[hot] Yakuza 2 ra bản tiếng anh - PS2

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Clone_Kira, 30/8/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

của anh viết bằng bút xanh ko phải đỏ ;))

chắc sợ khách mua ở chỗ khác mang sang đổi ;))

2. thangbeo89

thangbeo89 Mario & Luigi

huhu ai ở gần nhà em thì sang giúp em với....nhân thể xem hộ cái ps2 luôn đc. ko? tại sao nó đọc yakuya2 thì xẹt xẹt ::(::( mà các đĩa game khác thì êm ru

chắc là do dvd9 ::(::(::(
    nhà em ở bạch đằng, hoàn kiếm, hà nội

anh em giao lưu luôn =))
    à, nhà bro nào có cáp component mà ko xài bán lại thì ới mình nhé:'>

3. shevaleon

shevaleon Youtube Master Race

Uhm, Mimi đã có DVD9 đợt 2 rùi, còn cam đoan chắc đĩa hok bị lỗi, quả nhiên là good, giá 35k ! Đã chơi đến chapter 10 ruì, ko lỗi liếc jì đâu ^^.
    @thangbeo89: Vì đó là đợt Đĩa DVD9 đầu đó, bạn ra đổi lại đi, đợt đầu hầu như tất cả các máy PS 2 Slim đều bị tình trạng đĩa kêu kẹt kẹt như thế (Mình là nạn nhân trong số đó lun ^^)

4. thangbeo89

thangbeo89 Mario & Luigi

hic, em đổi cả 2 đợt đĩa luôn...anh bán hàng ở game center quả quyết là ai cũng chơi đc. mỗi máy mình ko chơi đc.::(::(
    cho nên mới phải nhờ các bro ::(

5. kazumareika

kazumareika The Warrior of Light

Thế là số cậu cực đen rồi, máy mình vẫn chơi ngon lành mà. Hay thử ra lại đó đổi sang chiếc khác xem, có thể đĩa bản trước bị lẫn vào. Nếu ko thì chọn hạ sách ra mấy cửa hàng burn đĩa đỉnh một tí, hotgame chẳng hạn nhờ người ta sao cái đó ra đãi DVD9 cho, cái này ko dùng DVD5 nên dễ DIE lắm
    Game khó kinh dị, có đoạn nó còn bắt mình hiểu cả tiếng và phong tục của mỗi vùng trên nước nhật để giải đố...=((

6. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

2 triệu yên thì nhằm nhò gì~~~~~chả bỏ miệng làm mấy cái sub-mission lên tới 20 triệu yen còn kg biết đủ chưa nữa~~~

Cô ta là người yêu đó~~~chơi khúc đầu là biết luôn rồi còn ngồi đóan già đóan non nữa...chẳng lẽ kg xem event?

PS: cái đoạn đòi 300k lúc đầu ai kg biết làm sẽ tốn 300k còn biết thì kg tốn 1 cắc nữa~~~để tiền đang có đi cua gái rồi đi love hotel cho sướng thân....

7. gunbound891

gunbound891 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Cái trò này chơi càng về sau càng ảo :-S , kô còn thấy điểm hồng trên bản đò còn trong mission chỉ ghi chung chung nên phải chạy đi chạy lại mất thời gian kinh.

8. TrinhNhanKhuong

TrinhNhanKhuong Legend of Zelda

Có ai rành chơi mạc chược hông ?
    Ko hiểu tại sao nhiều lúc đã được full cây, tức 4 set với 1 pair rùi mà vẫn ko được ù :( Làm ko biết phải là sao, xem như chịu thua ván đó luôn ><
    Với cái Richii là thế nào ? Mỗi khi dùng Richii thì ko hiểu sao ko thế thắng được (cũng xem như chịu thua) dù nhiều lúc đối phương ra đúng quân cờ mình cần hoặc quân cờ cần tự rút ra được.

9. kazumareika

Chán....Chơi game này tò mò quá nên mò lên gamefaq coi trước cái cốt truyện....Lòng nhiệt tình vơi đi quá nửa. Đành trông chờ SH5 chơi kèm 2 game may ra mới nuốt tiếp được cái này

10. takada2005

takada2005 Mr & Ms Pac-Man

Mình có cái cáp component nè
    Bác sms cho mình nhé 01699669059

11. showstopper

showstopper T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Mấy bác biết chỗ nào ở HCM bán 2 dvd5 tốt không ,cái dvd5 mình mua chơi tới chap 10 rồi bỏ đĩa 2 vào nó không nhận....Hic ,đang chơi hay=((
    Tớ cũng có 1 disk dvd9 nhưng mà bỏ vào nó cũng không đọc .Potey

12. Darth_Revan

Darth_Revan Mario & Luigi

Game này nội dung khá hấp dẫn, đi coi trước story như bác đúng là....::( Còn j cái hay nữa.

13. thangbeo89

thangbeo89 Mario & Luigi

hay ở đâu em không biết :((
    bro nào ở quận hoàn kiếm mà chơi đc. yakuya2 có lòng hảo tâm thì cho mình qua mượn đĩa về xem có chơi được không? (nếu cần đặt $$$ lại luôn)

14. Symphonic

Symphonic Around The World

Sao ko ra shop Games Center mà mua hả bạn :-? Bạn mình nó nói mua DVD9 ở đó chơi ngon lắm , đến chapter 4 thôi
    ===
    Còn tớ thì từ từ rồi tính vì còn đang bận chơi Star Wars :))

15. michaellee604

michaellee604 Youtube Master Race

Ra Mimi hỏi thử xem, nghe nhi`u người no'i ở đo' co' phiên bản mới của dvd9 ma` chơi được rồi đo'
    Mà phải công nhận cutscenes của game na`y hay như phim mafia vậy :o

16. Zidane Tribal

Zidane Tribal Donkey Kong

còn chỗ nào gần Q1 HCMC có DVD9 ko bạn? ghét mua ở Mimi lém X(

17. thangbeo89

thangbeo89 Mario & Luigi

hic, bro ko đọc mấy post trước à :( mình ra đấy mua mà, từ lúc nghe bảo đã hết lỗi thì mới ra mua đấy.. nhưng có chơi được đâu , phải đi đổi 2 lần mà cũng ko chơi được..chán nên đổi sang GTA adrea và innocent life đấy :(

18. lacrang

lacrang Mr & Ms Pac-Man

mấy cái trò phải dùng 2 đĩa lần lượt này liệu có hại máy không các bác. thì đang chơi đĩa 1 đến đoạn giữa lại phải tháo nắp ra nhét đĩa 2 vào(phải để máy chạy chứ) lỡ redeye có mệnh hệ nào thì sao nhờ :-?

19. shevaleon

shevaleon Youtube Master Race

Sặc, cho đến h phút này mà vẫn có người chơi hok được Yakuza 2 nữa ah, thê thảm thật. Mình cũng bị đĩa này nó hành đến trầy da tróc vẩy, lên đổi Yakuza riết con bé bán hàng qwen mặt lun.. Ngẫm lại thấy chơi được đúng là mừng thật :D.

Mình cũng xém tốn tiền đưa 300k để mua thông tin, nhưng thấy vô lý đã mở gamefaq của nó nên biết cách rùi :D Còn có ai làm cái sub-mission viện trợ cho trại mồ côi chưa ? Lúc sau con nhỏ đó cũng đòi 230k thì phải, mình thấy thế hok viện trợ nữa lun !! ^^

20. kazumareika

Vừa end game xong......Kết game hay hơn Final Fantasy X.
    Chắc trong bản bình chọn kết game hay nhất phải có thêm cái này mới được
    .....................(5 phút sau)
    Đang coi kết game thật. Láo quá, bọn Sega chơi xỏ mình, bác nào chơi xong nhớ xem hết cái phần giới thiệu nhé....

Game phải nói quá hay về mặt cốt truyện, tuy spoii trước một ít trên gamefaq nhưng vẫn té ngửa khi biết kẻ chủ mưu là ai, đoạn cuối phải gọi vô cùng kịch tính. Mấy bác cứ chơi hết đảm bảo giật mình

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.