Hot hot........Translate RTK9

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi roninvn, 19/5/03.

1. art4u

art4u Youtube Master Race

Trong cái file đó có README chạy file đó mà xem!

2. huybig

huybig Mr & Ms Pac-Man

ronivn dịch luôn phần khi bên phe địch qua mình xin chuộc lại tướng tù binh nhe! TUI KO BIẾT XỬ LÝ SAO KHI TỤI NÓ QUA! CÔNG NHẬN CHƠI RTK NÀY HAY THIỆT!

3. K3-THE MAN

K3-THE MAN Donkey Kong

anh arct4u ơi , dùng CC free phải không ? dùng ít thôi để em còn dùng , mấy chục cái tìm được cái nào cũng bị các anh xài hết rùi

4. roninvn

roninvn Legend of Zelda

Vừa rồi coi mấy cái hình của HL post bên ngoài trang chủ của gamevn.com, tui mới phát hiện ra là hình như phiên bản 1.5 ko chạy giống nhau trên các máy (trường hợp tương tự như phần City Info ). Ko rõ mọi người sau khi chạy 1.5 có thấy như hình nè ko?

Nếu ko được như vậy, các u thử tìm cách chỉnh lại máy như sau :
    1. Chuyển qua Chinese Taiwan.
    2.Down các file chương trình của roninvn :http://roninvn.free-host.com/RTK9.ZIP (Nhớ BACKUP)

5. HieKha

HieKha Youtube Master Race

Roninvn co the dich luon phan : phong cap cho tuong khong ??? .
    Minh co the phong cap, nhung chang biet do la chuc gi het !!!

6. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

làm thế nào mà cái phần skill của tướng nó cũng sang TA được thế, tôi cũng dùng path 1.5 của bác roni rồi mà chỉ có tên tướng với thành và menu thôi, có thấy cái skill được đâu ( cái mà att, fight, charge...)

7. jayxxx

jayxxx Mario & Luigi

bác kiếm cái host nào hổ trợ asp.net đi, tui lo phần code cho.
    giao diện tui làm luôn cũng được, từ A-Z, chỉ cần mọi người góp ý là đủ rùi.

8. GameFaqs

GameFaqs Youtube Master Race

1. Chuyển qua Chinese Taiwan. Mình chưa biết chuyển qua như thế nào, bạn có thể hướng dẫn cụ thể ko? Mình mới tập sư dụng WinXP (nên cũng ko biết nhiều). Chắc tại chưa chuyển sao Chuyển qua Chinese Taiwan nên một số phần nhưng ảnh ko có tiếng anh

9. don12287

don12287 Donkey Kong

Làm sao huynh chỉnh tướng lên tới 240 hết tất cả vậy?Em chỉnh tối đa chỉ được có 100 là hết cỡ

10. Titan2109

Titan2109 Mr & Ms Pac-Man

Sao tướng của bác roninvn kinh dữ vậy. Chuyển cho tui mấy con
    mail: kotaro2109@yahoo.com

11. GameFaqs

Cho hỏi Roninvn sao phần Win XP của mình ko thấy có phần chữ Chinese Taiwan, mình tìm hoài mà ko thấy đâu cả, làm sao để có phần chữ Chinese (Taiwan) này đây. Bạn làm ơn chỉ dõ cho mình làm cách nào nhé.............

12. stevenesta

stevenesta Mr & Ms Pac-Man

hình như U phải install phần ngôn ngử tiếng Hoa vào thì mới có.
    to Ronin : có phải khi chạy qua phần Chinese Taiwna thì ở chổ cái đồng hồ sẻ hiện chữ tiếng Hoa phải không ?

13. roninvn

roninvn Legend of Zelda

U vào phần Languages, Chọn Install file for East Asian Languages.
    Nhớ chuẩn bị đĩa Install của WinXP đó. Sau đó vào lại phần Non-Unocde để chỉnh qua Chinese-Taiwan.

Nhắn HungLong : Cái skill đó là Mind chứ ko phải là Wind đâu.t

14. don12287

don12287 Donkey Kong

huynh roninvn ơi hình như mình ko cần fãi chỉnh qua Chinese-Taiwan đâu .Em ở nhà chỉ chỉnh ViệtNamese cũng thấy tất cả mà.

15. T2_2112

T2_2112 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Làm thế nào để tui có thể có được TA trong phần Skill như của bác HL vậy ???

16. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Để có tiếng Anh như trong phần tiếng anh trong phần skill như của bác Hưng Long thì hình như là phải có patch 1.5 đó
    À mà bác roninvn này tui giới thiệu cái patch của bác cho tụi bên veno thì nó hỏi sao mà không để cho khi chơi khỏi cần ra xài patch kìa bác trả lời giúp

17. Takan

Takan Mr & Ms Pac-Man

Bác ronin ui chỉ tui cách hack tuổi tướng(mấy thằng tướng của game)và chỉnh chỉ số của nhân vật lên 240 và có tất cả Skill được không(tướng tạo đóp mà).
    Mà bác Ronin u itui xài bản 1.5 của bác lắm lúc nó không hiện ra tên tướng mà chỉ hiện lên các menu lệnh thui????????????

18. GameFaqs

21. Strategy: Base/Stone/Destroy/Teach
    22. Plot: Chaos/Trap/Wind/Tactic
    23. Plan: Scold/Encourage/Heal/Magic

roninvn Có thể nói cho mình biết công dụng của 3 mục trên ko? cả các phần của nó nữa, mình chưa hiểu phần này cho lắm.
    Nếu muốn tạo một quân sư giỏI ta nên cho phần nào tăng lên, làm sao biết chỉ số thông minh của các nhân vật.
    Hình như mình thấy bạn có một tướng skill rất cao đến 240 ( bình thường chỉ có 99) sao bạn có thể tạo được vậy, nếu có thể gửI cho mình môt tên tướng như vậy nhé. sieugame_gvn@yahoo.com

Các tướng của mỉnh ra trận thường hay xúât hiện đánh tay đôi vớI tướng địch và thường hay dùng đòng chém bay đầu của nó. Những cảnh này gọI là gị vậy? Có phảI là due gì đó ko? Mình thấy một ngườI nó là cảnh này rất xuất hiện mà! Sao mình chơi thấy nó có hoài vậy, nhất là cảnh chém đầu cách tướng. cứ khảong 2-3 trận là có rồI. Mà sao bạn lạI ko việt hoá game nhỉ lạI Anh hoá game?????

19. don12287

don12287 Donkey Kong

Bác roninvn có htể gửi cho em mấy thằng tướng ko? Địa chỉ của em là zero_vn1987@yahoo.com

20. Azz

Azz Mr & Ms Pac-Man

Sử dụng winhex