Hot hot........Translate RTK9

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi roninvn, 19/5/03.

1. Linkin Park

Linkin Park Mr & Ms Pac-Man

tại sao mình chạy bản 1.6 thi nhấn vào nút patch nó báo loi 300000 minh khong hiẻu thé nào cả , van chua thay duoc tieng anh

2. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

Bác hiện ra được số 3000000 này là được rồi,vào chơi thì cứ đi lòng vòng một hồi thì nó sẽ hiện ra tiếng anh(nhấp qua ngày cũng được)

3. lksb1978

lksb1978 Youtube Master Race

Tôi cũng mới chơi rtk 9. Chay patch 1.6 rồi nhưng chỉ được một chút menu, tên tướng thì vẫn 100% tiếng tàu, Tôi dùng win2000, thèm chơi quá mà không biết làm thế nào. Ai biết làm ơn giúp tôi với

4. Linkin Park

đi lòng vòng là sao bạn nói gi mình không hiểu gì cả

5. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

Đi lòng vòng là dùng chuột qua lại để xem các thành ý mà,còn nếu bạn muốn nhanh thì nhấn qua ngày hoặc là ngồi đợi một chút là được.....

6. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

cho hỏi chút bà con. dùng bản path của của ronin với của gamev có khác gì nhau ko nhỉ? bản 1.6 của ronin có dịch được hội thoại chưa? chẳng lẽ down hết về , lười quá :D
    mà dùng cái bản 1.6 hay bị lỗi thật, được 1 lúc thì nó bị lỗi, shutdown xừ cả game. hic.

7. rip

rip Youtube Master Race

Tui cũng thấy bản 1.6 bị lỗi khi chạy trên winXP SP1 của tui. Không vào được New game cứ bị đá ra hoài. Dạo này sao Roninvn đi đâu rồi nhỉ, chưa thấy ra bản sửa lỗi. Anh em đang chờ.

8. minhmeo

minhmeo Donkey Kong

chỉ cho tui với , tại sao tui down bản 1.5 về , tui giải nén xong thì định vào chạy san9.exe , tại sao sao nó không vào , kich vào open thì nó lại đẩy ra , cóp lại crack thì nó báo lỗi là
    can not create or replate SAN 9 . the specified file of being used by windows.
    tui cóp lại trò thì nó lại vẫn thế , không chơi được nữa , cả tiếng anh lẫn tiếng tầu

9. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

hey này bà con, tại sao cái file dịc lời thoại của gvd down về ko xài được nhỉ?? hic, chẳng thấy chúng nó nói = Eng gì cả, nói vẫn bằng TQ ah?? có ai xài được chỉ cách với.

10. Linkin Park

tui vẫn chưa chạy được mặc dù đã cài lại game rùi , không biết nó bị gì nữa

11. Lmman

Lmman Samus Aran the Bounty Hunter CHAMPION ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

cái bản 1.6 lỗi trên XP hơi bị nhiều đấy, tớ chơi bị kick ra ngoài luôn, còn cái 1.2 không có lỗi nào hết khá tốt hình như chạy hai cái 1.2 và 1.6 nó đánh nhau thì phải,

12. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

ừa, cái bản 1,6 lỗi hơi nhiều, chơi hơi 1 tí bị kick ra ngoài, tức. nhưng nếu ko dùng music và sound thì chẳng sao cả, hic, mỗi tội như thế thì chán cả game.có thêm bản up nào sửa thì hay biết mấy.
    ah, mà sao lúc đánh battle của tôi nó lâu thế? press End đến gần 5' thì nó bắt đầu mới war, hichic.

13. Lãng Khách

Lãng Khách Guest

0
    Hic, tui thì cũng bị kick ra hoài hà, ko biết có cách nào khắc phục ko?

14. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

cái topic này bỉ bỏ rơi rồi thì phải, ko có bản dịch nào mới a các bác?
    hơ, viết thế này có phải bị câu post ko nhỉ? hek hek,chẳng qua ko thấy ai cả,hic.

15. sao_lai_the

sao_lai_the Mr & Ms Pac-Man

hic,

lâu quá bà con ơi, chẳng thấy có patch mới gì cả

16. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

ah có bản path mới của HSV đấy, bản đó ok, ít ra đỡ bị out hơn bản của ronin :) và cũng có dịch nữa. hekhek,thx củi mấy bác ngồi dịch.nhưng ko hiểu có bác nào cung cấp mã nguồn để anh em phát triển luôn ko nhỉ?

17. Vi Tieu Bao 16

Vi Tieu Bao 16 Fire in the hole!

Chà, đúng là trong phần download có thật, bác nào muốn down về thì cứ nhấp vào đây, đỡ tốn công vào phần download làm gì
    PS: Lúc đầu thấy HSV tui cứ tuởng là Hồng sư Vương - Thái Hồng Lân chớ, ao dè lại là Hải Sư Vương ^^

18. saviolazin

saviolazin T.E.T.Я.I.S

hek,thì đúng thế, nhưng mỗi tội là ko biết xin ở đâu cái mã nguồn để đỡ phải dịch ( ko biết dịch tên vì ko đọc được thì đúng hơn ) để có gì anh em phát triển cho nó hoàn thiện hoặc theo ý mỗi ng nhỉ? giống Linux đó :)

19. maldini84

maldini84 T.E.T.Я.I.S

À cho tui hỏi về cách tạo tướng nhé , vì thấy có người chỉ link nhưng vào ko được , tui tạo rùi mà nó chả có hiện cái nút bấm OK gì cả , nút này cứ đen thùi lùi hoài hà , còn ko thì cho tui xin vài con tướng với nhé ,
    mail tui là levi84@hcmpt.vnn.vn í

20. Neri

Neri Mr & Ms Pac-Man

Ủa, tui mới load bản translate của gamevn xuống nè, chơi cũng được lắm dù còn vài thiếu sót, nhưng mò hồi cũng ra hà !
    cách load hả, vô trang chủ rồi vào mục download đó