[Hỏi] Về công nghệ đám mây

Thảo luận trong 'An ninh mạng BKAV' bắt đầu bởi là lá la la, 21/9/10.

1. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

ông tham gia box từ đầu thì hỉu tại sao Kenshin điên tiết đến thế khi nhắc đến BKAV:|
    phải chi từ đầu bạn cũng đừng lồng lộng lên như thế thì cũng chẳng ai nói gì:|

2. lovely_ cat

lovely_ cat Guest

chết bạn kenshin rồi nhé, bị 2 người (hay 1?) liệt vào hàng thiện chiến rồi =))

3. kenshin987

kenshin987 Mario & Luigi

tôi nhớ ko nhầm thì tôi hỏi bằng chứng do đâu mà cậu đòi xì đểu antivirus khác ? như vậy cũng đc xem là ăn tươi nuốt sống cậu ư ?
    tôi yêu cầu cậu đưa ra bằng chứng cũng như lúc đầu lập box này bợn Sụp phọt của cậu hạnh họe mọi người , đòi bằng chứng test BK trước ném tạ nó ấy ( mọi người đã đem ra cho bạn ấy sáng mắt rồi )

cậu chả dây mơ rễ má gì đến cái đám nguy hiểm bên BKAVe mà sao mỗi khi đụng chạm đến vấn đề bằng chứng thì cậu lại giãy nảy lên như đỉa phải vôi thế kia ?
    cậu là sinh viên , đã là người lớn rồi , cậu hãy có trách nhiệm với lời nói của chính mình tí đi

cậu muốn rút lui " trong danh dự " , được thôi tôi chấp nhận
    miễn lần sau đừng post những câu thiếu muối nhé , ko tôi sẽ lôi lại cái chủ đề này mà hỏi bằng chứng thì mệt lắm đấy

hic !! mềnh làm gì nên tội :( -- có khi làm 1 :">

p/s: @Kai : ok , tôi sẽ ăn tươi nuốt sống bất kì những thằng não , thiếu muối nào vào post bài PR kiểu BKAVe tốt này tốt nọ , chê các antivirus khác đủ kiểu mà éo đưa nổi cái bằng chứng ra , có đưa ra thì lại là đồ cắt dán . thế nhé

Chỉnh sửa cuối: 3/11/10
  4. Funnnny

Funnnny Will Code Python For FOOD Moderator

Thằng Kaiser gì đó giọng của 1 thằng support nào đó nghe quen lắm =)) Thề luôn =))

5. gaconcr

gaconcr Legend of Zelda

.
    Thì là clone mà :-?? .

6. sefer1988

nghe câu này có thể đoán dc là clone gòi mà mod,hùi đầu lúc mới lập box nghe giọng này hoài:-"

7. Four

Four Mr & Ms Pac-Man

Thì ra bây giờ mấy anh sụp chơi trò clone,chả trách thấy vắng mặt hoài .
    Bao giờ hỏi về vấn đề mua key là mới ra =))

8. KaiserLisk

KaiserLisk Youtube Master Race

tớ ko có nghĩa vụ phải chứng minh bản thân mình là ai. tớ là tớ, ko fải là 1 ai khác. tớ hoàn toàn có cái đầu tỉnh táo, ko hiếu chiến, tớ luôn nhìn về 2 phía. giờ tớ hiểu vì sao 1 số bsnj bên Bkis ko trả lời, vì những câu hỏi của các bạn chỉ mang tính khích bác, nói đểu, và đại loại như làm sao dìm chết ng khác. các bạn có thể hùa nhau, bôi xanh bôi đỏ chữ lên để gây sự chú ý, hoặc giả có những ngôn từ gây kích thích ng xung quanh hùa theo mình. anyway, its not my business!!! Tớ đang học về CN điện toán phân bố, tớ chỉ mún tham gia học hỏi xem CN đám mây và CN phân bố khác giống như nào mà ngta dễ lẫn lộn làm 1.

OK, no np. Tớ bít sau đây lại có 1 mớ các bạn nhảy vào xâu xé. Enough, u win. Blah Blah Blah... Keep going on!

9. gaconcr

gaconcr Legend of Zelda

Clone trá hình ;)) wanna use english with GVN mems? Get ready to protect ur self when they throw sh*t at u (censored :">)

10. zootube365

zootube365 Mr & Ms Pac-Man

Ừ , cậu cũng biến đi được rồi đấy, xuất mấy câu văn hay chữ tốt xong lấy cái tinh thần dân tộc ra làm bia đỡ tạ tiếc là éo thể nào đỡ được , giờ ko còn gì để đỡ thì lại quay sang làm điệu "anyway, its not my business Enough, u win. Blah Blah Blah... Keep going on!" khó ngửi vãi Quảng

11. Funnnny

Funnnny Will Code Python For FOOD Moderator

Tiếng anh ầm ầm, nhưng mà những thuật ngữ nên để tiếng anh như grid computing với cloud computing thì dịch thẳng ra tiếng Việt luôn =))

12. lovely_ cat

lovely_ cat Guest

bạn đã nói lượn rồi thì lượn luôn đi nhé, đừng có quay lại ăn thua đủ nhé

tôi hoàn toàn có thể chứng minh đó cũng là hành động mà các bạn sup đang làm, bằng 1 bài của bạn ID 649 và 1 bài bên bk-zoom của bạn ID 692, cho nên tôi khuyên bạn nên rút lui trong danh dự, đừng có ở lại chịu đấm ăn xôi vì người ko quen ko biết, ok?

kết: ko cần reply lại đâu, bạn lượn đi cho tôi còn chỗ thư giãn :-*

13. FiretrUCK

FiretrUCK Mayor of SimCity Lão Làng GVN Sorcerer

Ném tạ đá đểu là phần quan trọng nhất của box BKAV , nên các sup đừng vì thế mà bất mãn;));));))

14. nazinguyen1

nazinguyen1 Donkey Kong

kể ra tạ ở box nào quăng vèo vèo vào a Q cùng đồng bọn, thiệt tình ko đỡ nổi các cậu ấy :))

15. sefer1988

mợ,có người kg mún rút lui trong danh dự,đến miếng danh dự cuối cùng cũng vất tuốt,h cũng blah blah blah như ai kia,thế mà mở mồm ra thì nói chữ,xin lỗi học hành dc tới mức nào gòi mà chém ghê thế,tưởng trên đây chỉ có mấy thằng "chỉ biết luyện game,cày lv" ah:-"

16. kenshin987

kenshin987 Mario & Luigi

ơ cậu ko hiểu tiếng việt àh ?
    tôi kêu cậu chứng minh lời nói của cậu cơ ?
    còn cái bản thân cậu là thằng ... blah.. blah nào thì xin lỗi tôi éo quan tâm

xùy xùy , tôi thấy bạn đang tự dìm chính mình thì có đấy
    nếu cậu phát biểu những lời này trong trạnh thái hoàn toàn tỉnh táo và bình thường thì cậu đi khám bệnh đi nhé , nặng lắm rồi đấy :-ss
    mà bạn chả là cái éo gì mà chúng tôi phải dìm , khích bác bạn [-x , bạn đánh giá bản thân hơi cao rồi đấy , đang học cách tâng bi àh ?
    vâng thưa bạn " chém gió éo biết ngượng " , bản thân cậu nó tàn tạ đến tồi tệ , thế nên cậu cứ yên tâm là éo thằng nào ở đây thèm mạo danh cậu đâu

thưa bạn " gà gió " , bạn bắt đầu xổ tiếng anh ra để khẳng định cái trình cao như cọng cỏ của cậu àh , nói ít ít thôi ko trình độ của cậu nó lộ hết ra ngoài , có khi đc vào wiki như bạn gà lửa thì chỉ có nước đổi nick khác or tếch mịe khỏi cái 4rum cho đỡ nhục đấy bạn
    khuyên bạn nhé - tiếng việt , tiếng mẹ đẻ của bạn , bạn đọc và hiểu còn éo xong nữa là ...... hay bạn éo phải người việt ?
    xin lỗi dùng từ " xâu xé " là chưa chính xác nhé [-x , dùng từ " phỉ nhổ " nó sát nghĩa hơn đấy

p/s: nếu cậu éo chứng minh nổi cái lời nói của cậu , thì ngày nào cậu còn lê lết ở cái box này thì tạ vẫn đón chào từng bài post của cậu đấy [-x

17. lovely_ cat

lovely_ cat Guest

thôi, bạn kenshin ơi, bạn ấy lại quay lại troll bây h X_X

18. kenshin987

kenshin987 Mario & Luigi

hic! thôi đây , kẻo có khi bài post sau nó xổ ra cả tiếng pháp , nhật blah blah .... thì khổ X_X , ko ngờ con troll này nó dai thế

19. nagini

nagini Mr & Ms Pac-Man

Thế mấy bợn súp chán gamevn rồi hay sao mà biết bao người trông chờ với đầy thắc mắc mà chả được đoái hoài thế nhỉ??

Hay các bợn súp chỉ chơi với các thể loại giả định?

20. gaconcr

gaconcr Legend of Zelda

Qua vn-zoom war, my lovers :x . Các supporter bên vnz kià :->

Chỉnh sửa cuối: 4/11/10