Hỏi: RUNAWAY

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Gouki, 26/12/03.

1. gỉlmegame

gỉlmegame Youtube Master Race

đúng rồi đó bạn cho mình xin vái save sau đoạn đó đi mail của mình là adventer2003@yahoo.com ,Cám ơn trước nhe :'>

2. I_LOVE_GAME511

I_LOVE_GAME511 T.E.T.Я.I.S

Hu hu! Bác Allone không hỏi tác giả mà đã cho lên ----> Qui vào tội ăn cắp bản quyền :p :p . Bác phải trả em 50% phí hoa hồng nghĩa là 4 USD, không thì cho mấy thằng xã hội đen đến xử đấy :cool: :cool: :cool: . Bác long đừng phạt em nhé, em có chat chit đâu. Em hướng dẫn bạn heheduy mà:

Gửi file đính kèm ở ngay chỗ " Thêm tuỳ chọn phụ " trong bảng trả lời của gamevn, bạn sẽ nhìn thấy "File gửi kèm" và ấn vào cái "Quản lí file gửi kèm", rồi gửi file lên. Runaway này dài 6 chap, không dài lắm, bạn có thể xem hướng dẫn ở đây:
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=66955
    Bài này do tui viết, hoàn chỉnh rồi, không lo, làm theo như thế là xong game. Có gì thắc mắc hay góp ý post luôn vào đây hoặc gửi về email là được!! #>:)

3. heheduy

heheduy Mr & Ms Pac-Man

xin lỗi gỉlmegame chua gửi đươc cho bạn zì nha mình ko nối mang ,tìm mây' cửa hàng nét gần nhà thì ko có ổ đĩa mềm ,bạn đơi mấy bữa nữa nha !Chiu. khó zậy.

4. StephenK

StephenK Donkey Kong

Tui cũng bị out ngay đầu chapter 6. Mấy người bạn gửi cho các file crack, save qua đoạn chuyển cảnh mà cũng không làm sao vô nổi. Tức ơi là tức. Từ chapter 1 đến 5 tui chỉ chơi trong vòng 2 ngày, đến khúc đó chơi không được thì mất ăn mất ngủ cả tháng trời để tìm cách khắc phục. Cho tui hỏi cái lỗi đó là do xài đĩa trên thị trường phải không ? Bây giờ mua đĩa gốc luôn thì còn bị không vậy ? Mà bỏ cũng lâu lắm rồi, gần 1 năm có à. Tiếc thiệt !

5. StephenK

StephenK Donkey Kong

Quên nói là game Runaway :P
    Còn Syberia I, II cũng pass lâu luôn gòi. Đây là 1 trong những game tui thích nhất.
    Hiện giờ đang chờ DreamFall , phần 2 của Longest Journey, sẽ ra vào tháng 9 năm nay. Ai có cùng sở thích thì bàn với tui nha ^ ^

6. luky89

luky89 C O N T R A

Vậy là cái này u cũng bị à, mình chơi lâu goài, tưởng disk bị hư nên đổi liên tục, chán chít ai dzè cũng có người bị giống mình >_<
    Có nghe báo nói đến phần I & II nhưng phần I còn chưa được nếm thử nữa là (ra ngoài hàng đĩa thì ai cũng nói lâu goài nên ko còn disk đóa nữa...Chán >_< ) bi giờ đợi phần II cũng được nhưng ko bít cốt truyện nó như thế nào, chắc đi giống Syberia StephenK nhỉ !!!! :p

7. gỉlmegame

mình,chờ,bạn,nhe.Cám,ơn,trước,nhe
    Thông,cảm,cái,phím,spacebar,của,mình,nó,bị,hư

8. noname_nonick

noname_nonick Youtube Master Race

tớ mới chơi đến đoạn mà theo walkthrough thì fải vọc để làm cho cái mô tơ của thằng Joshua họat động ( cái mô tơ của cái thằng đeo kính đội cái mũ ngớ ngẩn, mặc bộ quần áo ngớ ngẩn ở sa mạc ý! Trong chap đi tìm làng Hopi ) . Nhưng mà tớ dò mãi chẳng thấy cái mô tơ đâu cả TT___TT . Dập ghim cái dây thì nó cũng ko dập. Cái mô tơ ở chỗ nào ý nhỉ?

9. gỉlmegame

cái moto là chỗ có cái xe gắn máy ,với lại cái máy bự đó,bạn hỏi thằng Joshua nó sẽ yêu cầu bạn tìm cái mỏ lết rồi nhiều thứ khác nữa rồi xăng ,bạn phải láy đoạn dây ở cái xe cũ kế bên ngân hàng hay nhà tù gì đó mình wên rồi ,xong bạn lấy cái Stamp .. mà tìm được trong nhà băng đập dẹp ra rồi đưa cho nó ,nó sẽ yêu cầu bạn đi lấy xăng để đổ vào xe,bạn thử lại hen ,lâu rồi mình ko nhớ lắm

10. noname_nonick

noname_nonick Youtube Master Race

nhưng mờ khi mà mình thử combine cái dập ghim ( lấy trong nhà băng ) mí cả cái dây lấy bên cạnh cái xe bò kế bên ngân hàng nó cũng ko dập! mà dùng chuột dò cả màn hình cũng ko thấy cái motor luôn! hic hic. Vì cái này mà suốt mãi ko chơi được TT___TT

11. heheduy

heheduy Mr & Ms Pac-Man

cần wé gì ,tui mua đĩa 7nghìn/dish mà choi ngon ơ ,nghĩ cũng thấy mình may thật .

12. nguy0291

nguy0291 Youtube Master Race

Vậy thì post cr*ck lên cho anh em đi. Tui mới down về bằng torrent mà khi install xong. Vô cái đoạn Brian giới thiệu thì nó cứ lặp đi lặp lại. Không thể vào game được.

Nếu ở VN thì chạy ù ra cửa hàng đĩa. Đằng này ở nước ngoài thì chít luôn. Mà các bác bít bên đây nó bán cái đĩa như thế nào rồi. Gần bằng cả tuần lương. Cám ơn nhiều.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ông heheduy có cái cr*ck tốt thì cho tui xin nhé. Post lên đây hoặc gửi bằng yahoo được hông? nttphong_1101@yahoo.com.vn

13. Harley Quinn

Harley Quinn Sonic the Hedgehog