Họp Mặt anh em ở TP HCM

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi Jacky Lion, 8/5/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. binl000

binl000 Mr & Ms Pac-Man

:o Chú không uống được thì anh em không ép, nhưng mà có ý định phá mòi anh em thì nghe buồn như con chuồn chuồn quá, mất khí thế quá :'> . Nhưng tui lại thích cái vế sau của chú đó nha. Đi mà có thêm girl thì còn gì bằng, cho chú phá mồi thoải mái lun, chịu chưa? ;;), nếu dẫn bồ đẹp thì còn có thưởng nữa đó :x hehheheheh . Cái này tui gọi là 1 đóng góp lớn cho box Speed (vốn chỉ tòn đực :D :D ), nhiệt liệt hoan nghênh chú. Có anh em nào hưởng ứng ý kiến của tui hong dzậy? ;;) ;;)

2. milano86

milano86 Donkey Kong

Dân speed ai cũng có bồ hết vậy sao. Tội nghiệp em, có mà ko biết giữ nên lỡ bay mất rồi. Mai mốt để dành tiền mua BMW 325i chụp em khác về. :D
    Còn địa điểm các bác quyết định đi nha. Có gì nhắn tin cho em bên YM: sky_line.enet

3. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

em nói đó ... thì đó là HTP2 trên đg 3/2 ... có thể đua online và lan ( có đá FF nữa ... em đang ghiền trò này ...)
    mới phát phiếu điểm ra .. .có 7.9 hà .. bị chửi tưng bừng là chửi lun hix !! :((
    lên HTP2 trên 3/2 hay là HTP trên Bùi thị xuân ..chỗ nào cũng đc ..nhưng mà chắc phải đặc máy wá... tại hơi đông

4. binl000

binl000 Mr & Ms Pac-Man

:o Gớm dzậy ????????? Chú 7,9 mà còn bị chửi xối xả đó hả. Chắc chú đang học trường chiên hay seo vậy ta. Hong bít room này chắc có nhìu người học giỏi lém hay seo đó ??????????? Tủi thân quá =(( =(( =((

5. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

học giỏi thì ch7a chắc nhưng có thể ai ch7oi cũng giỏi đúng không nè
    mấy bác nhậu mà không gủ tui à xấu thía ta

6. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

đã thống nhất và Jacky đã quyết định chỗ như sau:
    3h chủ nhật (22/5) tại quán cafe Xuân số
    230 đường Tân Phước f6 quận 11 (gần sân vận động Thống Nhất)
    sở dĩ Jacky chọn địa điểm này là vì quán cafe này ngon lại rẻ ^_^ gần đó có nhìu tiệm game Online cũng lớn để mọi người chung vui. Nhớ đến đông đủ nhé, số phone của Jacky nằm ở phần chữ kí có gì liên lạc nhé.

7. Tonythai

Tonythai One-winged Angel

Lolz đi cho vui sđt của pé là 0908566996 bữa đó lên chơi 1h xong đi nhậu :D để coi mặt mấy anh Mod box này sao

8. Jacky Lion

mod vdtducthuan bận công chuyện rồi kô biết có đi kô ? thôi dù ít cũng đi chơi cho vui bữa đó chủ nhật cũng chả làm gì

9. binl000

binl000 Mr & Ms Pac-Man

:hug: Chời ! Có 1 chiện quan chọng nữa là bữa đó tới cafe Xuân gòi thì seo bít ai là anh em trong room Speed. Tui nghĩ phải có dấu hiệu gì đó chứ ??????????? Có ai có sáng kiến gì không vậy ??????????? hehehhehehehhe :D

10. Heardless

Heardless シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Tiếc quá 3h CN tôi bận đi làm rồi ko đi được :whew: ,đành cáo lỗi cùng các bác ,ai có trách cũng đành chịu.Xin hẹn các bác cuộc họp mặc tới vậy

11. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

cho tui cáo lỗi luôn hen! mắc chỡ ghệ đi ùi mí bác thông cảm khi khác cái hen! có dzì dài bữa nữa cáo tội bằng 1 chầu trứng dzịt lộn dzị hen!

12. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Hết giờ rùi hay sao mà chọn 3 giờ chiều vậy bro ? Kiểu này chắc tui cũng theo gương mấy bác trên bỏ quá . Hẹn dịp khác nhé . Bữa đó bận đi học thêm Hoá rùi ( 12 mà chịu thui )

13. binl000

binl000 Mr & Ms Pac-Man

:o :o Chời chời .......... gay gòi các bác ơi. Room có mấy người đi đâu mà từng bác từng bác khiếu dzậy thì seo ?????????????? :-/ . Vậy ku sẹo phải hẹn lại giờ khác đi thôi. Cứ kiểu này chắc chít ........... =(( =(( =(( Chán ...........................

14. binl000

binl000 Mr & Ms Pac-Man

đã đưa .......................................................

15. binl000

binl000 Mr & Ms Pac-Man

đã đưa......................................................
    Tại cái mạng chán wá các Mod ơi......... :D

16. Tonythai

Tonythai One-winged Angel

Vậy cuối cùng mấy huynh có họp mặt ko vậy nói em biết để bữa đó em đi hay ko đi ạ :D

17. Jacky Lion

chán quá...kô ai đi thì thôi...dẹpX(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.