[HOT LINE]Giải Đáp Thắc Mắc Chung - Ưu Tiên Giúp Đỡ Lính Mới ver1 !

Thảo luận trong 'Dragonica' bắt đầu bởi The_Angel, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yuki94

yuki94 Youtube Master Race

mấy bạn cho hỏi hình nhu 6x sẽ co 1 pé pet vĩnh viễn ten paris thi fai lau lau mình thấy có mấy đại ka 6x cầm pet này

2. Con Nít

Con Nít Legend of Zelda

Paris lại có thể dắt chạy nhong nhong như pet được à =)) ai mà vip thế ko biết =))
    Đấy là con Paris Spirit (linh hồn của Paris thôi) và ko có con pet nào gọi là vĩnh viễn nếu ko cho nó ăn cả :P

3. Gokudera

Gokudera C O N T R A

Ít nhất cũng cho tớ cái cách build sơ sơ ở tầm <40 đi, chủ yếu là PvE thôi.

4. frogflue

frogflue Mr & Ms Pac-Man

mình đánh sabama F4 rồi nhưng ko ra bạn ơi

5. kinglion05

kinglion05 Mr & Ms Pac-Man

cái q daily stop lavalon bạn có thể đi F1 sambaba cung được hên thì 1 lần xui thi 2~3 lần thôi đi gì F4 cho lâu

---------- Post added at 22:18 ---------- Previous post was at 22:13 ----------

k9 dưới 40 chi cần tăng skill 1 điểm búa 1 điểm phóng kiếm ,max 5 điểm cọ tolet ,5 điểm gấu max luôn 2 skill buf block buf + max skill phản dame là ok.CHơi k9 nhìn chung rất là tốn dặt biệt là mana một ngày tốn vai trăm bình là bt

6. StarHeross

StarHeross T.E.T.Я.I.S

cho tớ hỏi là con cũ của tớ có 5 hàng ô chứa đồ nhưng sao tớ cày con mới thì chỉ có 3 hàng
    ah mà đồ navy imperial đánh ở đâu mới có thế :D

7. Con Nít

Con Nít Legend of Zelda

Nó mới fix lại rồi bạn à, những nhân vật tạo sau chapter 2 inventory chỉ còn 3 hàng thôi :) Mở rộng rương mua trong cash shop.
    Đồ navy drop trong chaos alvida :-?

8. xxxyyy

xxxyyy Mario & Luigi

Theo heo nếu chủ yếu là PvE thì không nên nâng revenge làm gì cho tốn mp. Đối với heo khi PvE heo chỉ cần xài broom jab, aerial smackdown (1 điểm là đủ) với storm blade để dọn mob, đánh boss bằng broom jab + bear + sword dance + pressure.
    Cách build của heo là max gấu + broom jab, max block (cả 2 skill), max body activation, no revenge, các skill còn lại để 1.

9. hmaster_Chris

hmaster_Chris Mr & Ms Pac-Man

theo mình hammer crush nên max lvl 5,storm blade lvl 5,broom jab lvl 5,sword dance lvl 1,spin it bear lvl 3 cũng được rồi,max shield mastery và parry (2 skill block),revenge thì nâng được bao nhiu thì nâng ;) khi pve thì combo aerial smackdown lvl 1 (hay shoulder tackle lvl 3,hay spin it bear) + storm blade rồi broomjab có thể xem là ví dụ để clear mobs ^^

10. frogflue

frogflue Mr & Ms Pac-Man

cám ơn các bạn nha. mình làm được rồi :)

11. Bone2

Bone2 Donkey Kong

Theo thông tin của mình biết đc qua forum IAH thì ta nên hạn chế việc max Storm Blade, lý do là vì độ chênh lệch dam ko đáng kể, tốn skill point nhiều và một thực tế nữa là Pala ko bao giờ launch đc quá nhiều mob đâu.
    Đối với PvE Pala: Storm Blade 3 là đủ, có thể không cần nâng búa choáng vì skill này vô dụng trong PvE
    Với PvP Pala: Thực chất Storm Blade chỉ cần 1 lvl mà thôi, Búa Stun thì 1 là ko nâng, phần sp đó bù wa cho Sword Dance, còn không thì max để tỉ lệ stun cao nhất có thể. Lý do rất đơn giản, búa có animation chậm, dễ bị đối phương phản công nếu chẳng may bị miss, block hoặc ko stun, nhất là khi dùng lên Pala/Ninja/Hq/Trapper (vì ~ class này có evade or block cao - mà bây giờ vào PvP thì đây là ~ class thường gặp nhất).
    Phần Sp dư ra từ việc ko max Storm Blade hoặc ko nâng búa, ta bù vào việc max Time Reverse, Barricade và Cockroach Life để hỗ trợ tốt nhất cho việc PvP và BS. :)
    Đặc biệt là với những Pala dự định theo dòng Air Lock trong PvP, ta lại càng ko cần búa stun nữa, hãy max Spin It Bear và Time Reverse sớm nhất có thể. :)

12. yuki94

yuki94 Youtube Master Race

cho mình hỏi trong PvP lúc bị nó đánh té hay nảy lên trời thì nhấn nút nào để đứng dậy nhanh vậy

13. Gokudera

Gokudera C O N T R A

Còn về đồ đạc của K9, mình nên thiên về chỉ số nào nhỉ!?
    tầm 4x thì set nào là ngon nhất, phổ biến nhất với K9?

14. Con Nít

Con Nít Legend of Zelda

Trong newbie guide có mà :|

15. ks8ums85

ks8ums85 Youtube Master Race

cho mình hỏi tại sao mình chơi thì nó lại ko hiện NPC lên , làm chẳng bik ai để nhận nv ! mong các bác giúp ! Thanks nhìu

16. xxxyyy

xxxyyy Mario & Luigi

Nhảy + mũi tên chỉ hướng. Bạn lục lại mấy trang trước heo có hướng dẫn kĩ hơn đó.

17. Gokudera

Gokudera C O N T R A

Ý, Heo nói giờ mới để ý cái newbie guide, hồi trước không có nên giờ vô lại cũng chẳng để ý :|
    Giờ mới biết được thêm mấy cái thú vị như

18. Bone2

Bone2 Donkey Kong

Pala PvP ngoài Vit là quan trọng nhất ra còn cần phải có Int nữa. Trong PvP nếu có nhiều Mp sẽ có thể chơi skill đc nhiều hơn, bật aura đc lâu hơn. Chẳng may còn đầy máu mà hết sạch Mp do đối phương câu thì uổng lắm.

19. frogflue

frogflue Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi làm sao để tạo được cục healthy heart of lavalon vậy. mình có cái lavalon heart piece rồi ???

20. Con Nít

Con Nít Legend of Zelda

3 cái lavalon heart fragment thì làm đc 1 cái healthy heart, cái recipe hợp 3 frag làm 1 mua trong cash shop (12900 cash).

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.