Hot hot !!!!! Cảnh báo dành cho các gamer lv cao !!!!!

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi MrBobby, 26/4/06.

1. yugioh!

yugioh! L0v3

chụp hình đi, mời qua làm chi, chụp rồi đăng lên coi nó bị chém ko, có mấy đứa chửi cũng có bị gì đâu, giống như tao, chữi quài :-"

2. ZzThanLongzZ

ZzThanLongzZ Mario & Luigi

Lại 1 con gà zo kiếm chuyện . Vui lòng xem từng trang trong topic thử có đóng góp ý kiến ko ?
    1/Đóng góp ý kiến
    2/ Chửi GM wá nhiều ,tui đóng góp ý kiến nhưng nó có chịu nghe đâu
    3/ Chửi luôn tui & chiến trnh bùng phát
    4/ Bạn ko có quyền gì kêu Mod close topic này lại
    5/ Mod sẽ close nếu như chửi bậy hoặc chat nhãm
    6/ Đọc từng bài post của tui rồi sẽ hiểu
    7/ Tui đã lập 1 topic mới về GMTS vn zô mà đóng góp ý kiến ,tui sẽ trả lời mọi câu hỏi của gamer
    8/ Thằng này ko có nổ , ko phải đại ca nhưng quen rất nhiều người
    9/ Nói nhẹ nhàng ko nghe thì sẽ có biện pháp mạnh = vũ lực đó là điều tất yếu trong cuộc sống
    10/ GM cũng là con người nên phải tôn trọng họ (vì bản thân bạn,các gamer , all people in world đều là con người )

3. honeyoi

honeyoi Youtube Master Race

ui' dao` me^t. may' bac' na`y wa'. chi? vi` bot ma` di tu` va^n' de^` na`y la va^n' de^` nan giai? roai` ba me. may' tha`ng admin tui. no' ko cho bot lay cai' gi` ma` le^n lev da^y chu*'.Ne^u' ma` cu*' cam^' chuo^t. thi` co nu*o*c' de^n' Te^t' Kongo mo*i' du*o*c. lev cao,ne^n ba^y gio*` gamer chung' ta phai? co ye^u ca^u` gi` vo*'i tui. Gm chu*' ne^u' ko chung' ta bie^t' de^n bao gio*` moi dc. lev cao.Ai do^ng` y' vo*i' tui gio* cha^n le^n na`o..heheheh.....cho it mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mp mpm p mp mp mpm

4. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

được, sống rất bản lĩnh , có nghĩa khí, tui thích người như bác đó , thôi top tại đây là được rồi bác ơi :D

5. an_saha

an_saha Youtube Master Race

@ ThayGhetAnhGhe va` những thằng bày bày đặt lên giọng dạy đời va` sỉ vả admin kha'c trong cái topic này : tuị bây im họng lại đi, lấy cái tư cách chó j` ma` chửi GM, tụi bây rủ nhau bot rồi thách GM block nick tụi bây hả, rồi bị block nick rồi lôi admin ra chửi hả, nhục như chó vậy mà cũng lôi ra khoe hả
    1: admin đúng là đôi khi có bắt sai vài team nhưng đa phần là bắt đúng mà thôi, ko bot NPC hay gate làm sao vào tù, ko lẽ nó đổ oan cho tụi mày àh , trách thì trách tụi bây bot lộ liễu wá mà thôi.
    2: admin va` GM cũng chỉ làm đúng nhiệm vụ của họ là thấy bot là bắt, tụi bây làm cái thá j` chữi, tui bây là ng, admin cũng là người, ko lẽ là thú hả, nếu vậy chắc tụi bây mắc bịnh hoang tưởng nặng rồi, đi chửa đi
    3: bản thân tao từ đó tới giờ dù rất bực mình admin chuyện server lag wa', nhưng chưa bao giờ nghi ngờ chuyện admin bắt bậy ở server tao cả, dek có admin mấy thằng hack acc hay hack,dupe item ai xử lý cho tụi bây, còn ở đó mà chửi, mk.
    cuối cùng, tụi bây có ngon thì đừng có bot, nếu bot thì có giỏi thì đừng để admin phát hiện, chứ đừng co' ở đó mà solo,bot là đúng hả, vậy chắc ăn cắp là nghề hợp pháp !!

6. ZzThanLongzZ

Có được thêm 1 người đồng tình rồi .Tui nói nhẹ nhàng phân tích cho tụi nó hiểu mà nó cứ chửi ko biết phải làm sao đây >.<

7. zenkychi

zenkychi Sờ phát (bị) ra ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

Mã:
    3: bản thân tao từ đó tới giờ dù rất bực mình admin chuyện server lag wa',
    tôi xin góp ý nếu đem so sánh server bay giớ so với khi chưa thu phí thì cái nào tốt hơn trước đây, ngay cả việc bắt son tăc cũng bi lag chứ đừng nói.
    còn bây giờ hả dis nhiều các bạn đổ cho lag à xin lỗi tôi đưa ra cái này nhá.
    bây giờ các bạn được quyền bot. bot nhiều exp nhưng tui thầy thằng đek nào cũng tham cả chỉnh delay cho thấp vô để rồi nó không walk --> phạm pháp --> block, mà mạng thì chậm nhưng thằng nào cùng delay vô rồi không theo kipk --> dis
    Mã:
    dek có admin mấy thằng hack acc hay hack,dupe item ai xử lý cho tụi bây, còn ở đó mà chửi, mk.
    cuối cùng, tụi bây có ngon thì đừng có bot, nếu bot thì có giỏi thì đừng để admin phát hiện, chứ đừng co' ở đó mà solo,bot là đúng hả, vậy chắc ăn cắp là nghề hợp pháp !!
    .
    đồng ý với u bot bị block thì dzam chụi có mà kêu trời ý

8. ZzThanLongzZ

Đúng ,sever trước khi đóng tiền do có nhiều người chơi ko biết bot , chỉ biết treo acc ,bi giờ wá nhiều người bot ,farm gà ........... nên sv laggggggggggg . Ko trách ai được đó là lỗi của những người ko có ý thức nên chúng mình chịu lây chứ đừng đổ lỗi cho Gm .tui thấy bất cứ cái gì thì cũng lôi GM ra mà chửi . Bực mình lắm , ko thấy được cái sai của mình mà cứ nói người ta sai , phải phục vụ cho mình là sao ? Nói nhỏ nhẹ như vậy có nhiều người ko hiểu còn chửi lại . Bênh vực cái nào đúng thoy chứ đâu phải là bênh hoài .

Thank zenkychi & an_saha đã góp ý chung với tui

************** ko phải chó nha đừng có nói điều đó , nếu nói điều đó thì hãy suy nghĩ là mày cũng là chó nên mới thây được tao viết cái gì .

9. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

ông mà nói nhẹ nhàng tui chết liền tại chỗ đó. nói như ông mà cho là nhẹ nhàng thì thiên hạ đại loạn hít trơn oài ::(

10. ThayGhetAnhGhe

ThayGhetAnhGhe Youtube Master Race

QUen rất nhiều người, mày nịnh nọt quá thì quen thôi. Tao nghĩ mày giống một thằng trong film Võ Đang II đó, có cần tao nói tên ko, cuối cùng thì nó chết thảm đó, mày thấy chưa

Tụi bây hùa nhau giỏi lắm, một lũ chó điên chạy rong trên đường, thi HK xong thì tao cho người tới chỗ tụi bây xin tí huyết

11. zenkychi

Mã:
    ông mà nói nhẹ nhàng tui chết liền tại chỗ đó. nói như ông mà cho là nhẹ nhàng thì thiên hạ đại loạn hít trơn oài 
    thế thânlong nói không nhẹ à bạn thử coi lại mấy bài viết đầu tiên của box coi xem thần long có nói gí wa đáng không hay tại mí thàng ... gì đó trước . hết
    mà sao không co + hp nhỉ có 9 hp sao đánh lôi đài đây trời :)

12. ThayGhetAnhGhe

Hèn chi hôm nay trời mưa to, có sét đánh nữa đó, set đánh mày đó ZzThanLongzZ, nếu ko chết chắc vì ông trời muốn mày sống để nghe tao chửi nữa đó. Giả giọng ngoan hiền hả mày, mày là cái gì mà "phân tích cho tụi nó hiểu", ngu bày đặt làm dân tri thức

13. ThayGhetAnhGhe

Tao nghĩ mày nên đổi nick là Thằng Lông đi thì hơn, một thằng lông lá như con thú hoang dại dữ giằng ngu dốt

14. zenkychi

ThayGhetAnhGhe <-- cảnh cáo 2
    Thầnlong <--- cảnh cáo 1
    nói có sách méc có chứng
    nhìn vào đây đủ biết ai trí thức hơn ai rồi =))
    nếu set đánh trúng thânlong aaaaa tia chớp xuất hiện tại việt nam nhớ bảo vệ việc thiện nha dùng tốc độ của mình bảo vệ nha tranh xa mí thằng .... ra

15. ZzThanLongzZ

Chiều nay anh đến nhà em, xin số điện thọai từ tổng đài 1080 nhưng hỏi ko có ai tên My hết.Bùn wá vác đồ chơi về .Cho anh xi địa chỉ thật đi chú em,giả gái làm gì.
    ko kiếm chuyện ,nhịn rồi mà vẫn chửi .anh đâu dám chửi em sao em lại chửi anh ? Anh nhịn em làm tới sao anh chịu được ,xin tý huyết thì cứ lại càng sớm càng tốt vì mấy hôm nay mưa hoài anh sợ ......................

16. mylove_not4u

mylove_not4u Youtube Master Race

Ũa thằng ThayGhetAnhGhe là conc hó nào vậy nói chuyện láo quá muốn lấy huyết không xuống tận chỗ tao lấy nè . tao chờ mà xuống lấy đó dám xuống mới nói nha anh mày thi HK xong rồi rãnh lắm mày muốn xuống lúc nào cũng được phãi ko anh em :))

17. boybuidoi

boybuidoi Youtube Master Race

Tao thấy mày thông minh wá=)), hỏi 1080 àh, tao đâu phải là một người nổi tiếng đâu mà hỏi 1080, tao cũng đâu phải là giàu có để mua nhà đứng tên đâu. Trời, thằng này chắc IQ gấp đôi Newton luôn wá=))

Tao giả gái làm đéo gì, con gái thì lấy nick kiểu con gái. CÒn mày, mày là ...pede đó, mày biết ko. COn người mà lấy nick là ThanLong, tao nghĩ mày là Thằn Lằn thì có=)). CHấm hết=))

18. boybuidoi

Móa, tức quá, lấy nick mấy đứa bạn chửi với tụi bây luôn,thử coi tụi bây chửi lại ko. Toàn là chó, tao nói đàng hoàng đéo chịu hiểu

19. ZzThanLongzZ

Cây muốn lặn mà gió chẵng ngừng . :whew: :whew: :whew:

20. boybuidoi

Xin lỗi Tuấn, nick này có bị OVer là do mình, nhưng hi vọng bạn sẽ tha lỗi cho mình