[ Hội Họp ]- Custom Map Kiếm Thế Room 20 - Nơi Luyện Tập Và Giao Hữu Của [ ĐG ]

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi chi2daugau, 31/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuandhtm1

tuandhtm1 Mr & Ms Pac-Man

@Hana : Chuyện MA có thi đấu tôi đã pm boilu trước khi giải diễn ra và đã được boilu trả lời làm MA cứ theo luật mà làm miễn là không MA khi team mình thi đấu là được . Vì ngoài MA ra ai phát hiện MA sai luật thì sẽ xử lý
    Thứ 2 là : nếu 1 thành viên dis mất load game thì sẽ đánh 3-4 hoặc nhận thua . Cái này có trong luật thi đấu công bố trước khi giải đấu diễn ra .
    Thứ 3 : team hoàng gia thua làm trò gì bạn cho mình xem bằng chứng được không ? ? ? ?? ? ? ? ??
    Trích dẫn luật thi đấu .

P/s : Tôi ko Ma trận đó đừng focus tôi @@!

Chỉnh sửa cuối: 11/1/11
  2. Hanan

Hanan Mr & Ms Pac-Man

" Game 1 chúng tôi có người bị dis mạng ngay trước liên đấu 1 "
    Nguyên văn Chi2.
    Tui không xem trận này, nếu như đúng như chi2 nói thì trước LD 1 thì làm gì đã save ? Do đó cái này không thể tính như "nếu 1 thành viên dis mất load game thì sẽ đánh 3-4 hoặc nhận thua".
    Do đó việc start game từ đầu là hợp lý. Sao lại cho LD 3-4 nhỉ ? Ông nào MA trận này đấy ?
    Vì tui cũng làm MA giải này nên có đội thắc mắc thì tôi tham gia thế thôi, chứ chẳng rãnh focus ai cả.

3. .Bong

.Bong Youtube Master Race

Đúng rồi . HÔm đấy đánh Với HMS . Tôi là người bị dis mạng , vì chờ 10p ko thấy có mạng , nên nhờ 1 thằng viên khác vào bnoust đánh hộ nốt các trận đó . Nhưng khi nghe đc tin team tôi thua vì 0-1 , vì tôi bị đis thì công nhận là chán . Chẳng lẽ ko đc -bp lại một game mới với những hero đó sao , mà phải xử bọn tôi thua

---------- Post added at 19:07 ---------- Previous post was at 18:58 ----------

MA trận đấu đấy hài hước thật ;)) . Mình bị đis mạng mình thông báo trc ở hải phòng mạng đang chập chờn . Nên trêu bảo là : ae câu giờ để tôi đổi net =)) . AI ngờ ma tưởng thật xử team mình thua vì chơi xấu câu giờ . =)) . MÀ thực sự games đấy mình ko chơi mà bạn LiveLike5Hit chơi :)) , nói vậy để cho hiểu ko lại tưởng mình câu giờ thật , rút mạng đi đổi net =)) .

4. tuandhtm1

Theo MA AreKishi trận đó , thì bạn .bong dis mạng và cả 2 team chờ 30-40 phút không thấy đâu nên bắt buộc phải cho trận đấu diễn ra với số lượng thành viên DG 3 - 4 HMS . câu trả lời này đủ chưa ?

5. chi2daugau

chi2daugau Donkey Kong

Tôi chỉ đưa ra những câu hỏi đó thôi và không khiếu nại hay cũng không đòi BTC phải thế này thế kia. Tôi sửa lại cho câu của ban tuandhtm1 30-40 phút thành 3 -4 p thì chuẩn xác hơn đó =)) trò cười . Nếu mọi người không tin có thể làm những phép tính đơn giản. Trận thi đấu hum đó diên ra 3 game. 2 Game có replay thì phải, còn 1 game thì không thấy post replay. Các bạn có thể xem tổng thời gian của 2 replay được post lên web giải đấu rồi trừ đi khoảng 5 đến 10p giờ chết -> thời gian game 1 diễn ra và thời gian mà các MA cho la 30-40 hay là 3-4 =)). 19h25p bắt đầu game 1 -> 21h35p kết thúc cả 3 game. Có lẽ trò cười bắt đầu xuất hiện.

6. .Bong

bóc phét k đúng r :)) ban quesam à

7. tuandhtm1

Có đọc được chữ " Theo MA Arekishi trận đó " không . Có cần học lại đọc hiểu ko ? .

8. vietdungoooo

vietdungoooo Youtube Master Race

Hài vật, Queam bốc phét hay Arekishi bốc phét đây, hay là 2 thằng biện hộ cho nhau :))

9. chi2daugau

chi2daugau Donkey Kong

Tôi nói về MA thôi nhé, không liên quan đến ĐG hay HMS gì ở đây cả. Cho dù tôi nói đúng đi chăng nữa thì chúng tôi cũng không muốn đòi công bằng bởi vì tôi biết VNB : chân lý luôn thuộc về kẻ có quyền =))

+ Bạn tuandhtm1: có trả lời game 1 -roll, game 2 đổi team còn game 3 -roll tiếp. ( Nếu bạn không biết thì làm ơn bạn đừng có trả lời- biết thì thưa thớt còn không biết thì dựa cột mà nghe ) Còn nếu điều bạn nói là chính xác 100% theo quy định của BTC thì bạn làm ơn giúp chúng tôi " sử lý " những cái thằng ngu lại còn nguy hiểm cứ ăn nói tỏ vẻ ta đây nắm rõ luật. Nói 1 là 1 nói 2 là 2 nhưng thực chất lại ko rõ cái gì hết. Điển hình là MA trận đâu hôm trước. Game 1 -roll, game 2 đổi bên, game 3 team 2 đòi -roll ông ý bắt đầu game luôn =)) ( game 3 team 2 ko được -roll vẫn phải ngồi team 2 ) trò cười lần 1.

+ Trong thi đấu có 1 trường hợp rất là nhạy cảm. Cả 2 bp xong và nhận hero tầm 30s. Team 1 tạm dừng game chat all. MA ơi tại sao tôi không mua gì hết mà tôi lại có 120 gold =)) cái này thì chẳng ai có thể làm chứng được. MA chat all nói. Bỏ pause xem nào. MA nói chắc là lỗi map =)) thế là MA rmk =)) MA biết làm sao được là team 1 còn có 120 gold nhỉ ? Có ai làm OBS mà biết được play nào có bao nhiêu gold ko? MA thích rmk là được thôi có sao đâu =)). " chân lý thuộc về kẻ có quyền :)) Trò cười lần 2 .

+ Tiếp tục trả lời bạn tuandhtm1 về vấn đề chúng tôi phải afk để chờ thành viên vào thi đấu là do MA không cho phép thay đổi người chơi =)) trò cười lần 3.

Thật ra hôm đấy tôi rất ức chế với MA nhưng phải ngậm ngùi thi đấu! Nói thật 1 câu nếu là game solo thì tôi chửi thẳng thằng MA đó rồi xin thua còn vinh dự hơn. Nhưng đây là game đồng đội, không thể vì tính cách của tôi mà làm mọi người cùng nhận thất bại .

10. tuandhtm1

Tôi sẽ check với Arekishi và HMS xem nếu có TH game 1 -roll và game 3 ko -roll mà tự xử thì unset quyền làm MA của Area và ko được nhận thưởng Pre như thông lệ.

---------- Post added at 22:12 ---------- Previous post was at 22:10 ----------

đây có phải loại người theo đóm ăn tàn không nhỉ . Ko liên quan xin đừng xía vô . thân !

11. .Bong

Bạn quesam ơi . Nhưng nếu việc này MA sai thì bọn mình cần 1 câu nói từ MA quản lí trận DG vs HMT nhé . Nãy giờ toàn thấy bạn nói hộ MA đó thôi

12. tuandhtm1

Mình quản lý các MA giải này thay love_amd nên fai nói thế thôi !

13. mrtu17

mrtu17 Youtube Master Race

cái 120gold mình chưa bao h gặp thật. tại sao lại còn 120gold nhỉ khó nghĩ quá, ai nghĩ giùm đi.^^

14. voldemot2

voldemot2 Mr & Ms Pac-Man

bình thường vào nó cho 200gold mà,mình nghĩ ông này an gian làm gì co bug như thế,công tác quản lý của MA cũng hơi thiếu sót,

15. NoFearLoveAngel

NoFearLoveAngel Mr & Ms Pac-Man

à chuyện quá khứ ấy mà ^^ nhắc lại buồn lắm cơ

---------- Post added at 14:08 ---------- Previous post was at 14:04 ----------

Lại Câu Nói kém hiểu biết nửa bạn nói thần SCVG.QueSam thấy team DG đông quá enn6 gen tị à :)) Buồn Cười quá đi.Mình nói câu này team DG đừng buồn nhé Bong + chi2 hiểu mình rồi còn máy bạn khác làm ơn Nín dùm vìk hông hiểu biết.Clan SCVG còn đông hơn team DG bạn à :)) nghĩ DG không bằng 1 Góc của clan SCVG :))

---------- Post added at 14:09 ---------- Previous post was at 14:08 ----------

lại nửa rồi em biết Đẳng Cấp khác biệt chỗ nào không em mà nói team HoangGia anh thua thì để làm trò cười Thiên Hạ.chỉ có lý do chú em nói vậy Vì chú em thấy Sự Đẳng Cấp của team HG nên thấy gen tị Mong team HG thất Bại để có cớ cười cợt à Trẻ Con + Con Nít quá Chú em ơi :))

16. se7en2008

se7en2008 Youtube Master Race

Ai pro đẳng cấp kiếm thế giải thích dùm tui vụ này xem. Đọc chả hiểu gì cả =))
    Thế khi rmk lại ban pick như cũ hay ban pick lại bạn ?

17. vietdungoooo

vietdungoooo Youtube Master Race

cái gì mà ko liên quan
    VD nhé: có mấy đứa hội đồng ăn hiếp 1 đứa con gái, tui nhảy vào không cho đánh nữa thì có phải là ko liên quan ko xía vô ko??
    Công tác MA Kiếm Thế chưa dc tốt, tôi ko dc xía vô à, tui nói thẳng là bạn đấy vì bạn là MA mà, trách nhiệm tý đi

18. Un***able

Un***able T.E.T.Я.I.S

Nói chung MA trận ĐG - 32hs ( mình ko nhớ tên là gì ) diễn ra mấy hôm trước để lại mùi khá thối:

- Không biết luật chơi: MA phân vân giữa việc có hay không có -roll trong trận 3, để 2 team giằng co rồi SS mà không đưa ra quyết định rõ ràng.

- Khi mình ( DG.Chi.2 ) pause game vì lag và kêu lag để MA xử lý thì lập tức bị MA resume. Còn khi thành viên team 32hs pause game để kêu việc chọn hero xong còn 120 tiền thì MA chat-all để hỏi cụ thể..bla bla... ( cả hai trường hợp pause đều ko báo trước ) -> phân biệt đối xử.

19. NoFearLoveAngel

NoFearLoveAngel Mr & Ms Pac-Man

nè Live sao cậu thiếu hiểu biết thế -roll thì chỉ 1 lần rồi 2 team sẻ chơi trò Bóng Bàn với nhau còn game 3 không -roll nửa cậu à
    Còn vấn đề MA làm việc của trận đấu giũa 2 team thì hãy để những thành viên 2 team đó xử lý Không có trách nhiệm gì mà Xen vô ok.xen Vô để được lợi gì thế Live hay là....là :)).Thôi Tái bút xoán bạn Live nửa :))

20. tuandhtm1

Đây đây không cần cãi nhau nhiều !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.