hot hot hot : Doom 3 đã ra mặt rồi đấy

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi ati9800, 1/8/04.

1. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Ủa,sao tui nhấn Q mà có thấy cái gì đâu.Tui lấy được những thứ này rùi nè:
    plasmagun,pistor,sáu nòng,cưa máy,rocket,lựu đạn,hình như chỉ vậy là hết thui.Sau này còn nhặt được 1 khẩu súng bắn chất hoá học plasma cơ,mạnh cực,bắn 1 fát là cả lũ quái vật chết tan xác

2. Ono Yunichi

Ono Yunichi Donkey Kong

Ủa sao kỳ dzậy ta??Có lẽ bạn chưa lấy được cái con đó??Tui nhấn Q nó hiện ra hoài à.Nếu bạn đã lấy đủ súng thì từ phím số 1-0 là sài được hết đó!!

3. antiteacher87

Kô bít nữa,hình như còn thiếu đúng 1 ô bé bé thui,tên loại vux khí là gì dzậy bác

4. fantasya

fantasya Legend of Zelda

đúng rồi có loại vũ khí như vậy nhưng cái đấy về sau mới có cơ hình như là vũ khí cuối cùng dùng cái con đấy công nhận lợi hại khi mình bị bọn quái vật quây nó có hình tam giá khi bắn ra thì bay xung quay như quả bóng nẩy đứa nào vào là chết nhìn sướng vãi.Chắc bác antiteacher87 vẫn còn thiếu nó.

5. antiteacher87

vậy hả,tui tìm được cái súng cối bắn plasma đó,mạnh vãi luôn còn gì.Bắn 1 fát kô còn thằng nào luôn,nhìn xung quanh toàn là máu đỏ :))

6. chicken gamer

chicken gamer Mr & Ms Pac-Man

Nghe mấy bác thảo luận mà thèm wá nhưng cứ vào chơi là em lại bị đơ máy :(( (chẳng hiểu là tại sao nữa :-?). Mặc dù đã chỉnh ở medium thế mà vào trò mới đi đến chỗ gặp thằng đội trưởng là đơ ( có khi còn chưa đến được đấy đã đơ roài :((). Em đang rất thất vọng mong các bác nói cho em nguyên nhân. Cấu hình của em có thể chơi FC ở very high fe fé thì chắc ko phải là do cấu hình nhà em chứ.

7. fantasya

fantasya Legend of Zelda

chicken game card màn hình của bác là loại gì thế tôi nghĩ chơi được farcry ngon thì game này xơi cũng fải ngọt chứ máy tôi ram yếu xìu đã thế bây giờ thỉnh thoảng bị trục trặc xài con FX5600 chơi vẫn ok ở 800x600 bác nào có máy mạnh để khử răng cưa 8x ấy nhìn phê lòi mắt nhưng mà tiếc để thế máy tôi nó lại không chơi được.Bác chicken game đợi khi nào có bản pacth của trò này thì tải thử về xem có sao không hay cài lại win đi có thể không chơi được cũng do win đấy.

8. Ono Yunichi

Ono Yunichi Donkey Kong

Thật ra PC nhiều bệnh lắm,k0 bệnh này thì cũng bệnh kia!!Máy của Chicken chơi Far Cry chỉnh mức very high thì chơi Doom3 k0 có vấn đề gì đâu.Check lại directX,driver card màn hình xem sao??Hoặc có thể bạn thay đổi 1 thiết lập nào đó cũng làm cho game bị chậm đó.Như máy tui né,hồi trước bị điên ngay đến trò Hoàng Tử Ba Tư còn chơi k0 nổi nữa!! Thấy làm quái lạ nên cài Win lại chay ngon ơ hà!!Lâu lâu PC bị khùng vậy đó.

9. antiteacher87

ủa,bác có cái chữ ký ở đâu hay thế,chắc là bạn gái bác hả,xinh dễ sợ.giới thiệu tui đi bác :-D

10. Kaza

Kaza Youtube Master Race

bác bị con gi cắn thế, bạn gái người ta còn giới thiệu cho bác làm gì.
    Nghe các bác kể hay qua mà chưa được chơi, nhà xài xbox mà, đã làm gì có đĩa đâu(bao giờ có nhẩy), mà có có thì cũng mất 50k, gấp đôi các bác, chậc khổ quá cơ. Nghe bác gì bảo có cái cưa, nghe quen quá hoá ra ở 2 bản chươc cũng có( cái này phê đấy)

11. fantasya

fantasya Legend of Zelda

uh PC bây giờ là thế giá rẻ mà dễ bị ăn cắp giông Doom3 này chưa phát hành mà đã bị ăn cắp nhưng như thế chúng ta mới chơi được sớm nhỉ.Các pác gặp được nhiều quái vật chưa tôi thấy trong số quái vật cái con mặt xương nguời là sợ nhất nó bắn cho 2 fát đạn là máu 100 cũng thanh âm luôn giết con này phê lòi mắt nhẩy.

12. genisys

genisys Mr & Ms Pac-Man

em nào thế, không thấy ngực đâu cả tt

13. Sorite

Sorite Dragon Quest

P4 3.06 GHZ HT Dual Bios Presscot Socket 775, 1GB DDR, 128MB GEFORE FX 5600 XT <---chơi như đang coi phim DVD cộng với dàn 5.1 bắn muốn điếc tai luôn
    Trò này chơi cũng khá hay, chỉ tội khung cành tối quá, nhìn mỏi cả mắt. Sao trong RE mình nhìn được còn ở Doom 3 thì ko nhĩ, khó hiểu ghê,hehe

14. kazu

kazu Donkey Kong

tại you thấy tôi là có thễ có ánh sáng chiếu vào , hoặc có thể monitor cũa bạn hơi dởm .... tối thì tối nhưng cũng đủ sáng chứ, doom ko tối thì kop phải là game hay rồi đúng ko ?

15. Ono Yunichi

Ono Yunichi Donkey Kong

Có ai chơi tới vòng MONORAIL thì làm ơn chỉ wa khúc này dùm đi.Khúc mà được chiếc xe lửa chở vô cái hầm sau đó vô giết hết quái vật rồi nhưng nó bắt phải gõ mã vào thì system mới hoạt động.Tui đi khắp nơi rồi mà k0 tìm được cái Card nào nữa hết!!

16. Gamegroup

Gamegroup Mr & Ms Pac-Man

Trò này cấu hình nặng khủng khiếp,hơn cả farcry,làm con PIII + FX 5200 cày muốn đứt bóng luôn mặc dù để gần như thấp I.Game này trên gamépot chấm có 8.6 thôi ,có nghĩa là vẫn chưa = FarCry==>FarCry is the best.Mà trò này chơi lâu thấy nhức đầu quá,cảnh hẹp lại tối thui,chi đuợc cái nhân vật làm quá xá đẹp,quá giống thật,nhưng tui vẫn thích đồ họa của FarCry hơn.Chờ HL 2 xem sao.

17. Sorite

Sorite Dragon Quest

Chèn ơi, tui mới mua cái LCD 15' về mà tối sao, chắc có thể do có ánh sáng ở đâu đó chiếu vào (test lại). Game này hay đấy, nhưng với ai mới chơi hoặc card đồ hoạ thấp thì sẽ rất dễ nhứt mắt khi chơi (vì chuyển động nhanh quá). Chơi game này nên thủ sẵn thuốc chống khô mắt, nhìn nhiều quá hồi mắt đỏ á. Tui chơi chỉ để ở chế độ High thôi, ko dám để Ultra vì sợ cháy card, với lại nhìn High cũng quá ngon rồi còn gì. Muốn chơi Ultra có lẽ phải đến 256 mới cầm cự nổi

18. kazu

kazu Donkey Kong

ùhm, nhưng lâu lâui cũng bị chút xíu, tôi dùng cảd NVIDIA 256 mb mà vẫn chưa sài pềvt ultra được , lâu lâu cũng hơ giựt nhưng rất là hiếm, chôi, 3, 4 tiềng thì mới bị 1 lần

19. antiteacher87

Sao máy cảu các bác dễ sợ dậy,máy tui để medium là cao lắm rùi,để high chắc giật kô chơi được luôn wá
    To all: tui đang bị kẹt ở chỗ của bác Oni nè,có ai wa đuwọc đoạn này rùi thì bầy tui với,có tìm thấy 1 cái disk nhưng nó viết mấy cái công thức chả hỉu gì cả

20. fantasya

fantasya Legend of Zelda

CÁI CHỖ CỦA BÁC ONI QUA DỄ ẤY MÀ CHỈ CÁC BÁC CHỈ CẦN ĐỂ Ý MỘT CHÚT ĐẾN MẤY CÁI EMIAL CỦA MẤY THẰNG ĐÃ CHẾT ẤN NÚT TAB ĐỂ XEM CÁI MAIL CỦA NÓ CÓ CODE ĐỂ MỞ CÁI MÁY ĐẤY ĐẤY.Cụ thế mã số ở chỗ đấy là 826 hay là 862 gì đấy để ý chút là xong.