HOT HOT !!! Cách sửa tướng trong RTK 9

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi T2_2112, 21/6/03.

1. Fly

Fly C O N T R A Lão Làng GVN

ĐÁNH MAN DI CỰC KÌ CÓ LỢI!
    Sorry vì viết hoa nhưng tui muốn nhấn mạnh là man di là cái kho vô giá của Rtk 9. Tui lúc đầu có 5 vạn quân( 50000), đem xuống bụp bọn Shanyue lúc đó có 325000. Nó chỉ có tử thủ trong thành nên tui dùng Ram có siege 40, chỉ 1 tuần là nó bung, sau đó thu được 250000 quân rợ, cực kì có lợi mà mình không hề thiệt hại gì hết. Sau khi đánh xong cả nam man và Quang, hiện tại tui đã có hơn 1 triệu quân. Nhưng mà lương thực lại chỉ lên đến 1 triệu là dừng, không lên thêm nên tui phí mất rất nhiều lương thực. 1 Triệu quân mà lương không đến một triệu, thế mà vẫn dư xài, he he.

2. T2_2112

T2_2112 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Oán Man di luyện tướng là tốt nhất

3. Guest

nè bác T2_2112 ơi bác có biết làm thế nào cho tướng tạo có thể charge nhiều không , cn tôi cùng lắm chỉ chảge được khi ở trên thành mà thôi.

4. Guest

nè các bác ơi dùng MAN DI ngay từ đầu lợi cực nhưng từ đầu chỉ có 100.000 mống mà thôi , nhưng bọn này lại cực kỳ khoẻ .

5. T2_2112

T2_2112 The Warrior of Light Lão Làng GVN

To nam_tidus2003
    Thằng cháu ngốc nghếch của ta thắc mwcs gì cứ tới nhà ta mà hỏi post lên đây làm chi :twisted:

6. Guest

to vip_276 : đánh man di đầu tiên hơi khó thật vì nó đâu có để cho mình chạm vào thành nó nhưng lúc mình kéo nhiều đạo quân đi đánh thì nó khó mà dữ được thành . :arrow:

7. Guest

to T2_2112: này tên chú láo toét dám gọi ta là cháu hả . ta thích post thì post chứ sao bao giờ ta sẽ lên nhà mi ta phá :twisted:

8. kinhchau

kinhchau Youtube Master Race

cac bac oi, de choi RTK9 cung lau roi ma van khong tao duoc tuong, cac bac vui long chi de duoc hong.
    De da tao cac chi so 99 het roi, dung het cac skill point luon nhung cai nut mau xanh no van mo khong cho ok, cac bac lam on chi giup. Bac nao co tuong tu tao xin cho de xin mot con nha.
    Thank nhieu

9. Guest

nè bác Quang Truong tôi đã gửi thư lại cho bác rồi đấy mong bác hiểu được

10. best_king

best_king Mr & Ms Pac-Man

nam_tidus2003 à,ông câu bài cũng kín đáo 1 chút,lộ liễu thế không sợ sao?

11. tomhoangle

tomhoangle Youtube Master Race

Thôi anh em chúng ta qua đây bàn chuyện kẻo mấy tụi mod lấy búa ra đập hết môt trận luôn bây giờ :lol:

Leon, cậu có biết 3 cái số nằm ở phía trên war, int, pol, ldr là cái gì không?

12. fei

fei Mr & Ms Pac-Man

Có bác nào có thằng tướng xịn 1 tí thì gửi cho tui với . Tui đã làm đủ mọi cách nhưng ko thể tạo được tướng vì ko hiểu mình làm sai chỗ nào mà cái nút ấn đồng ý ko sáng lên để chấp nhận. Vì thế nên bây giờ tui phai đi xin tướng đây có ai giúp tui với.

13. fei

fei Mr & Ms Pac-Man

Quên đây là mail của tui có gì thì gửi vào đây nhé:
    tu109dhhh@yahoo.com

14. Athena_hy

Athena_hy Mr & Ms Pac-Man

mấy bác làm ơn chỉ giùm làm sao đánh tên tướng là tên việt nam zdô được vậy

15. jayxxx

jayxxx Mario & Luigi

chinese only.
    sau khi đánh chinese xong thì ra sửa file lại, ghi tiếng Vịt vào.

16. vip_276

vip_276 Youtube Master Race

CÓ AI BIẾT CÁCH SỬA CHO KHỔNG MINH XUAT HIỆN SỚM HƠN NĂM 207 KHÔNG NHỈ. XUẤT HIỆN VAO THỜI LOẠN 190 - 194 MỚI CÓ ĐẤT DỤNG VÕ CHỨ 207 GẦN XONG HẾT RỒI THÌ DỄ QUÁ MẤT CẢ HAY. AI CO THỂ CHỈ CHO CÁI ADRESS KHÔNG NHỈ !

17. vip_276

vip_276 Youtube Master Race

À MÀ QUÊN , BÁC NÀO CÓ DẠY SỬA TƯỚNG THÌ ĐƯA LUÔN CÁI ADRESS LÊN CHO NÓ NHANH, LẠI DỄ HIỂU CHÚ CỨ NÓI CÁI ĐẦU TIÊN Ở CÁI... CHẲNG HIỂU GÌ CẢ ĐÂU !
    MÀ CÁI ADRESS CỦA MỘT TƯỚNG HAY 1 THÀNH THƯỜNG HAY GIỐNG NHAU Ở PHẦN ĐÀU CHỈ KHÁC MẤY KÝ TỰ CUỐI THÔI NÊN MÒ MẤY CÁI CÒN LẠI NHANH KO ẤY MÀ ! VÍ DỤ TÔI SỬA KINH NGHIỆM CÁC TƯỚNG T-PHI, T-VÂN, Q-VŨ, LƯU BỊ ... LÊN 1000 HẾT MÀ CHỈ CẦN TÌM CÓ MỘT CÁI THÔI, CÒN LẠI LA SỬ DỤNG IQ ...

18. hutieumi

hutieumi Mr & Ms Pac-Man

\

tui cũng làm hoài mà cái nút xanh nó không lên, kì quá ? hay là có cái gì sai trong tên đây ? chỗ nào có help làm ơn chỉ giùm đi bà con

hutieumi

19. hutieumi

hutieumi Mr & Ms Pac-Man

À tui dùng thử big5 typing code giống như bà con hướng dẫn thì tạo được rồi không cần phải trả lời nhé ...Cám ơn nhiều

hutieumi

20. Unkai

Unkai Youtube Master Race

này, ông T2_2112 làm sao cho tướng mình tạo lại được tất cả các chỉ số skill đều 1000 vậy?