[HOT LINE]Giải Đáp Thắc Mắc Chung - Ưu Tiên Giúp Đỡ Lính Mới ver2 !

Thảo luận trong 'Dragonica' bắt đầu bởi The_Angel, 22/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MHP2ndG_Ken

MHP2ndG_Ken Guest

mod xóa dùm e cái trên, có rồi ạ, do mình nhìn k kĩ =.=

2. MrBinBin

MrBinBin Generalissimus

nhìn chung thì tỉ lệ rớt đồ trong set hoặc đồ ngon cao hơn trong mấy F kia, nhưng đôi khi vẫn rớt đồ lởm bạn à :D

3. matkiencan

matkiencan Dragon Quest

Không ai trả lời ak` @@!
    Cho tui hỏi archer thì mặt set đồ như thê nào ( acc, vit hay gì ) và enchant cộng bao nhiêu vào những món nào? Đồng thời cho hỏi là nên quan tâm và đầu tư đồ vào lv mấy ?!?!

4. MrBinBin

MrBinBin Generalissimus

còn tùy bạn là Trapper hay Howie, PvP hay PvE chứ :-??

2 dòng thì cứ chủ yếu là Acc, Aspd và Vit cho PvE thôi, còn PvP cho howie thì lắm kiểu lắm, PvP cho trapper thì có 2 pic cho trapper PvP của bạn con nít trên kia còn gì???

tớ ko rành mấy cái này lắm nên chỉ đợi người biết vào giúp thôi, kiên nhẫn tí chứ bạn :)

5. minhkhai

minhkhai Legend of Zelda

thì chỉ cần IS để refine thui :| từ 1> 4 thì k cần IS cũng đc, cái runes thì event nó mới bán (đang bán đó) :)

6. MHP2ndG_Ken

MHP2ndG_Ken Guest

Mọi người cho mình hỏi làm sao để có nhà riêng vậy, thấy vô nhà ng ta lấy buff ko =.=

7. vumuoi

vumuoi C O N T R A

ra chỗ cái thằng quản lý nhà ở mà thuê 1 cái nhà, phí thuê 20g, mỗi tuần trả thuế 1g.
    Còn buff thì nó dựa trên các item trong nhà của bạn, như bàn ghế, tủ, cửa sổ, mấy cái đấy có trong cash shop hoặc event. Mỗi loại đồ nội thất sẽ có 1 loại buff riêng, nhà bạn có bao nhiêu đồ nội thất thì sẽ có bấy nhiêu cái buff ( không stack nhé, vd có 2 item đều có buff tăng crit thì chỉ lấy cái nào crit cao nhất thôi)

Duy trì mấy cái nội thất đấy tốn tiền không ít, nếu full buff cũng phải tầm 50k cash 1 tháng tiền nội thất, vì thế khuyên bạn cứ vào nhà chúng nó mà buff.

Về các ngôi nhà ở mà các bạn hay vào lấy buff. Chúng là nhà của các Idol và mạnh thường quân =)). Có tổng cộng 5 khu. mỗi khu có 10 hộ gia đình. Kiếm được qua cách đấu giá. Hiện tại Gm mới chỉ mở 1 Khu, nếu các bạn muốn có thì phải chờ gm mở tiếp khu khác nhé hoặc chủ nhân nhượng lại =)) tất nhiên là chuẩn bị >10k G rồi hẵng tính :-h.

Ưu điểm của nó là bạn có thể cho mọi người tự do vào tham quan nhà mình và lấy buff :)) bạn sẽ trở nên nổi tiếng và mọi người sẽ biết ơn bạn rất nhiều :-j tuy nhiên tiền thuế thì không nhỏ đâu :-h mà thấy bảo tần suất người vào càng lớn thì bạn còn được cái gì nữa ý :( mình không có nên cũng chịu :-(

MHP2ndG_Ken thích bài này.
  8. MHP2ndG_Ken

MHP2ndG_Ken Guest

thanks Vumuoi nhìu :):):):).....

9. july3rd

july3rd Legend of Zelda

Cho tớ hỏi là cái điểm là để cộng skill ấy, lên mỗi lvl thì dc + thêm àh? Nếu max lvl rồi thì có còn điểm dư ko ? Tại vì lỡ mình + sai skill hay gì gì đấy mà hết giấy rs skill chẳng hạn.......

10. safetn

safetn Dragon Quest

ok,thank ông anh nhiều ;))!!!!!!!!!!!!!!!!!!

11. MrBinBin

MrBinBin Generalissimus

nếu tớ nhớ ko lầm thì cứ mỗi lv bạn được + 20 skill points, max lvl thì mình ko biết vì còn lâu mới đạt tới :D

12. vumuoi

vumuoi C O N T R A

thì mỗi 1 lv có từng đấy điểm skill thôi, nhân với 75 lv lên :)) tăng sai mà hết giấy thì lên cash shop mà mua cái tẩy, có~ 3k cash :-?? còn muốn có thêm skill point thì chịu khó làm Hunter G lấy kit, hên xui mở ra cái cuộn sách +1 điểm skill point, chủ guild chiếm thành thì mỗi ngày vào trong thành nhận capsual mở ra +1 skill, cũng hên xui nốt.
    Đôi khi nghèo đem bán mấy cái kit hunter G cũng kiếm được khối tiền:-j

13. hoangthienthanh

hoangthienthanh Legend of Zelda

vumuoi ơi ,mấy cái + đồ thì farm ở đâu nó rơi vậy đánh mấy con boss trong map như wolf den hay water temple có rơi không vậy?

14. titeo6000

titeo6000 Fire in the hole! Lão Làng GVN

Hunter Kit bán giá nhiu cash vậy?

15. vumuoi

vumuoi C O N T R A

Mấy cái bột xanh và vàng ý hả? Giờ cách kiếm tốt nhất là đi F7, lv42 bắt đầu có thể đi được tại map Valid. Ngoài ra có thể kiếm trong hidden maps và chaos maps.

Hunter Kit thì tùy loại, cấp cao thì đắt, cấp thấp thì rẻ. Vì ngoài skill point ra thì mở kit còn ra được item nữa, kit cấp cao mở ra item cấp cao, bán shop được nhiều G hơn nên đắt hơn. Lâu rồi chưa vào game nên không rõ giá. Bạn mở shop lên search KIT xem giá cả thế nào.

16. danphung

danphung Youtube Master Race

kinh nghiệm farm kit để bán là đừng up level lên 60 :| lên 60 thì chỉ farm để nhai chứ không bán đc

17. namjon

namjon Legend of Zelda Lão Làng GVN

Hunter kit ở Keya giá vào khoảng 20 gold ~.~

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.