
    google.com

13. OMGX

OMGX Mario & Luigi

Cũng không đến mức google đâu. Vào topic SRW info xem phiên bản nào chơi trên máy nào, sau đó vào box giả lập nghiên cứu cách giả lập máy đó, cuối cùng vào topic download down game về dùng trình giả lập chiến thôi. Lúc đầu tớ cũng vậy đấy

14. arronk

arronk Youtube Master Race

làm ơn cho mình xin pec cheat giả lập ps1 mình tìm trên gôgle.com hoài mà ko được

15. arronk

arronk Youtube Master Race

mình có pec cheat database editor2.0 của anhuy gửi rồi mà ko biết xài ai làm ơn chỉ mình để cheat con neogranzone trong srw@ gaiden chơi ^^! làm ơn chỉ dùm nha mấy bạn, cám ơn nhiều

16. khigiahn

khigiahn Youtube Master Race

cho mình hoi là có cheat cua Super robot 4 chơi tren gia lap snes roi thi làm the nao de dung nhi minh add vao phan cheat roi nhung ko dung duoc ban nao biet chi gium minh cam on nhieu

17. miccoli

miccoli Youtube Master Race

pro nèo tốt bụng chỉ dùng em cheat OG2 (GBA) mech & pilot dc hok? ::)

18. OMGX

OMGX Mario & Luigi

Kiểm tra xem đã check cái Apply cheat chưa

Dùng code breaker nhá : http://www.gamefaqs.com/portable/gbadvance/file/922162/45803 down về, xem làm theo. Nhớ là phải nhập cheat vào phần code breaker, và phải nhập ENABLE CODE trước khi nhập những cái còn lại.

19. shun

shun Dragon Quest Lão Làng GVN

Có ai biết làm thế nào để deal damage (đánh trên 0 damage) bằng Basara trong srw alpha 3 không? Tui hóa kiai thì nó unlock sb mode gì đó nhưng đánh enemy chả thấy gì hết >_<

20. saphirine

saphirine Legend of Zelda

mấy cái chiêu hát đấy hình như chỉ tăng mấy cái chỉ số thui, còn muốn mất máu thì bạn đánh mấy con boss dòng đấy ý, nếu nhớ không nhầm có con boss có skill giảm 1/2 dam bạn dùng basara đánh là mất máu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.