Hỏi: RUNAWAY

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Gouki, 26/12/03.

1. black_jack

black_jack Youtube Master Race

Món đồ đó lấy ngay trong căn nhà mà mình bị nhốt ban đầu, nó ở chỗ cái tủ, để ý kỹ mới thấy.

2. black_jack

black_jack Youtube Master Race

Bạn nào có fix chapter 6 không, sau đoạn phim "lên đồng" là bị out ra ngoài win luôn.

3. Allone84

Allone84 Dragon Quest

3www gửi dùm cho tui hướng dẫn Runway bằng tiếng anh cũng được vào hộp thư allone84@yahoo.com.
    Cảm ơn 3www trước. ;;-)

4. Harley Quinn

Harley Quinn Sonic the Hedgehog

lấy faqs làm gì--mất thời gian ra--nếu không qua được đoạn nào thì post lên trên này bà con sẽ giúp<----BXM đang viết hướng dẫn cho game này(sơ lược thôi)nên có gì bạn cứ hỏi-thế ha ;;-)

5. Allone84

Allone84 Dragon Quest

Tui đưa cho thằng gì cái cờ lê 10 rồi ,giờ nó đòi xăng,tui hỏi thằng đang dùng đèn xì thì nói bảo phải đổi cho nó cái gì ý, 3www giúp tôi qua đoạn này với.
    Cảm ơn trước.

6. Harley Quinn

hic...hic...người ta quên mất tên mình mất rồi<----thế gian còn lắm người hay quên thế :((
    Bây giờ bạn phải lấy xăng cho chiếc xe máy đó....quay lại chỗ thằng statun...nó có xăng như phải có cuộc trao đổi----bạn có để ý thằng đó thích vmấy viên đá hình dáng kỳ quặc không--hãy lại chỗ bà phù thuỷ nhặt viên đá chỗ cái giếng--lấy cục gạch chỗ thằng statun đó để mài nó--tiếp theo gắn cục hổ phách--tên nó là ..........Amber đó<----nó sẽ cho bạn can xăng...việc tiếp theo tìm cách pha 1 lít nước+40cc xăng mới dùng được....biết thế đã ha ;;-)

7. PhucLee

PhucLee Youtube Master Race

[-o< mèm ơi ai có cái save qua cái lỗi của chapter 5 không nà ....gui email cho phuclee đi..phuclee83@hotmail.com cám ơn trước nha.

8. Harley Quinn

không nhớ cụ thể cái nào<---down hết về nhé :p-nếu bạn tìm được cái trailer thì cho BXM cái save đoạn đó nhé ;;-)

save 2

save 1

save 3

còn cái này là crack ngon lành từ màn 1 đến màn 6 nè(lỗi đoạn tìm traler thôi dùng tạm nhé :p)

9. fdthung

fdthung Youtube Master Race

tôi chơi đến chapter 6, khi đi vào Johnny's Trailer thì bị văng ra Windows, đã sử dụng cả 4 fix trên đĩa CD mà không được vậy ai biết cách sửa chỉ tôi với. Nếu không gửi cho tôi file save sau đoạn đó vậy.
    Xin cảm ơn trước!
    email: fdthung@yahoo.com

10. Harley Quinn

đóa đóa<----ai chơi hết rồi thì cho người khác chơi với BXM đang chết dí chỗ đó nè :((
    @fdhung:bạn có đĩa 4 fix--->có thể upload crack nocd lên trên này cho pà con không :-/

11. Ichidaro

Ichidaro Mr & Ms Pac-Man

Rồi làm sao mà pha xăng hả BXM chỉ giùm luôn thx u very much much....

12. Allone84

Allone84 Dragon Quest

Trả lời Ichidaro:
    Khi thằng đèn xì nó cho bạn xăng nó sẽ cho bạn thêm một cái chai,2 ống thuỷ tinh 3l,5l ,nhưng xăng của nó cần phải pha thêm như BXM nói.Đầu tiên bạn lấy đầy bình nước,đổ xăng vào lọ vào lọ 5l,rồi đổ xăng trong lọ 5l vào lọ 3l,còn lại 2l trong lọ 5l.Đổ xăng trong lọ 3l vào can xăng,rồi đổ 2l trong lọ 5l vào lọ 3l.Bây giờ bạn lấy xăng đổ đầy lọ 5l,rồi đổ sang lọ 3l,như vậy ở lọ 5l giờ chỉ còn lại 4l đủ yêu cầu pha với nước.Giờ thì bạn đổ 4l đó vào cái chai và cho nước vào đó.

13. Ichidaro

Ichidaro Mr & Ms Pac-Man

Rồi làm sao mà kiếm được map dzậy??? Tui không kiếm được cái gì mà để mở bõ cũng như không biết làm sao cho cái cục bự tren gác của Saturn hạ xuống....xin u mách nước giùm......xin đa tạ!!!!!!

14. Harley Quinn

đầu tiên nó có một cái xô trên máy bắn đá đó--bạn phải bắn nó trước---sau đó bạn kiếm cái mũ của joshua cho statun---nó sẽ bỏ đi tìm đá---bạn mới sử dụng được cái bảng điều khiển trên cái cột giữa nhà---ấn nó 2 lần thì phải nó sẽ hạ bức tượng đó xuông--xong bạn lại bắn cái máy đó một lần nữa.
    Để mở cái két sắt bạn phải lấy được cái ống nghe trong phòng giam ở sở cảnh sát--dùng nó lên cái két sắt<----bạn vặn linh tinh sao nghe cạch một cái thì dừng lại--sau đó vặn theo chiều ngược lại thì sẽ tìm được con số tiếp theo ;;-)

15. Ichidaro

Ichidaro Mr & Ms Pac-Man

Không có kết qủa.Bắn được cái thùng sơn đi nhưng ko hạ được bức tượng đó mặc dù đã làm cho saturn bỏ đi.......còn cái gì đó chính xác là ở đâu dzậy???
    Tìm mỏi con mắt cũng ko thấy nốt luôn .....yyyyyyyyyy???????

16. Ichidaro

Ichidaro Mr & Ms Pac-Man

Qua màn rồi nhưng game bị lỗi hehhe thật là gian nan......thx BXM nhiều!!!!

17. Harley Quinn

@Ichiro:qua màn rồi hả :)) có tìm được cái trailer ở chapter 6 không---vượt qua được chỗ đó thì cho BXM cái save nhé ;;-)

18. fdthung

fdthung Youtube Master Race

19. Ichidaro

Ichidaro Mr & Ms Pac-Man

yes, nhưng mà không chơi tiếp được.Còn cái crack gì đó download về thì nó nói là eror..tại sao dzậy?? Làm sao để chơi tiếp theo bi giờ..... ah ah ah!!!

20. Ichidaro

Ichidaro Mr & Ms Pac-Man

Cuối cùng thì chơi được rồi haha copy từ đĩa ra thật là dễ dàng....