Hôm nay bắt đầu phát hành phiên bản chính thức FIFA Manager 06

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi realmadrid_cf, 7/10/05.

1. realmadrid_cf

realmadrid_cf The Warrior of Light

nhà sản xuất mặc định là cài game ở ổ c: nhưng cài các ổ khác vẫn được ,chắc hẳn máy của bác cấu hình không đủ rồi ,đọc trong Readme thì đó chỉ là cấu hình đề nghị tối thiểu minimum thôi ,máy tôi cài ở ổ khác mà vẫn chạy ầm ầm

2. hoang_hiepsi

hoang_hiepsi Mr & Ms Pac-Man

xin loi bac realmadrid nhe'.
    Ca'i RAM cua mình ít wá, mỗi lần mở Art Money lên là treo máy. Tội nghiệp con RAm của tui , hic
    Còn cái edit thì mình đang tìm lại.
    hihi

3. realmadrid_cf

realmadrid_cf The Warrior of Light

bác Hoang_Hiepsi ơi ,ram của bác không đủ thì bác làm ram ảo cho nó bằng cách sau : click chuột phải vao "my computer"---> properties---> advanced---> ở Perfomance click Settings --->advanced---> virtual memory --->change--> initial và maximum size là dung lượng Ram ảo cần tạo ---> set ---> Restart --->ok ,máy sẽ lấy phần dung lượng ở ổ cứng bù vào phần Ram ảo đó ,tùy thuộc vào ổ nào còn thừa nhiều mà bác chọn

4. logan59102

logan59102 Youtube Master Race

Mấy bồ cho tui hỏi, tại vì tui đang du học ở Mỹ nên down được cái game là 1 điều khó khăn nhưng mè lại không có file crack. Xin hỏi anh em nào mua disk gòi vui lòng send crack cho em qua email logan59102@yahoo.com hay biết ở đâu down thì chỉ dùm hay làm sao crack.....
    Mong mấy bồ giúp dùm. Cám ơn nhìu nhìu :(

5. Rhapsody

Rhapsody Youtube Master Race

Bạn logan59102 vào trang gamecopyworld mà down cái mini image (khoảng 400kb) về tạo dĩa ảo mà chạy, trong trang đó cũng đã hướng dẫn chi tiết . Nhớ tìm total club manger 06 (tìm fifa manager 06 là không ra đâu).