Hội psp đà nẵng vào đây nè!

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi cuki90, 21/9/08.

1. giahuypro

giahuypro You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

vâng đúng rồi anh ...........................................................................
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    con psp em chưa hack có ai hack dùm ko hay đem tới xuan vinh anh nào đi với em

2. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

hack may' ma` 250k......... phang cái ghế vào mặt nó đi em >"<.........nhà em số mấy rảnh thì chiều mai anh chạy qua nhà em, rồi 2 anh em mình đi luôn :D
    .

.
    Bác có thể đi thoải mái, nhà em hiện tại có 2 cái PSP :D, có gì em cho bác mượn tạm :D

3. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

0oo00oo0:nhà bác có tới 2 cái psp lun à,giàu thế hở bác!
    Mafia:rủ thêm mấy đứa con gái nữa,bác cố gắng phát huy đê:x,
    Tình hình là còn 2 ngày nữa,các bác cố gắng sắp sếp mà thi cho đúng giờ ná:-*
    Mình cũng xắp thi giữa kì rồi::(,nhưng mà đi thì vẫn cứ đi thôi:'>
    À mà cho mình hỏi cái ni,minh chơi game psx kìa down game trong forum,down 5 trò mà mới chơi được 1 trò,mặc dù đã chỉnh tất cả các pops,nó cứ báo là "the game could not start" CA00000005

4. [S]ting

[S]ting Donkey Kong

Gần đến giờ G nên topic nóng nhỉ, xuất hiện thêm mấy thành viên mới. Chiều chủ nhật anh sẽ mang theo máy ảnh chụp rồi cho chú mafia post ảnh lên.:D

5. [S]ting

[S]ting Donkey Kong

@Mafia: Cảm ơn chú mi đã đề cử nhưng anh cái này phải đợi ý kiến mọi người:D. Mà chú mi dẫn theo gái thì em đó nên biết về psp nha dễ nói chuyện ấy mà :D. Với lại đừng rủ em xinh quá không mấy thằng nó lại không tập trung.

Tình hình thì mem không nhiều nhưng mà chưa gặp mặt nên tớ cũng lộn tùm lum rôi ::). Mong tới ngày off để biết anh em.

Đã chép game của chú mafia về đã test qua cũng nhiều game khá. Mà anh phát hiện chú mafia còn có cả game h... :'>. Không biết chú mi down về đã thử chưa :D

@Cuki90: máy chu firm mấy? Poploaders gì? Máy anh xài firm 4.01 hồi sáng vào test thử mấy game psx thì cũng bị cài lại cái poploaders cho firm 4.01 là okie :D

6. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

một cái của iem còn 1 cái iem mới lấy về crack cho con bạn..... mà con này xấu với ú :D.......... lại hok biết gì về game ( thế mà máy này đi kèm với Grand thief auto nó cứ xách ra chém người ầm ầm >"<) nó có cái máy này cũng hên lắm .... chị nó trúng thưởng bên Pháp rồi gửi về cho nó :|

7. leejun308

leejun308 Donkey Kong

Các pác chuẩn bị đi off đông dủ nhá... Pác Mafia rủ thêm mấy đứa kon gái đi nữa nhá pác ;))... Pác Mafia ơi cái thẻ nó cứ bị quài lun ák pác :((

8. leejun308

leejun308 Donkey Kong

Cái ông MAfia nhà mình ko bik đy đâu màh sao ko thấy vào spam nữa nhỷ ;));;)

9. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

ngày mai dù trời mưa thì vẫn đi off đông đủ nghe các bác >"<......... đừng có thấy trời mưa rồi ở nhà hết đó nhá :-s

10. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

có lẽ đang bận cù thêm mấy em nữa :D

11. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

ting:máy em dùng 4,01m33-2 dùng pops của FW này lun,nhưng mà em đã bít nguyên nhân rồi,do ko cop kèm theo file key,mà chỉ có cop file EBOOOT:D,hôm qua đem hết game psx ra chơi,ặc,sao toàn game dở!bác bít game psx nào hay,giới thiệu em ví,em down cái game 10d trong forum mà sao thấy dở quá!
    Tình hình là mấy bữa ni trời mưa,nếu chiều mai trời có mưa thì vẫn đọi áo mưa mà đi nhá các bác,nhớ xem cái psp,coi chừng nước mưa vào cái la ngu lun::)!
    À hồi trước khi ko bít down game,mình hay đi mua đĩa ở quán gần trường,bi giờ xem lại cung nhiều lắm,cỡ 20 cái lun,đĩa DVD có khoảng 4 game psp,nhưng mà hồi đó mua đại nên ít game hay,nhưng mà cũng nhiều lắm,các bác thấy có cần mình đem theo ko!

12. leejun308

leejun308 Donkey Kong

Pác cứ đem theo hết đy cho anh em nó nhờ ;;)

13. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

thì đem lên, rồi xếp đống PSP của anh em mình lại, chụp tấm ảnh cho hoành luôn ^^!
    .

.

mang hết lên đi bác, có gì share anh em thằng cái đĩa :D

14. mafiaboylay3

mafiaboylay3 Legend of Zelda

_tình hình là chìu nay lên đi học sẽ chạy qua lớp kia rủ thêm mấy em nữa:D chẳng biết được ko
    _game h... là game ji` anh ting em ko biết vì chưa chơi,nếu có trong đó thì chắc down rồi nhưng mà chưa kịp chơi :D
    _rồi mai là giờ G đến các bác đi đông đủ,đngs giờ(nhắc lại lần chót)
    _tình hình nữa là mấy ngày nay bận học quá, ko có thời gian vào đây post bài:D
    _viết đến đây thì nghĩ lại rồi,rủ thêm mấy em đi chẳng biết ji` về PSP ngồi nói chuyện ko sướng,với lại hình như PSP chẳng phải chủ đề của các em ý,các em ý ddi theo chỉ để xin game thui,xong rồi lại phải galang trả tiền cafe cho các em ý nữa chứ :)) --->ko rủ đâu mệt lém :D:D
    _rồi xuống en cơm,có ji` mai gặp nói chuyện típ :x

15. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

thế thì bác nói truớc với bọn nó là anh em mình chơi kiểu mỹ :D....... cứ rủ nó đi đi bác :D............thử có ai đuợc đuợc giới thiệu cho em với :D

16. hoanthien92

hoanthien92 T.E.T.Я.I.S

hí hí mai là tới ngày off rùi zui ghê :hug:

17. cuki90

cuki90 Legend of Zelda

Hehe,làm gì mà mê gái thế hả bác oo0..;;),mà nếu rủ mà nó ko đi thì thôi!lên bọn nó ngồi nghe chứ có hiểu gì đâu,mà chủ yếu của buổi off này là anh em gặp mặt để mà chia sẻ kinh nghiệm,nếu có rủ thì rủ em nào mà ........ấy.chứ đừng có rủ mấy em.......!:D

18. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

hok phải là iem mê gái......... mà là em thích có............ gái đi cùng thôi :D..... Mà thôi kệ có cũng được hok có chả sao :D.....

19. leejun308

leejun308 Donkey Kong

anh Mafia cứ kiu thêm vài gái đy đy anh;;)... e là e còn nhỏ chưa bik iu :))

20. 0oo00oo0

0oo00oo0 Donkey Kong

bác mà chưa biết yêu em chết liền =))