[HOT LINE]Giải Đáp Thắc Mắc Chung - Ưu Tiên Giúp Đỡ Lính Mới ver1 !

Thảo luận trong 'Dragonica' bắt đầu bởi The_Angel, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bigggggy

Bigggggy Legend of Zelda

^
    nếu bạn có đam mê với ranger thì chơi, còn chưa rành về 2 class thì nên chơi hunter, class ranger đánh chán chết đc ^^

Biggy

2. FPL

FPL Youtube Master Race

1 acc có thể tạo đc mấy nick vậy

3. _Hiro_

_Hiro_ C O N T R A

phải là 1 acc tạo đc mấy char mới phải chứ.1 acc thì tạo đc 4 char ;;)

4. FPL

FPL Youtube Master Race

chọn job knight nhưng muốn đổi thành gladiator đc ko

5. hmaster_Chris

hmaster_Chris Mr & Ms Pac-Man

ko được đâu bạn à,lúc đầu trước khi nhận Quest trong game cũng nói rõ là chỉ được 1 trong 2 thôi à :)

6. Cоn Nít

Cоn Nít Youtube Master Race

ở đây có link down bản setup trên megashare hay mega1280 k? có cho mình xin link, cám ơn nhiều !

7. :..saothienco..:

:..saothienco..: Legend of Zelda

Mọi người cho mình hỏi trong Dragonica có chỗ nào, channel nào như kiểu chợ ko ? Mình mới chơi tích mãi mới được 5 gold, vào làm quest toto lv 16 cứ gần giết dc boss F2 thì lại chết, giờ hết sạch gold rồi. Đang tính mang enhan ra bán kiếm vài gold T_T

---------- Post added at 11:55 ---------- Previous post was at 11:48 ----------

Mọi người cho mình hỏi trong Dragonica có chỗ nào, channel nào như kiểu chợ ko ? Mình mới chơi tích mãi mới được 5 gold, vào làm quest toto lv 16 cứ gần giết dc boss F2 thì lại chết, giờ hết sạch gold rồi. Đang tính mang enhan ra bán kiếm vài gold T_T

8. gamer_noob

gamer_noob Youtube Master Race

có nút market mà bạn, bấm vào đó thì có thể mở shop liên sv :)), à mà bạn phải ở trong làng mới mở shop đc :D

9. Con Nít

Con Nít Legend of Zelda

Mình có hoa mắt ko vậy nè ==" ......

10. hmaster_Chris

hmaster_Chris Mr & Ms Pac-Man

keke,có 2 Con Nít kìa =)) mà sao lúc reg nick phải ko cho trùng rồi chứ :))
    còn cái link download mình thấy trên web của DGN down nhanh mà,mình down gần max speed,hơn 600kb lun đó ^^

11. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

vừa nhận đc nhiệm vụ giao thư từ con rồng tới bearded whale coast baron [chaos]. mà tìm ko thấy scroll chaos nào cả :( làm sao bây giờ ?

12. I'm ggbond

I'm ggbond Legend of Zelda

nếu có n` người yêu cầu có thể mình sẽ up lên 1 host vn cho mọi người nhưng theo mình thấy thì down từ trang chủ cũng nhanh rồi :D

p/s: có 2 Con Nít thì gọi thế lào đây :-ss

13. Bigggggy

Bigggggy Legend of Zelda

bạn ít post thì kêu con nít, bạn nhìu post thì kêu con nít sống lâu năm ( hay còn gọi là bà già ) =))

Biggy

14. xxxyyy

xxxyyy Mario & Luigi

Ý kiến hay đó NgaNgo, làm vậy đi. :P

15. lucifer293

lucifer293 Mr & Ms Pac-Man

tui có cái grand merchant certificafe là cái gì? rồi cái name card gì đó sao ko thấy (lv27 rồi) cái dây chuyền thằng kia lv 20 mà all + 6, mana+hp+11% (ko bik nhớ đúng ko) kím ở đâu zậy?

16. keongot_081088

keongot_081088 Mr & Ms Pac-Man

name card thì h ko có nữa đâu mà kiếm,cái dây chuyền đấy là dây chuyền Dragon expedition insignia,mình nhớ là làm NV tầm 2x là nó cho cái dây chuyền ấy mà,bạn cứ làm hết các nV đi ( nv màu đỏ và vàng ấy) kiểu gì cũng có !
    còn cái thẻ merchant đấy nôm na là thẻ dùng để cộng điểm ưu tiên cho shop,giúp cho shop của bạn đc lên mấy trang đầu trong TRADE,dễ làm ăn hơn :D

17. Ginta1992

Ginta1992 Dragon Quest

mọi người ơi , cho e hỏi mấy kái :
    1. làm thế nào để chuyển đồ với chuyển tiền cho người khác qua mail vậy ?
    2. ai cho e xin link hướng dẫn xài marco
    3. làm thế nào để có con pet chạy sau lưng vậy ? ( mấy con chó với con woody ấy )
    thx 4 read

18. bthieuanh

bthieuanh Mr & Ms Pac-Man

Dây chuyền đó nhận Hero Q đập Dr.Farrel ở cái cống trong Port of Wind thì đc thưởng đó. Mình cũng 27 rồi chơi bên Kaye, nếu chung server thì vào game pm AnnDiva làm Q chung với mình. Mình cũng chưa đập xong boss này, solo Ranger giấy quá chịu ko nổi :(

19. xxxyyy

xxxyyy Mario & Luigi

1. Khi gởi mail bạn để ý có mục attachment, ở cạnh có 1 cái ô, bạn kéo đồ thả vô đó rồi gởi, ở đó cũng có 3 cái ô nhỏ để điền số tiền muốn gởi đi.
    2. macro là sử dụng 1 phím để kích hoạt nhiều skill liên tiếp thay cho việc ấn nhiều nút, nhưng heo nghĩ bạn không cần xài cái này vì trên thực tế khi mình ấn nhiều nút thì cooldown sẽ nhanh hơn macro, do đó macro không thực sự hữu ích.
    3. Pet thường thì bạn có thể kiếm pet merchant rồi làm quest ở đó (NPC ở cạnh NPC chứa đồ trên Port Of Wind), Pet đặc biệt như woodie hay mấy con khác là đồ event, nếu may mắn thì có, còn con pet cuối cùng là paris spirit pet thì làm quest hero đánh bại paris sẽ có (hình như lvl65 là làm được) :P

Ginta1992 thích bài này.
  20. Ginta1992

Ginta1992 Dragon Quest

thx bạn, + rep
    còn 1 điều nữa là cái phù thành h ko biết mua ở đâu, mình nhớ năm ngoái nó có bán mà :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.