hỏi về resident evil 3

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi kỵ sĩ rồng, 23/9/05.

1. gamevn1986

gamevn1986 Mr & Ms Pac-Man

He he...thế là u không bít rồi ! Thế này nhé, u có để ý cây cột điện ngay trước mặt không, điểm mấu chốt là nó đó ! Đừng vội vàng bắn con sâu mà chạy xa khỏi vũng nước! Dùng súng bắn vào cây cột điện đó , nó sẽ đổ xuống .........mà điện gặp nước thì ....tèn ten ! Chú sâu đi tới và .....Thế đó !

2. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

hay quá !!!!!!!!một phát hiện mới toe .tui chơi re3 nát đĩa mà ko thấy chi tiết này ,.vì mấy bận đó ham làm theo hướng dẫn của game là '' ko nên lại gần cái hồ nước'' nên nghe theo răm rắp ,mà ko biết .bác phát hiện được chi tiết này tu vui lắm ! thôi tui về play lại lần nữa xem sao !!!!!!

3. thanhdh

xin lỗi vì gửi bài hai lần :
    hỏi lại bác gamevn1986 nhé ! nếu kill xong con sâu ,ta lại gần cái cột và bắn nó thì nó có đổ ko vậy !! trả lời nhanh nhé !!!!

4. gamevn1986

He, game mà ! Làm ra để chơi được, thử đi rùi bít ! ^ ^

5. oblivion

oblivion シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

tất nhiên là đổ rồi nhưng mà giết xong con sâu rồi thì bắn đổ cột làm ji` nữa
    90s +__+

6. valentine28

valentine28 Mr & Ms Pac-Man

Khi đang kill sâu("Hard"),tôi thấy việc này rất nhìu lần đóa ,1 là minh` bnaws đổ cái cột 2 là 1l át sau con sâu sẽ tự làm cái cột điện đó đổ à.Ko nên đến gần uh`?Giật điện đó bạn,tốt nhất kill nó xong trước khi cột điện đổ là đc.

7. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

:-/ Cái này tôi chưa biết àh nha :D .Giết con sâu(Resident 3) lần cuối ở nghĩa trang ấy hã?.Nhưng tôi có thấy cái cột điện nào đâu?.

8. ThiênSứTình

ThiênSứTình Youtube Master Race

no nằm ngay vũng nước đó u chổ đó có cột đèn xẹt xẹt lửa đó

muốn con sâu tự làm đổ hơi khó vì con sâu phải từ chân cột chui lên cây cột mới sập và aaaa k ccần hao đạn hihih

9. thanhdh

thế mình vô tình lại gần cái hồ nước ấy ,trong khi cái cột điện đổ rồi thì có bị điện giật ko thế hả mấy bồ!!!!!!!chết ko nhỉ !!

10. Trùm

Trùm Guest

0
    chăc chắn là bị điện giật rồi nhưng sẽ không chết đâu :D chỉ mất tí máu thôi

11. Tu_ThanX

Tu_ThanX Donkey Kong

Chết ngay tức khắc . Máu sẻ bắn lên như súi thịch văn lên như sông , nát như cám . Ôi mới nói xong mà đả thấy sợ rồi

12. gamevn1986

Chi tiết này tôi biết lâu rồi mà ! Xem ra nhiều người không để ý nhi? Hi..hi...
    Ai còn bí mật RE 3 nào không?? San sẻ cho anh em bít với !!

13. thanhdh

bí mật hả ! ko biết cái này có bí mật ko !!!!khi ta gặp ne trên cầu treo !!chọn phương án 1 thì nicholai chết > p/a 2 thì nó lại ko chết ! như vậy thì có vô lí ko cơ chứ !!!!!

14. oblivion

oài, mấy cái kết thúc mở đó thì chơi game lạ ji`
    như silent hill hoặc Dino Crisis 1 cũng thế mà
    vô lí ji` chứ, nhưng trong tất cả các game càng nhiều người sống sót bao nhiêu cũng là kết thúc cuối cùng +_+

15. trantronganh

trantronganh Mr & Ms Pac-Man

hi hi Chào mấy bác cho tui tham gia thảo luân với nhé.
    Tui chơi re3 cũng khá lâu nhưng chơi ở bản tiếng nhật nên khi về nước ko có cái ảnh nào à.
    Nói về con Sâu thì Trong game ta chỉ gặp 2 lân có đúng không các bậc tiền bối.không biết có ai đi mà chỉ gặp 1 lần không nhỉ :-/ tui có cách này mà ta chỉ gặp 1 lần ở nghĩ trang thoi.
    Đó là khi ta chạy đến đoàn tầu để lấy cái cà lê hay mỏ lết lần đầu tiên thì bạn không lấy nó mà bỏ quyên nó đi sau đó chay ra ngoài 1 đoạn rùi quay lai bạn sẽ sem một đoạn phim thằng "mikhai lau ko chơi nên ko nhớ tên nó là thằng bị thương ở trên tầu đó" nó đang bắn nhau vơi bọn room sau đó bạn lên tầu và lấy cái mỏ lết và đi bình thường khi bạn quay lại để khởi động tầu thì sẽ ko găp con sâu nào hết.
    nếu ai chưa sem cảnh đó thì cố gắng sem nhé :D.
    Nhân đây cho mình hỏi có bác nào co code của trò Biẹt động Anpha khủng long "biệt động long hổ" ai có thì cho tui nhé.
    Chúc các bác thàng công.

16. thanhdh

đây mới là phát hiện mới !! bác trantronganh phát hiện khi nào hay vậy ! theo bác thì ta về lấy bình nhớt ở up town rồi mới quay lại lấy cái cà lê rùi mở cửa trạm xăng hay sao !!!mới ko gặp con sâu đất !

17. oblivion

cái này thì tui biết từ đời nảo đời nào òi +_+
    còn trò khủng long thì 1 hay 2
    nếu cheat thì pó tay
    còn giải mã thì trò 2 thì hình như là không cóa
    còn trò 1 thì có 7 cái +_+
    trươc sau cũng gặp thoai tại vì chỗ gặp con sâu là chỗ ra tàu bắt buộc phải đi mà +_+

18. trantronganh

trantronganh Mr & Ms Pac-Man

thanhdh Bác chư hiểu tui nói à.
    Không có cái cà lê thì làm sao bác lấy được bình săng and nhớt à. lần đầu tiên đến đoàn tầu thì bác không lấy cái cà lê chạy ra ngoài theo tôi thì bác chạy đến đúng chỗ con sâu nó đục y' rùi quay lại lấy cà lê.
    có một điều đặc biệt ở chỗ đoàn tầu đó là ở chỗ cửa lên bác có nhìn thấy cái thùng màu đỏ điều đặc biệt là nó nằm chứ ko đứng như những thùng khác bác không được bắn cái thùng đó nếu bác bắn thì =0 à.
    Khi bác sem dược đoạn phim thằng Mikhai nó dùng chân đẩy cái thùng và đoàng một cái là bác thành công. :D

19. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

:D Cái cảnh đó tên Mikhai đẩy bình xăng thì tôi có xem.Đẩy cái bình xăng (nằm) vào bọn Zom và pằng,chết hết chứ gì.
    Nhưng tôi cũng phải giết con Sâu thôi.(chắc có lộn đây)

20. thanhdh

xin lỗi vì hỏi nhiều ! cái thùng xăng đó thì tui bắn được rùi !! ko cần gì thằng mikhail bắn hay đẩy gì đâu !! ko tin các bác về làm thử ! tui bắn một lần là nổ thôi ! ko xạo đâu ! nếu đứng gần mà bắn thì ko chết cũng danger !