hỏi về resident evil 3

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi kỵ sĩ rồng, 23/9/05.

1. le_vanthao2003

le_vanthao2003 Donkey Kong

Heeeee lộ tẩy rồi,nhưng nếu dùng cheat chơi phần đó là ngộ nói thật đó còn cái đĩa thì trong đó đã có rồi mà,chỉ có 16.000 đồng thôi

2. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

mình nói thật là từ trước đến nay chưa dùng cheat nào cả ,cheat re2 thì mình có chứ ko xài ,còn re3 thì ko ,và chưa bao giờ dùng cả ,tự tay mình đi thì mới hay hơn ,cheat nghĩa là ăn gian ,chơi vậy ko thực lắm .

3. high summoner

high summoner Fire in the hole!

ặc ..thì ra là cheat .....chán .....công nhận RE3 cheat dễ thật toàn start là xong hehe mà có cheat thì cũng bt thui no cắn vẫn chết mà tui thấy cheat làm gì cho mệt ....re chủ yếu là hành động mà dễ quá còn gì hồi hộp

4. Hell Christ

Hell Christ Mr & Ms Pac-Man

u nói gì thế nghĩa của Cheat là ăn gian mà Thanh heheheh cheat thì dùng Re2 thui re3 cheat cũng dc cheat máu trong mẽchan là ok ^^

mình đang tính làm cheat nè các bác nghĩ nên cân có những cheat nào

mình tính dùng vài cheat của mấy trò hay thui và lập luôn CLB RE đó các bác nghĩ sao nhỉ ^^

5. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

Re nào cheat còn nghe được,chứ cái Re 3 quỹ ấy cần chi mấy cái Cheat chứ mấy bạn ;;) .
    Thà là Cheat Re 2 hay code vv...chứ cái Re 3 mà cheat thì.....lõm quá :D .

6. Hàn Mạc Tử

Hàn Mạc Tử Mr & Ms Pac-Man

Các bạn ơi cho hỏi cái ông già mà gặp Jill lúc đầu tại sao đang ở trong tủ mà lại chạy ra ngoài để bị zom ăn thịt ?Hay là ông ta đói quá ,vì mình thấy ông ta chết gần tủ lương thực
    Cái chết của ông ta 1 phần là do Jill thì phải (nếu jill o mở khóa thì bọn zom sao biết mà xông vào)

7. thanhdh

do thằng ông mập này ham sống sợ chết nên mới chui vào cái container ấy để trốn .cuối cùng đói bụng quá mò ra thì bị chết ,trước đó con cô ta cũng bị zombie ăn thịt ở ngoài này .
    cheat dịch ra là ăn gian ,vậy mà có web là purecheat nữa dó ;)).bạn có cheat nào cứ đưa ra đi ,mem cần lắm đó ,càng nhiều càng tốt ,

8. Hàn Mạc Tử

Theo mình thì cheat ở game re này cũng o cần lắm đâu mà cũng nên thử xem chứ nhỉ.
    Chứ chẳng lẽ chơi re 3 lại từ đầu lại bỏ ra vài tiếng để chơi phần kiếm tiền?

9. anhyeuem_6s1

anhyeuem_6s1 Youtube Master Race

Ê mấy bạn ơi cho tui hỏi 1 chút, cái tấm files đầu tiên của bảng chứa cac files ở đâu vậy.
    Tôi tìm hoài không biet nó nằm ở đâu mong các bạn giúp đỡ giùm.
    Tôi chơi Resident_3 trên vi tính sao về nước rồi không có phần chơi mới vậy.
    À tui cũng biết 1 số chiêu để giết con Nemesis, tui dịch được trong hướng dẫn tiếng anh, con Ne khi nó không cầm Rocket thì nó chỉ đánh tay phải còn tay trái dùng để chít chúng ta bằng cái vòi của nó.
    Mình chỉ cần chạy qua phía bên trái của nó là nó đánh không được nhưng cái này chỉ thực hiện thành công khi nó không cầm Rocket và chỉ ở mấy lần đầu gặp nó thôi.Cái vụ này thì tui xem hướng dẫn bảng tiếng anh mới biết được.Nếu ai biết rồi thì thôi còn nêu ai chưa biết thì tham khảo.

10. thanhdh

bạn có thể nói rõ hơn một chút được không ?? bảng chứa các file là sao ,mình lượm từng cái một sau đó nó tự cất vào nguời jill thôi ,
    nhiều đĩa dỡm .lậu của trung quốc không có phần này bạn à ,muốn chơi được bạn cài hệ giả lập ps1 cho pc mà chơi ,sau đó mua đĩa của ps1 là ổn thôi .

11. Solitude

Solitude Mr & Ms Pac-Man

Mình ngằy xưa chơi Re2 có phần cho chơi Rocker, sướng ơi là sướng

12. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

1 là bạn chọn phần Easy trước khi chơi Resident 2
    2 là đi chọn quẹn phần Extra-battel rồi có Rocket
    3 là chơi Cheat :D

13. Tinhchoobieuo

Tinhchoobieuo Legend of Zelda

hỏi gì kì thế, nếu đã lượm được các hồ sơ trên đường đi thì vào thùng đồ cá nhân mở mục files ra mà xem. Tui nhớ nếu chơi phần easy thì lúc đầu có 2 cuốn sách cho sẵn, nhưng nếu chơi phần hard thì không có.
    Còn việc đánh con NE, cần gì xem hướng dẫn. Cứ chết vài lần là có kinh nghiệm thui.

14. thanhdh

hai quyển sách ấy là hai quyển dạy về cách chơi .cách bắn súng ,láy đồ .check đồ và cách chế đạn dược ,thuốc súng ....quyển Game Instructions A màu xanh:
    Game Instructions A
    và Game Instructions B màu đỏ :
    Game Instructions B

15. Hàn Mạc Tử

Chắc là bạn chơi re 3 bằng win xp chứ gì ,nếu vậy thì đúng là o có phần chơi phụ đâu phải cài thêm chương trình hỗ trợ nữa.
    Về phần đánh con ne thì cứ việc hoàn tất phần easy rồi đi kiếm tiền mua súng rocket rồi bắn nó luôn khỏi cần chạy qua chạy lại nữa.
    Sẵn tiện cho hỏi cái phần kiếm tiền đó lấy mikhai đi thì tối đa dc nhiêu tiền vậy.Mình đi cao nhất cũng chỉ khoảng là 2021$ thôi

16. thanhdh

cái phần này chọn Mikhail là thượngu sách .bạn đi đuợc hơn 2k là giỏi quá rồi ,có người chơi được 2500$ ,có người 5000$ ,ở trong box mình đó thôi ,còn tối đa thì không biết .

17. Hàn Mạc Tử

Hình như dc 5k lận thì sao có cho dù bắn đầy đủ zom mà cách để tăng nhiều thời gian nhất là bắn zom liên tục.
    mình bắn liên tục trong vòng 5 giây :1 quả rocket cho ne(dv điểm), chờ 1giây bắn tiếp 2 viên shotgun(1.5 giây) vào con zom gần đó(dc điểm) ,chờ tiếp 1 giây lúc này thì ne đã dậy tặng nó 1 rocket nữa(dc điểm) ,nó tặng mình tổng cộng gần 200 giây nữa

18. thanhdh

[
    bạn đi sao hay quá hơn những 200o điểm ,chỉ cho mình vài chiêu đi ,mình đi khoảng hơn 1000 một xí thôi ,như vậy hạnh phúc lắm rồi .đạn ít quá ko thì ...

19. BS

BS The Warrior of Light

Bà con làm ơn cho hỏi Resident Evil 3 Nemesis ,chơi trên Win XP có được không vậy ::( ,sao mình cài vào rồi chạy đựoc chút xíu xong rồi nó đừng luôn ::( .Ai làm ơn giúp với ::( .

20. thanhdh

chà binhblv sang tận đây cơ à.:D
    chơi win chi mà chẳng được hả binhblv ,cái này là do đĩa bị lỗi rồi bạn à ,mà bạn chơi đĩa pc hay là ps1 giả lập nhỉ :-?