hot hot hot : Doom 3 đã ra mặt rồi đấy

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi ati9800, 1/8/04.

1. Arucard

Arucard Legend of Zelda

so whaddduuuup ?

U đọc kô kĩ , nhìn qua là biết lỗi crack rồi !
    chơi game ở vn ko biết cài crack thì ...... #:-S , bởi vậy mới kêu noob quá kó chỉ !
    jadlkjgldsjglksjdglkjsdlkgjsdlkgjlsđaglạgklsadjgklsadjglkádjglksdạgklsdjaklgjsđlgjslkgjsdkljglskdjglksdjglksdjgkljsdklgjsdlkgjsdlkgjsdlkgjlksdjglksjdglkjsđalgs

2. GenJunChi

GenJunChi C O N T R A Lão Làng GVN

Cũng chưa hẳn nó báo vậy là chưa crack , vài game crack rồi vẫn đòi cho disc dô mới chơi dc, VD như Zoo Tycoon.
    Nhắc chiện máy yếu máy mạnh mới nhớ con Alienware của tui đâu rồi ? điểm FM đâu ròi, down cái 2k3 gì mà gần tuần chưa xong dạ ? muahhahhahhahhahhaha

3. Kitan_cntt

Kitan_cntt Mario & Luigi

4. new_mpig4ever

new_mpig4ever T.E.T.Я.I.S

Up điểm cả mấy con X800pro, FX5900...gì đó lên futuremark cho tui coi với!

5. yd82

yd82 Youtube Master Race

Máy tui có Celeron 1,7G, 512 Mb Ram, Albatron GF4 MX480E1P , mà sao cài xong chạy vào game nó báo error toán loạn. Sau đó out ra ngoài. Các bác chỉ giúp em cách nào được không ? Hay cái Hard Ware nào không đủ vậy . Em muốn chơi quá mà ko được

6. skymaster

skymaster The Warrior of Light

trời cấu hình card MX mà đòi chơi doom 3 sao
    phải từ dòng fx trờ lên kìa (thsằng chơi còn giựt nữa là)
    muốn chơio phải tốn thêm mấy triệu mua còn fx 5900 ultra hay là dòng fx mới : xfx 6800 mới cày game này ngon rơ được
    còn không thì mua xbox mà chơi !

7. midorihibiki

midorihibiki Mr & Ms Pac-Man

Thôi tui thấy đóng cái topic này là vừa qua thảo luận mà bàn vì đang có mấy chủ đề mới vui lắm!chơi Doom 3 muốn chạy tốt nhuyễn thì nên mua con 6800 ultra với điều kiện main các bác có hỗ trợ vì card này hỗ trợ công nghệ Ultra shadow 2 cho độ sáng y như thật!thanks

8. GenJunChi

Ăn nói nhảm nhí gì dậy cha nội ? Đọc cái tên ultra shadow mà ko bít nó là cái gì sao mà nói là cho độ sáng y như thật ?

9. Yami Bakura

Yami Bakura Mayor of SimCity

shadow ultra là chức năng tạo thêm bóng củ mấy con vật á.... nhỉn real hơn nhưng con gefore 6800 GT 256 mb vẫn ko chạy nổi ultra vì tôi bấm scan hadware nó vẫn tơ3 lại high và mành hỉnh là 800X600 , nhưng tôi cố gắng chỉnh lên ultra thì mới vào thì cũng giật nhưng từ từ thì ko giạt mấy... và lên mạng mới biết, geforce 6800 mà loại 512 mb thì mới chạy được ...mai mốt chắc lấy doom 3 làm game thử hardware wá

10. yd82

yd82 Youtube Master Race

hehe tôi chơi được rồi. Cấu hình zậy mà cuối cùng lại chơi được. Tuy phải chỉnh Cấu hình thấp xuống. Tui để Medium, 800x600 chơi ngon ơ. Không giật đâu, thỉnh thoảng vào scene mới thì mới bị giật 1 ít thôi. Tiền ít, máy chuối thì chơi vậy thui. Tui lấy đâu ra $$$ mà chơi mấy con Fx rồi 6800 gì đó. Mắc lắm. Dù sao cũng cám ơn các bác, nhờ các bác bàn luận mà tui lên upgrade driver lên mới chơi được. hehhehe
    Công nhận game này chơi đã wá. Thỉnh thoảng giật bắn mình vì enemy hiện ra bất thình lình. Chơi phê quá;;;;;;;;;;;;;;;;;

11. new_mpig4ever

new_mpig4ever T.E.T.Я.I.S

Xài card MX trò chơi sẽ tự động tắt các hiệu ứng nhưng có lẽ người chơi bình thường cũng khó nhận ra, Doom3 hay ở chỗ đó á!

12. okl

okl Mr & Ms Pac-Man

ờ ờm, mấy bác nói nãy giờ tui ko tiếp thu được cái khỉ gì hết, nói chung thì cái kiểu copy crack thì tui làm nhìu rùi (tròkhác và trò này, ko phải ko bít), nay mỗi lần làm dzậy thì hiệ ra cử sổ "cannot locate disc 1 ", báo rằng phải insert disc 1 (dĩ nhiên là lúc đó đã có trong ổ rùi, dậy mới nói.

13. Yami Bakura

ok đây là file crack nè no cd ínert.. down về rồi copy vào folder doỏm ... bảo đảm good

Các file đính kèm:

14. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Ủa,bản của tui chơi nó có bắt fải đưa CD vào đâu,chắc cái crack cũ của bác là đồ dỏm rùi :]]

15. okl

okl Mr & Ms Pac-Man

ờ ờ, tiếc wá, ko được Bakura ơi, cái crack của bác cũng giống cái của tui, cũng cannot locate disc 1, sẵn đây cho tui hỏi, thỉnh thoảng nó hiện ra cử sổ hỏi debug program, hợc terminate program nghĩa là sao?

16. Yami Bakura

ok tôi hiểu rồi, chỉ có 2 cách 1 là fomat lại window, thứ 2 dùng system restore khảong 2, 3 tháng trưỡc, còn ko đưo5c nữa thì tôi ko biết ... ông cứ try đi bỏ lỡ game này thì uổng lắm đó

17. GenJunChi

Kụ taurent xài vid gì thía ? Gặp lỗi như thế là có thể do vid ko đủ điện do dây cắm xài chung với hdd hay là fan case gì đó, hoặc là lỗi ram. Ko thì cài win lại xem sao. Tui ko nghĩ cái system restore là kế hay đâu. Nó còn làm cho lộn xộn thêm nữa chứ chả giải quyết dc cái mốc gì. Bởi dậy tui lun deactive nó.

18. skymaster

skymaster The Warrior of Light

bàn tá lả lên , rốt cuộc số người chơi được trò này trên pc trong đây chả đếm được là bao(sợ là không có) thôi thì tạo 1 topic doom3 trên xbox là vừa :)):))

19. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Làm gì đã có trên Xbox hả bác,đợi khi nào ra đa,với lại nói đi nói lại thì cũng là 1 trò DOOM 3,có càn thiết fải lập 2 topic kô.1 là đủ roài,nhưng công nhận là trò này wá nặng nên ít người chơi được trên PC~~~>chán

20. okl

okl Mr & Ms Pac-Man

mấy bác toàn nói ngôn ngữ tin học ko à, kiểu này tui bó tay chân vì ko hiểu rùi. Thui dù sao cám ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ, mong các bác sẽ giúp đỡ..tiếp theo cách mà tui có thể hiểu nhất chứ tui mới gặp sự cố này lần đầu, cũng ko rành infomatic lúm, máy tui cũng mới mua năm trước : pen 4, card, directX cũng khá, win xp ,phew, mà trò D3 cũng đòi hỏi dữ wá, nào là latest driver lấy đâu ra ....phewwwwwwwwwww