Hounds - the last hope

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi youaredie, 21/4/15.

1. hoangtuongquan

hoangtuongquan Youtube Master Race

bạn thử down cái cfosspped về cài xem thử sao .Mình đang sài thấy thấy khả quan rõ rợt .Cài xong vào phần tuỳ chỉnh - chương trình - trò chơi ,thêm mục game hounds nữa ,cái này chắc bạn add luôn 3 cái cho chắc ăn ,vì mình thấy hound có 3 phần exe khác nhau ,để ở mức độ cao ,rùi vào game xem thử có được ko

cứ đi theo bày đàn thì từ từ cũng có kinh thui :D

2. n1njaturtl3

n1njaturtl3 The Warrior of Light

cần lắm 1 team đi Q challenge mode :(
    pm s3148143

3. hoangtuongquan

mới hoàn thành map 1 ,đi xịt khói luôn ~X(

toàn là thua bị thằng cầm kiêng đến ủi 1 cái choáng ,1 đám bu lại cắn xé :(fight)

4. n1njaturtl3

n1njaturtl3 The Warrior of Light

phải có mẹo mới giết đc boss chứ cứ đâm đầu bắn thì normal cũng tèo :))

5. Gakupo

Gakupo T.E.T.Я.I.S

cách hay nhất là cầm súng và mặc đồ cashshop nhé =))

6. KTAx57

KTAx57 T.E.T.Я.I.S GameOver

mẹo giết boss nhanh là nạp thật nhiều tiền :D.

7. Gakupo

Gakupo T.E.T.Я.I.S

cái game này nghĩ chắc chả thọ được rồi, event toàn là event nạp tiền, server thì mới mở mà đã thế, chả có cái event gì ra hồn toàn tiền tiền tiền, nói không phải racist chứ bọn hàn xẻng làm game chả được cái mẹ gì hay ngoài imbalance pvp và pay to win cả.

8. KTAx57

KTAx57 T.E.T.Я.I.S GameOver

ông này mới chơi game hay sao mà ngây thơ thế, game nào mà chả vậy ko mất tiền mua game thì phải nạp thẻ nó mới sống đc, quy luật tất yếu thôi , cái chính game có đủ sức hấp dẫn để người ta chịu cào thẻ ko, 1 thực tế rất đơn giản, ko muốn phải bỏ tiền chơi free thì ráng cày kéo cho bằng người ta thôi . Ai cũng như mấy ông thì NPH chả mấy nó đóng cửa vì ko có doanh thu :). Chơi Game F2P thì phải biết chấp nhận, mình ko bỏ tiền thì bỏ sức , thằng ko bỏ sức thì nó bỏ tiền, vậy mới cân bằng duy trì và phát triền đc game :D. Làm gì có NPH nào muốn nuôi 1 đám trâu cày ko nạp tý tiền nào cho sever cả :)).

9. hoangtuongquan

vẫn câu hỏi củ .Anh em cho biết sự khác nhau giữa 1T và 2T đi ,mình thấy ko có gì khác biệt là mấy và chẳng biết tác dụng của 2 đứa nó là gì

10. khanhvip0022

khanhvip0022 Donkey Kong

Game không hút máu thì bác xác định là mua game như kiểu mua game trên Steam ấy :v chứ game mà nó đã cho free rồi thì làm gì có chuyện thằng không nạp ngang hàng phải lứa với thằng nạp
    Cơ mà cách biệt vừa vừa thôi, chứ nhiều game, kiểu nạp vào bố m to nhất, ko nạp cả đời lẹt đẹt ... mất cân bằng quá cũng chán chẳng buồn chơi :v

11. Gakupo

Gakupo T.E.T.Я.I.S

Đây là game bắn súng bạn, bạn có thấy cái khoảng cách cực lớn của người chơi free và người chơi trả tiền trong game này chưa? Bạn có biết basic trong việc phát hành 1 cái game không? Người chơi nạp tiền gọi đơn giản là Whale và nhiệm vụ của NPH là khiến cho Whale cảm thấy trò chơi này hay và bỏ tiền vào. Đúng, nhưng đừng có quên free player là những người giữ lửa cho whale, free player mà nản nghỉ thì whale cũng nghỉ luôn nhé. Chả ai nói gì việc chơi phải bỏ tiền, nhưng chơi bắt buộc phải bỏ tiền thì nên coi lại nhé, giờ mình thách bạn đi PvE challenge từ màn 3 trở đi với 1 nhóm toàn free player đó hay bạn PvP với tụi toàn xài blue flame đi để cảm nhận.
    Bạn cứ thử lên cái trang chủ mà đọc cái event mới nhất của nó, mua 1 dc 2. Cái đó gọi là sale, chử đếch phải gọi là event, thấy cái basic đó mà thằng NPH buff này còn nhầm thì mình bảo cái trò này đách sống thọ được có gì là sai?

12. vinh8a52001

vinh8a52001 Youtube Master Race

cầm 2 cái weapon khác T cùng loại mà phân tích , cái 2T nhiều dmg hơn cái 1T , 2T hơn 1T

13. acnhan12

acnhan12 Donkey Kong

sao ko vào đc game. Tối qua vẫn bình thường, giờ vào thì click cái buff không hiện trang web để nhập id pass...

14. hoangtuongquan

mạng yếu ,nhưng vẫn vào bình thường ,có điều chơi ko được lag quá :|

15. hoangtuongquan

cũng muốn nạp lắm chứ ,nhưng khoảng cách ngôn ngữ và tiền tệ hơi bị khó khăn :-w

16. acnhan12

acnhan12 Donkey Kong

có ai xoay được bài S trong pvp chưa?

17. hoangtuongquan

mới được cái khiên màu tím 1t @@

18. acnhan12

acnhan12 Donkey Kong

Cái đó A thôi

19. hoangtuongquan

Làm sao tắt cái chế độ tự đông mời nhỉ ,mó cứ hiện bảng mời vào phòng kho1 chịu quá

20. Takari

Takari Mr & Ms Pac-Man

Rồi cái game này thấy không xong rồi , từ ngày ra cái blue item , thằng blue item 1 mình chấp 4 thằng . Cái event điên khùng , kiểu này out game sớm , bớt đau khổ .